+ + +ลงเพิ่มเยอะค่ะ เสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: + + +ลงเพิ่มเยอะค่ะ เสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

antza's Avatar
    antza is offline Trusted Member Master Brandname
    antza's Bank Account
    • Bank Account 1: 721X4X2X4X
    • Bank Account 2: 281X1X8X4X
    • Bank Account 3: 570X0X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation + + +ลงเพิ่มเยอะค่ะ เสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

ติดต่อ ID LINE : ant.za
    โทร 096-935-879ศูนย์

**ส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะคะ EMS ขอเพิ่ม50 บาทค่ะ**

เรียน แจ้งค่ะ:- สินค้าที่ลงขายทุกชิ้นเป็นของดี ไม่มีตำหนินะคะ ส่งต่อกันแบบราคาเบาๆ เนื่องจาก แม่ค้าไม่ค่อยมีเวลาอยากปล่อยแบบเร็วๆ จะพยายามแจ้งรายละเอียดไว้ให้ ไซส์ที่แจ้งวัดจากชุดจริง

หากมีตำหนิจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะในรายละเอียด ขออนุญาตไม่รับคืนนะคะ ขอให้สอบถามให้แน่ใจก่อนการซื้อนะคะ

-ขายแล้วขออนุญาตลบรูปนะคะ-

ขี้นอยส์ผ่านเลยค่ะ กรุณาอย่าต่อราคาแบบขาดสตินะคะ ขอบคุณค่ะ

***ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักหลายๆท่านที่ติดตามกันตลอดนะคะ***

Lny around ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะเดรสทรงเอ เย็บแต่ชายระบายชาย แบบเรียบๆใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อก-เอว สะโพกฟรี 38" ยาว35" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

Stradivarius ไซส์M สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ ผ้าลูกไม้ยืดหยุ่นได้ดี ผ้านิ่มๆ ตัวนี้จะใส่คลุมชุดเดรสสายเดี่ยวก้อน่ารักมากค่ะ หรือจะใส่กับผ้าไทยก้อสวยงาม อก36" ยาว28" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Jaspal ไซส์S สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ ผ้าลูกไม้ยืดหยุ่นใส่สบายผสมไหมดิ้นเงิน ผ้ายืดหยุดได้ดีนิ่มไม่คันนะคะ สามารถแมตใส่กับผ้าไทยก้อสวยมากค่ะ อก38" ยาว28" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara ไซส์XS สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ ผ้าชีฟอง ดำสนิททั้งตัวใหม่มากค่ะ ดีเทลเก๋มากด้านหน้าผูกหลวมๆ หรือจะพอดีตัวก้อน่ารักมากค่ะ อก34" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

MNG ไซส์XS สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ เดรสยาวแนวโบฮีเมีย ผ้าคัตตอลทอลายผ้าในตัว กระเป๋าเจาะที่สะโพก 2 ข้าง ทรงสวย ใส่ไม่ยากนะคะแค่หาแจ็คเก็ตยีนส์คลุมก้อน่ารักมากมายค่ะ อก 36" เอว+สะโพกฟรี 54" ยาว53" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

Espada ไซส์S สาวS-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดทอลายริ้วลายทางแดง แมตใส่ได้เยอะค่ะ ผ้ายืดหยุ่นใส่สบาย ทรงสวย อก36"ยาว28" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

G2000 ไซส์38 สาวM-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าโพลีเอสเตอร์ ใส่สบาย แมตใส่ได้เยอะค่ะ ผ้ายืดหยุ่นใส่สบาย ทรงสวย เอว 30-32 สะโพก 40-42" ยาว35" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 280 บาท

MNG ไซส์38 สาวM-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าคัตตอลทิ้งตัวทรงพริ้วๆ เอวสูงค่ะตัวนี้ ใส่สบาย แมตใส่ได้เยอะค่ะ ทรงสวย เอว 30" สะโพก 50" ยาว29" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 280 บา

Uniqlo ไซส์M สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มฟอกเข้มสวย ทรงสอบปล่อยๆทิ้งตัว แมตใส่ได้หลายโอกาส อก-เอว-สะโพก ฟรี 39" ยาว36" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Set Lyn around ชุดนี้แยกใส่ได้ หรือใส่ไปงานได้เลยค่ะ
    จากชอปแพงมากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 650 บาท (แยกขายตัวละ350)
    เสื้อ ไซส์XS :- อก32-34"ยาว17"
    กระโปรง ไซส์S :-เอว28-30" สะโพก38" ยาว 16"

MNG ไซส์S สาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลใหญ่ค่ะเดรสผ้าโพลีเอสเตอร์ลื่น ช่วงล่างพีทสวยค่ะ ซับด้านในนิ่มๆทั้งตัวค่ะ อก-เอว-สะโพก ฟรีถึง38" ยาว36" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพง สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Jaspal ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลใหญ่ค่ะเสื้อพิมพ์ลายดอกเดซี่ น่ารักค่ะตัวนี้ ใส่กับกางเกงเอวสูง อก36" ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพง สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Uniqlo ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลใหญ่ค่ะ เอี๊ยมยีนส์นิ่มๆ ฟอกเข้มสวยค่ะ อก36" เอว28-32" ยาวปรับได้เลยค่ะ ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพง สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 520 บาท

Zara ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ เดรสลำลองใส่เก๋ ด้านบนตัวเสื้อเป็นผ้ายืด กระโปรงผ้าคัตตอล ทรงสอบๆใส่ขึ้นมาสวยค่ะ อก เอว สะโพกฟรี 38" ยาว35" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพง สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Guess by marciano ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ เดรสออกงานบ่าเดี่ยวน่ารักมากค่ะ ตามชายเย็บระบาย สีน้ำตาลทองใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อก38" เอว26-34" สะโพกฟรี ยาว36" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงม๊ากได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 650 บาท

Zara ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าโพลีเอสเตอร์ลายสวย ใส่ได้2แบบ เป็นเสื้อหรือจะใส่คลุมก้อสวยมากค่ะ อก44" ยาว28" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 420 บาท

Jaspal ไซส์S สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อไหมพรมลื่นๆ เย็บเลเยอร์ซ้อนผ้าดูจากรูปเลยนะคะ สวยแมตใส่ได้เยอะค่ะ อก40" ยาว24" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara ไซส์XS สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ ผ้าลื่นๆทรงสวย ดีเทลผูกข้าง สวยแมตใส่ได้เยอะค่ะ อก36" ยาว24" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายีนส์บางนิ่มๆ เดรสทรงเอ ดีเทลเลเยอร์2ชั้นระบาย แขนด้านบนใส่ได้ 2 แบบ ใส่โชว์ไหล่ หรือใส่แบบเกาะใส่ก้อน่ารักค่ะ กระเป๋าซ่อนที่สะโพก 2 ข้าง อก38" เอว+สะโพก40" ยาว35" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 420 บาท

Zara ไซส์XS สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ ผ้าคัตตอลพิมพ์ลายดอกไม้ คอใส่ได้ 2 แบบ แบบเกาะไหล่หรือเปิดไหล่ได้ค่ะ แขนเย็บระบาย อก38" ยาว19" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ ผ้าทอลายในตัว ตัวชุดทรงเอสวยใส่แล้วไม่อ้วนเก็บทรงคะ อก-เอว-สะโพก40"ยืดได้อีก2-3"สบายๆ ยาว36" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

Miss selfridge ไซส์UK12 สาวS-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายีนส์เย็บทรงสวย แขนดีเทลเย็บระบาย ตัวชุดเก็บทรงสวยมีสะโพกข้าง2ข้าง อก-เอว 40" สะโพก 42" ยาว36.5" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

Zara ไซส์XS สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ ผ้าทอลายในตัว ดีเทลเก๋มากค่ะ ตัวนี้แมตใส่กับผ้าไทยก้อสวยมากเลยนะคะ อก40" ยาว24" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

CCDouble O ไซส์L สาวS-L ใส่ได้ค่ะ สายเดี่ยวจะใส่เดี่ยวๆหรือใส่สูทคลุมทับก้อน่ารักมากค่ะ ทรงสวย อก38"ยาว27" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Set Jaspal ชุดนี้แยกใส่ได้ หรือใส่ไปงานได้เลยค่ะ
    จากชอปแพงมากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 650 บาท แยกขายตัวละ350บาท
    เสื้อ ไซส์XS :- อก34-36"ยาว22"
    กระโปรง ไซส์S :-เอว26-28" สะโพกฟรี ยาว 22"

โซลลดราคา+++ใครเล็งตัวไหนไว้ลดต่อไม่รอล่ะนะ ^ ^

ZARAไซส์38" สาวM-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงยีนส์ ฟองสวยทำลูกเล่นที่ขา ทรงนี้ใส่ขึ้นมาเก็บทรงให้หุ่นเพียวนะคะ ดูจากรูปเลยค่ะใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว28-32" สะโพกฟรี ยาว38" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 520 บาท

ZARAไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย กางเกงผ้าทรงขาบานผ้าสักกะหลาดนิ่มๆมากค่ะ กระเป๋าเจาะซ่อนที่สะโพก 2ข้าง แมตใส่ได้ยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-30" สะโพกฟรี ยาว34 ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Lny around ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อระบายผ้าลายในตัวชายระบาย ตัวนี้เป็นผ้ายืด แมตซ์ใส่ได้ตามชอบเลยนะคะ อก36" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

EP ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อยืดปักลาย ทรงเก๋ แขนทำเป็นตุ๊กตาน่ารักค่ะ แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อกฟรี ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

EP ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อยืดสกีนตัวหนังสือมีความหมายดี เก๋ที่ไหล่และแขนทั้งสองข้างเย็บต่อด้วยผ้ากำมะหยี่น่ารักมากค่ะ ทรงเก๋ แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อกฟรี ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Zara sizeM แพทเทิลL สาวM-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูททรงปล่อยแนวโบฮีเมียน ตัวนี้ใส่ได้หลายโอกาสจะใส่เดี่ยวๆหรือหาเสื้อคลุมใส่ทับก้อน่ารักมากค่ะ อก-เอว-สะโพกฟรี42" ยาว34" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 150 บาท

Zara sizeS
    สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าโพลีเอสเตอร์ ทรงแบบนางแบบเลยนะคะแต่ตัวลูกไม้ดูจากแม่ค้าถ่ายเลยนะคะ ของจริงสวยมากดูจากนางแบบเลยนะคะแม่ค้าถ่ายรูปไม่สวย แต่แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" เอวฟรี ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะเสื้อไหมพรมผ้านิ่มทิ้งตัว ตัวผ้าไม่ระคายผิวนะคะใส่ในห้องแอร์ได้สบายๆ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Lynaround sizeL สาวM-Lใส่ได้ค่ะกระโปรงเย็บทำลายดอกไม้ทรงเอ น่ารักมากค่ะตัวนี้ดูจากรูปได้เลยค่ะ ไม่บางนะคะมีซับด้านในอย่างดีเลยค่ะ ตัวนี้แค่หาเสื้อยืดเรียบๆใส่ก้อดูดีแล้วค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง40" ยาว ยาว18" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Lynaround sizeL สาวM-Lใส่ได้ค่ะกระโปรงผ้าทอลายในตัว ตัวนี้ทำป้ายซ้าย-ขวา ไม่โป๊นะคะ มีตัวสั้นด้านใน ทรงเอ น่ารักมากค่ะตัวนี้ดูจากรูปได้เลยค่ะ ตัวนี้แค่หาเสื้อยืดเรียบๆใส่ก้อดูดีแล้วค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง40" ยาว ยาว25" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

-ขายแล้ว-
    1.ZARA ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะเดรสปล่อยๆ เก๋ที่ด้านหน้าเอวปักลูกปัด กระเป๋าเจาะสองข้าง ตัวนี้สามารถใส่ไปงานได้เลยนะคะดูหรูหราค่ะ ไม่บางนะคะมีซับใน อก-เอว สะโพกฟรี 40" ยาว36" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    2.CC DoubleO ไซส์6 สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ กระโปรงพีทผ้ามุง ยืดหยุ่นดีมีซับ ทรงสวยมากค่ะ สกรีนลายจุดมีไว้ใส่ไ่งก้อไม่เอ้าค่ะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ เอว28-30สะโพกฟรี ยาว29" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท
    3.ชุดset Playboy (แพทเทิลเล็ก) ใหม่มากค่ะจากชอบแพงมากได้ไปคุ้มที่สุดค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาทเสื้อ#L อก32-36" ยาว18"กางเกง#L เอว28-30" สะโพกฟรี ยาว17" เย็บlayer 2ชั้น
    4.CC DoubleO ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เป็นเดรสหรือเสื้อยาวก้อได้ค่ะ ตัวชุดเป็นผ้ายืดทรงสวย เย็บแขนด้วยผ้าฝ้าย เป็นจั๊มพอหลวมๆที่ปลายแขน ทรงสวยผ้าดีมากค่ะ ที่สะโพกมีกระเป๋า2ข้างนะคะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ อก-เอว-สะโพก ฟรีถึง44" ยาว37" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท5.ZARAไซส์SสาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเชิ้ตผ้าสักกะหลาดนิ่ม แต่ลายฉลุที่บ่า ผ้านิ่มๆใส่สบายไม่ร้อนนะคะ จะใส่เดี่ยวๆ หรือใส่คลุมเท่มากค่ะ ตัวนี้ของจริงสวยมากนะคะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่สวยได้ไปต้องชอบแน่ๆค่ะรับรองเลย ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว32" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    6.ZARAไซส์SสาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเชิ้ตตัวยาวทอลายผ้าในตัวตัวนี้ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรส หรือจะใส่คลุมเป็นเสื้อยาวก้อน่ารักมากค่ะ ตัวนี้ของจริงสวยมากนะคะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่สวยได้ไปต้องชอบแน่ๆค่ะรับรองเลย ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว32" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    7.ZARAไซส์S" สาวS-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงพีทผ้าลื่นใส่สบายสีพาสเทลใส่ง่ายนะคะ ดูจากรูปเลยค่ะใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-ฟรี" สะโพกฟรี ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    8.CCDouble O ไซส์M สาวXS-M ใส่ได้ค่ะ ผ้าคัตตอลเย็บตัดต่อลายสวยซับในทั้งตัว กระเป๋าเจาะที่สะโพก 2 ข้าง ทรงสวย ใส่ไม่ยากนะคะแค่หาแจ็คเก็ตยีนส์คลุมก้อน่ารักมากมายค่ะ อก 34" เอว+สะโพกฟรี 40" ยาว47" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    9.Lyn around ไซส์L สาวM-Lใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดทอลายผ้าในตัว ผ้ายืดหยุ่นได้ดี ทรงสกินนี่ใส่สบายค่ะ เอว 30-32" สะโพก38-42" ยาว41" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะได้มาแพงได้ไปคุ้มมากค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Last edited by antza; 16-08-19 at 20:57.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ