❤ MADNESS SALES❤ SALES ❤ SALES❤
-สินค้าทุกชิ้นการันตีว่าเป็นของแท้ 100% (AUTHENTIC+ BEST PRICE) ซื้อมาแล้วใส่ไม่เกิน 1 ครั้งหรือบางชิ้นไม่เคยใส่เลยค่ะ
-สนใจสอบถามและขอดูรูปเพิ่มเติม หรือสอบถามลายละเอียดทาง LINE ได้นะคะ LINE ID : primpiimm
-ค่าส่ง EMS ทั่วประเทศ 50 บาทค่ะ (สามารถนัดรับได้ที่ BTS วงเวียนใหญ่ เสาร์อาทิตย์แถวสยาม ชิดลมได้ค่ะ)
ขอบคุณที่อุดหนุนนะคะ

PAUL SMITHSWIRL BELT (WOMAN) SIZE S: PRICE 2,900 BAHT (
ด้านในเป็นกำมะหยี่สีครีม ไม่มีตำหนิไม่มีรอยจากการใช้ ใหม่มากกกกกกกกกก ซื้อมาเก็บอย่างเดียว)
YSL CATEYE SUNGLASSES COLOR BLACK/GREY: PRICE 5,500 BAHT(แว่นกันแดดYSLอุปกรณ์ครบสภาพใหม่มากกกกกกก)

รูปเพิ่มเติมค่ะ

MILIN SKIRT (NEW) SIZEus4 uk10 eur38 peach color PRICE: 1,000 BAHT (ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะ ใหม่มากกกกกกก เอว24-26" ความยาว 18")

ใส่ออกมาแล้วน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกก

ASV By Asava pantsSIZE4: PRICE 700 BAHT (กางเกงขายาวลายพรางสีชมพูอ่อนตรงขาเป็นsee through มีกางเกางขาสั้นด้านใน ตัวนี้ก็ไม่เคยใส่เลย เก็บอย่างเดียวเอวประมาณ 25-26")

ใส่ออกมาแล้วเป็นแบบนี้ตัวนี้น่ารักมาก ราคาป้าย 4,XXX

ZARA LACE DRESS inBLACK COLOR SIZE S : PRICE 790 BAHT (ตัวนี้ใส่ไปงานแค่4 ชั่วโมงใหม่เหมือนของจากช้อป ใส่แล้วน่ารักมากกกก ซื้อมา 2,590 บาท ขายแค่ 790 บาทถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้วน้า)

ZARA FLORA IN SILK SIZE XS : PRICE 690 BAHT (ตัวนี้ก็ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียว แล้วไม่เคยใส่อีกเลยกระโปรงเป็นผ้า silk ลื่นๆบางเบาส่วนด้านบนตรงสายเป็นผ้าชีฟองสีขาว see through
ใส่แล้วน่ารักมาก)

ZARA DRSS SIZE XS :PRICE 890 BAHT

ด้านหลังเป็นแบบนีนะคะ

ZARA JUMPSUIT SIZE M :PRICE 690 (เอี้ยมลายดอกไม้ น่ารักมากกกก ด้นหลังสามารถใส่ได้สองแบบจะไขว้สายก็ได้หรือจะใส่สายตรงแบบปกติก็น่ารัก)

ZARA TWEED SHIRT SIZE S: PRICE 550 BAHT (ตัวนี้เป็นคอถ่วงใส่แล้วน่ารักสามารถใส่ไปต่างประเทศได้ค่ะ กันหนาวได้ดีระดับนึงเลยค่ะ)

ZARA PANTS SIZE XS : PRICE 450 BAHT (ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะผ้าเป็นผ้าลื่นๆแบบชุดว่ายน้ำ ใส่ขึ้นมาแล้วน่ารักอยู่น้า)

JASPAL KNIT DRESS SIZE S :PRICE 300 BAHT

ไหล่ซ้ายมีกระดุมเกร๋เกร๋ใส่แล้วน่ารักมากกกกกกก

PLAYHOUND SUIT SIZE S :PRICE 990 BAHT (ตัวนี้น่ารักมากและไม่เคยใส่เลยส่วนตัวคิดว่าดูเด็กไปเลยไม่เคยใส่ รอบอกได้ถึง 33-35" ถ้าติดกระดุม)

ZARA CARDIGAN SIZE L :PRICE 350 BAHT (
ตัวนี้ก็ใหม่มากกกกกก แทบไม่เคยใส่เลยเพราะไม่ค่อยชอบสีแดงราคาก็คุ้มมากกกกกกกกก)