<<<TM…Sale>>>

กฏกติกา เล็กน้อยนะค่ะ
เเม่ค้าสะดวกนัดรับส่งสินค้า ในกทม วันจันทร์ถึงวันศุกร์ สินค้าที่ลงทุกชิ้นเป็นของเเท้100%
สามารถนำไปเชคที่ห้อง catch fakeได้ทันที หากต้องการรูปสิ้นค้าเพิ่มเติม

สามารถติดต่อสอบถามขอรูปเพิ่มได้ตลอดค่ะ

หากในกรณี มีการนัด CF กรุณามัดจำล่วงหน้า 1,000 บาทหรือเเล้วเเต่ที่ตกลงไว้ หากไม่มาตามนัดหรือ Cancle เเละปล่อยทิ้งไว้หลายวัน
เเละไม่มีการระบุวันให้ชัดเจนตามที่ได้ตกลงไว้ทางเราขออนุญาติริบเงินมัดจำนะค่ะ

ในกรณีตกลงซื้อสินค้าเเละได้โอนเงินเต็มจำนวนของสินค้า โดยมีความประสงค์ต้องการส่งทางไปรษณีย์ ทางเราจะจัดส่งให้ในวันถัดไป
โดยจะจัดส่ง
EMS เเพคกิ้งอย่างดีจร้า....สามารถติดต่อแม่ค้าได้ ทาง LineID: alizshopหรือ 091-951-7444 ค่ะ
...........................................................................................................

☆ USED
Chanel PST Holo16 โซ่ทอง หายากสภาพสวยทรงแข็ง
ขอบมุมสวย
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด แคร์บุค
สนใจสอบถามขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
ราคาเพียง
44,900 บาท

☆ USED

Chanel boy10 สี two tone เงิน-ทอง เมทาลิค สวยเดิมๆมีรอยการใช้งานบ้าง ไม่มีตำหนิหนัก ภายในสะอาด
สติคเกอร์ติดแน่น ราคาดีงาม
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า การ์
สนใจสอบถามขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
ราคาเพียง
59,000 บาท

☆USED LIKE NEW
Kept Pallas MM DC18 สวยปิ๊งๆๆ สภาพเก็บเท่านั้น
ขายขาดทุนหนักมากกก ราคาในไทย ไป9x,xxx เเล้วด้วย
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ สาย เเคร์บุค
ราคาเพียง
54,900 บาท

USED
TAG Heuer Link King Calibre S ปี2012 ฟังก์ชั่นจับเวลาและปฏิทิน 100 ปี สภาพ 90% ขนาดหน้าปัด 42 mm
(45 มิล รวมมะยม)
หน้าปัดสีดำ ขอบบาเซิลสีเงิน กันน้ำ 200 เมตร
กระจก Sapphire Crystal เคลือบสารกันแสงสะท้อน
Swiss Quartz Movement Calibre S
จับเวลาได้
เข็มวงในบอกวันที่ 2 เข็ม
อุปกรณ์ กล่อง คู่มือ การ์ดรับประกัน ผ้าเช็ด ออกShopไทย 140.000++
������������������ขายเพียงSOLDบาทเท่านั้น������������������

USED
Balen Mini City ปี2013
สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิหนัก อุปกรณ์ ถุงผ้า สารพัดการ์ด กระจก
ราคาเพียง 23,900 บาท
NET

☆USED
LV Speedy ban25 Dc13

Speedy ban25 Dc13 สภาพสวยมีรอยใช้งานบ้าง
หูจับแข็ง ภายในสะอาด
อุปกรณ์ การ์ด กุญแจ สายยาว
แถม ที่จัดระเบียบ หูถัก

ราคาเพียง 24,900 บาท

☆USED

LV Dc2010 สภาพสวย ใช้ได้ปกติทุกช่องไมมีตำหนิหนัก ช่องใส่การ์ดเยอะ มีซิปยาว จุมากก
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า การ์ด
ราคาเพียง SOLD บาท

☆USED
LV ALMA GM DC12 Yellow
สีเหลืองพาสเทล สวยงามมากเวอร์ค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ
สนใจสอบถามขอรูปเพิ่มเติมได้ค่
ราคาเพียง 22,900 บาท

USED
Celine trapeze Medium Y2013
หนังทั้งใบหรูหราดูเเพงมากใบเดียวจบเลยค่ะ ออกจากShopมีไม่ต่ำกว่า 80,000 บาทเลยค่ะ
รีบมาจับจองสอยด่วนนะค่ะถูกเเละดีหรูหราหายากกกมากกค่ะ
NET

USED
LV DC2010 สภาพสวย หูจับเเข็งเงาสวย ภายในสะอาดไม่มีตำหนิหนัก
มีรอยใช้งานบ้างนิดๆตามมุม สภาพโดยรวมสวยค่ะ
มีอุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ

ราคาเพียง 22,900 บาท NET

USED
TAG Link Lady
สภาพสวยมากกกกกก
ราคาเพียง 19,900 บาท
NET

USED
Prada Alma25 Y2013
สภาพใหม่มากกก อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด
ราคาเพียง 27,900 บาท
NET

USED
Imontaigen Empreinte Size MM Dc15
สภาพสวยกริ๊ปๆ ลายชัด ขอบมุมสวยเป๊ก ออกShop Thai 110,000บาท
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กุญเเจเเม่ลูก สายยาว
ราคาเพียง 47,800 บาท
NET

USED
Balen ปี2010
สภาพสวยเดิมๆสะอาด ไม่มีตำหนิหนัก อุปกรณ์ กระจก การ์ด 2 ใบ
ราคาเพียง 9,900 บาท

USED
Mulberry Medium
ราคาเพียง 11,900 บาท NET

USED
LV Damier Westminster Shoulder Bagสภาพมีรอยการใช้งาน เเถมหูถักน่ารักให้ อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงกระดาษ
ราคาเพียง 18,900 บาท NET

USED
Speedy Ban25 Empreinte DC13
สภาพสวย ลายชัด ยาแนวแน่น หูจับแข็ง ภายในมีเลอะนิดนึง ออกShop90,000+
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กุญแจแม่-ลูก สายยาว
ราคาเพียง SOLDบาท
NET

USED
Prada 35
ทำสีเดิมทั้งใบใช้งานน้อย หนังเเข็ง ทรงเเข็ง อะหลั่ยทองสวย ยาเเนวเเน่น
ภายในสะอาดมาก มีถุงผ้า สายยาว
ราคาเพียง SOLDบาท
NET
USED
Celine Trapeze Medium
หนังทั้งใบดูหรูดูแพงใบเดียวจบเลย ออกShop80,000+++เลยค่ะ
สอยยด่วนๆๆถูกกและหายากกมากกกๆๆอุปกรณ์ ถุงผ้า
สนใจสอบถามขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุมจ้า

ราคาเพียง SOLDบาท NET

USED
Alma BB DC14สวยมากใช้งานนับครั้งได้เลยค่ะ อุปกรณ์ มีถุงผ้า ถุงกระดาษ กุญเเจ สายยาว
ราคาเพียง SOLD

NEW
NewwwราคาUsed
New neo noe epi Dc17
ซื้อต้นปี18 ไม่เคยใช้งาน
อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด แคร์บุค ใบเสร็จก็อปปี้ สายสั้น1 สายยาว1
ซื้อมาเกือบ70,000 บาท จัดไปราคามือ2เลยจ้า

NEW☆ เทขาดทุน
Hermes Size37.5
ซื้อมาผิด ไซส์ อุปกรณ์ ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จ ซื้อมา 25,500 บาท
ราคาเพียง Sold บาท
NET

NEW
เท!! New D&G Size36 เท้าขนาด 37 ก็ใส่ได้ค่ะ

ไม่เคยใช้งาน
อุปกรณ์ตามรูปเลยค่ะ
พรีมา 24,000 บาท จัดไปราคามือ2เลยจ้า

ราคาเพียง
SOLD บาท

☆USED
Alma BB DC15
เก็บสีมานิดนึง 1 จุด(ตามที่วงไว้ ไม่สังเกตุมองไม่เห็น)
นอกนั้นสวย ขอบมุมเป๊ะภายในสะอาด
อุปกรณ์ ถุงผ้า กุุญเเจเเม่ลูก สายยาว
ราคาเพียง
SOLD บาท

☆USED

CHANEL WOC SHW HOLO17
สภาพเก็บใช้งานน้อยมาก หนังป่องสวย
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า การ์ด ลิปบิ้น

ราคาเพียง
SOLDบาท

☆USED
LV SPEEDY BRAND 30 Dc12
สภาพมีรอยใช้งานทั่วไป หูจับแข็ง สายยาวนิ่มลงท่อนกลาง
ภายในมีเลอะฝุ่นซักออก มีรอยปากกาจุดเล็กๆ มีตำหนิหูเป็นรอยรูปสุดท้ายที่วง โดยรวมสวยใช้งานยาวๆเลยค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก2 สายยาว
ราคาเพียง
SOLDบาท

USED
Clic Clac Sizesสีดำทองหายาก มีกล่อง เเท้100%
ราคาเพียง SOLDบาท NET

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN นะค่ะ