เข็มขัด กระเป๋าใส่บัตร /// แว่นกันแดด กระเป๋าถือ กระเป๋าสะพาย
New Paul Smith Belt ++
New Bally business card bag /// Used GUCCI Sunglasses ++ Used Balenciaga Papier ++YSL Cabas Chyc ++ Prada Bucket Mini Nylon bag ++ Bally shopping bag

กระเป๋าของใหม่ กระเป๋ามือสอง ของแท้ทุกใบ นัดรับในกทม.

สอบถามขนาดหรือรูปเพิ่มเติมได้นะคะ PM
หรือ Facebook : Monkey K Shop
หรือ IG: sed8903c
หรือ Line ID: @
sed8903c และ kai_tou

ของแท้ ของแม่ค้าซื้อเองค่ะ ส่งจริง ไม่มีโกงน้า
นัดรับ หรือ ส่งไปรษณีย์ก็ได้ค่ะ
*ฟรีค่าส่งแบบEMSค่ะ แต่แนะนำให้นัดรับดีกว่าค่ะ
*รับบัตรเครดิต Credit card ค่ะ

Brand New Paul Smith Leather Belt
เข็ดขัดหนังสีดำ Size 32(84) Color: Black
ซื้อมาลองแล้วเล็กเกิน ขอส่งต่อเท่าทุนค่ะ ราคาเท่าไปซื้อเองที่ยุโรป มีถุงกระดาษและกล่องจากห้างในยุโรปค่ะ

5,300 บาท
นัดรับ/ส่ง EMS ฟรีค่ะ

Brand New Bally business card bag

กระเป๋าหนังใส่นามบัตร Bally แท้
4,100 thb
นัดรับ/ส่ง EMS ฟรีค่ะ
อุปกรณ์กล่อง
ขนาดประมาณ 10.5*7.5*1.75 ซม.

Used Prada Bucket Nylon Bag
สภาพดีมากค่ะ
อุปกรณ์ครบ มีสายสะพายยาว ถุงผ้าเล็กใส่สายสะพาย ถุงกระดาษ การ์ดค่ะ

---> 14,000 บาท

Used Balenciaga Papier Leather Bag

สีน้ำตาล
อุปกรณ์ มีถุงผ้า กระจกค่ะ
กระเป๋ายาว10.5*สูง8.5*กว้าง4.5 "
หูจับสูง5.5"
Sale ---> 19,000 บาท ลดอีกเหลือ 13,500 นัดรับ/ส่ง EMS ฟรีค่ะ

Used YSL Cabas Chyc Medium
สภาพดีค่ะ กระเป๋าเป็นหนัง สีเปลือกมังคุค
ไซส์กลาง ใส่ของได้ครบ จะสะพายไหล่ก็พอได้ ถือก็ดี
อยากดูรูปส่วนไหนเพิ่มเติม บอกได้ค่ะ
อุปกรณ์ครบ มีถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดค่ะ
ขนาดกระเป๋าไม่รวมหูจับ
15*11*7"
Sale 29,000 บาท <--- 32,000 บาท นัดรับ/ส่ง EMS ฟรีค่ะ

Used Bally shopping bag
กระเป๋าผ้าตัวกระเป๋าเป็นผ้าดิบมีคราบเหลืองตามภาพแต่ไม่มีรอยขาดใดๆขอบหูจับสีดำปกติดีไม่ลอกไม่แตก

320 thb + ems
ขนาดตัวกระเป๋าประมาณ 30*21*12 ซม. หูจับสูงประมาณ 9 ซม.

*ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินก่อน หรือโอนมัดจำก่อนค่ะ
*ส่งไปรษณีย์ทุกวันจันทร์-ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดค่ะ นัดรับตามแต่ตกลงกันค่ะ
*ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ ยกเว้นของปลอม แต่ไม่ปลอม100เปอร์เซนต์ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Contented by kai_tou @ Siambrandname