ประวัติ THiRA ขายไปแล้ว

กระเป๋า 57 ใบ นาฬิกา5เรือน แว่นตา3 อัน

ให้คน 47 คนนะคะ ไม่มีเรื่องร้องเรียน ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็ม
ให้ Catch Fake ได้ทุกใบ โดยไม่ต้องขออนุญาต

ติดต่อมือถือเท่านั้น
086--9876ศูนย์5ศูนย์

LINE ID : เลขมือถือ 9 ตัวนี้เลยค่ะ

ไม่ใช่ แม่ค้าอาชีพ เพียงแต่เป็นคนรักสมบัติมากๆ
ทุกชิ้นเป็นของใช้ส่วนตัว บางทีเกินที่จะใช้ จึงอยากแบ่งไปผลัดกันชม
ของที่ใช้ เป็นของแท้ 100% ประกอปสัมมาชีพ ไม่เคยคดโกงใครค่ะ

Balenciaga Velo สีฟ้าสวยมาก

มาพร้อม สายสะพายยาว Cross Body ไม่มี อปก อื่นนะคะ
ขนาดกำลังดี สะพายได้ ถือได้ ข้อดีคือสะพายยาวได้ มีร่องรอยบ้าง ตรงอื่นไม่แย่ มีเพียง หูคล้ำ ใส่ผ้าหุ้ม ก็ ดูดีมาก
ขอดูรูปเพิ่มได้ ทุกส่วนนะคะ ไม่ปิดบัง ราคาที่ขาย เอาไปทำสีเพิ่ม ยังคุ้ม
ราคา ถูกๆ กันไปเลย
25000---->13999

FENDI B Bag

เอกลักษณ์เข็มขัด อันโดด เด่น เป็น Canvas ผสมหนังแท้ ใบย่อมๆ ขนาดมินิ ไว้ถือเดินเล่น ไม่โหล ไม่มี ชนใคร มาพร้อม ถุงผ้า

ขาย ราคา ถือว่า แบ่งกันใช้
ราคาจริง
19000-->6499

FENDI รุ่น MAGIG BAG

สีขี้ม้า หนัง Calf เนื้อนุ่ม ไม่มีวัน ซ้ำกับใคร โดดเด่น แตกต่าง ใบนี้ ไม่มี อปก. หนังมีร่องรอยการใช้งาน ทั่วไปไม่ใช่ ของใหม่ หมุดมีซ่อมด้านในมา

ขายแบบเอื้ออาทร
6999

MIU MIU Nappa Frame tote

ใบใหญ่สุด ของรุ่น หนังยับหนานุ่ม กุญแจล็อคได้
กันโขมย มีตำหนิที่เคย ทากาวเย็บซ่อมช่องหน้ามา
ไม่สังเกต จะไม่พ

ขาย ถูกที่สุด ไปเลย
8999

ตำหนิตรงที่ชี้

MIU MIU Harlequin Tote

หนัง Patchwork สวยงาม ผสมสีได้ลงตัว
สะพายได้ ข้ามไหล่ได้ ถือโก้ๆ ได้

ใบนี้ ตำหนิ คือ เจ้าของเดิมเย็บซ่อม ช่องซิบเล็กมา
ทำให้ Serial Number หายไปด้วย ด้ายหลวม 1 จุด
หูเปีย ดังรูป

ขอคนที่รับได้เท่านั้น ค่ะ

ขายให้ ถูกๆ เลย
6499

YSL Downtown

Small หนังสีเทา Metalic
อปก. ครบ การ์ดทุกใบ ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า

ทีตำหนิ ตรงหูหิ้ว ยาแนว เสื่อมนิดๆ มองไม่เห็น ตอนสะพาย

YSL ปกติ จะแพงมาก แต่ ราคาShop 6 หมื่น

ขาย
14999

มีสี ที่มุมนิดนึง

กระเป๋า ใน ตำนาน LUELLA รุ่น Gisele

นักเรียน Fashion จาก เกาะ อังกฤษ ทำกระเป๋า รุ่นนี้ให้ Gisele เดิน รันเวย์ ครั้งแรก มีนสวยงาม ฮือฮา จนแม่ ของ Gisele ขอหยิบกลับบ้าน ไปเฉยเลย

กระเป๋า ทรงจะสวยโก้มาก สามารถ ป้องกันคนล้วง ถ้าปิดแบบร้อยสาย ในวันที่สบายๆ เข็มขัดจะ ไม่ต้องร้อยหมด ก็ได้ หรือ จะร้อยเก็บเรียบ ให้ฝาเปิดปิดสะดวกก็ได้

ข้อเสีย กระเป๋า จะ มี น้ำหนัก นิดนึง และ มุมจะมีรอย ตามปกติ ของกระเป๋าหนังเท้

มี 2 ใบ นะ คะ สีเขียว ใบใหญ่ Oversize ถือได้ สะพายไม่ได้

ราคา เต็ม
45000--> 13999

มีรอยนิด

กาว

Luella Gisele

สีน้ำตาล คาราเมล สะพายไหล่ได้ อปก มี ถุงผ้า และ Card

ราคา 35000 --> 9999

มุม

เก๋ เริ่ด ม้าหัวใจ

นาฬิกา

CARTIER SANTOS GALBEE
automatic (
with Date มีวันที่)

ของ ผู้ชาย ขนาดหน้าปัด รวมเม็ดมะยม 32 MM
สายรอบข้อ 18 cm มีข้อ 2 ข้อ ไม่มีอุปกรณ์ สภาพนี้ รุ่นนี้ หายากมาก

ขาย 79999->64999

ย้ำ Automatic

YSL MUSE สีน้ำตาลCaramel สวย

70000 -->
35000->27999

MUSE เป็นหนึ่งใน IT Bag ที่จัดเป็น กระเป๋า 1/50 ใบที่ควรค่าแก่การสะสม หนังแท้ ทั้งใบเนื้อดี มีกุญแจ ไขได้ วัสดุ เป็นทองเหลือง ถือดูเรียบโก้ จบในใบเดียว มาพร้อมกับถุงผ้าชนิดใหม่ 2ชั้นหนา

BALEN WORK RH

สีที่หายากที่สุด ซื้อเก็บของสะสม ได้เลย

อุปกรณ์ครบ

เขียว VERT GAZON

มีตำหนิ เลอะ 1 จุด (ขอรูปได้ ทาง Line) ด้านหลัง เลยลดราคา ปกติ สีนี้ หนังแพะ หายากมาก ไม่ใช่ราคานี้ค่ะ

หาไม่ได้ง่ายๆขายขำๆ

50000 ->37000->32999

Balen RH Work สี TEAL

ปี 2005 ที่ เป็นหนังดีที่สุด หนังแพะ ที่คนตามหา สีไม่มีเฟด นะคะ
เพราะปีนี้ ฟอกหนังได้ดีเยี่ยม สีคงเดิม ไม่เปลี่ยน เสมอกันทั้งใบ
และ คงไม่เปลี่ยน ในระยะยาว เหมาะ กับเป็น Everyday Bag สำหรับทุกคน ที่เอาไว้ลุย สายกระเป๋าเล็กด้านหน้า ตัดสั้น ตามรูป แต่มีสายสำรองให้ 2 เส้น อุปกรณ์ มีถุงและ CARD บอกปี1ใบ

ขาย 50000 -> 35000->27999
f

สี ออก คราม ตามภาพนี้ นะคะ

BALEN RH WORK สี SAPPHIRE

สีม่วง สวยเด่น เสมอกัน ทั้งใบ สีนี้หายากแล้วค่ะ
อุปกรณ์ครบ แต่ ปีนี้ไม่มีสายสำรองนะคะ น้ำหนักเบานะคะ ของจริงสวยมากๆค่ะ

ขาย 45000-> 37000->32999

Balen Brief สี pine

เขียวหายากมาก อุปกรณ์ครบ
ยกเว้น Cardบอกปี (ปล. Card ปีอันนี้ สลับกับใบ Hobo นะคะ เลยไม่ได้ให้ไป อปก อื่นให้ครบ) ทรงนี้ สะพายแล้ว แนบลำตัวสวยมาก ไม่แกะกะ โดนล้วงยากเพราะก้นลึกไม่โหล ไม่เชย ไม่ซ้ำใคร

55000-->38000->29999
ใบนี้ อยากต่อเท่าไร ลองต่อมาค่ะ

Furla design ล้ำที่สุด มีกระเป๋าลูก สีส้มแดง
ซื้อมาจาก SHOP ที่ BELGIUM ของจริงสวยมาก แปลกตา ถือแล้วมีคนชมบ่อยๆ ค่ะ

30000->17000->13999

สุดยอดแห่งการออกแบบ ถ้าใส่ของเยอะ เปิดกระดุม ขยายก้นกระเป๋าให้ กว้างขึ้นได้

YSL DOWNTOWN หนังกวาง Odocoileus

นุ่มนวลที่สุด ตั้งแต่เคยมีกระเป๋ามา ทั้งชีวิต หนังกวางหายากมากๆค่ะ ส่วนมาก จะเป็นหนังวัว เนื้อหนา

ขาย 50000 ->25000->17999

Chole Paddington

มีการฺ์ดครบ สภาพดี ไม่ค่อยไช้ แต่สีขาวมีหมอง สภาพใช้งาน ดูตามรูปนะคะ

60000 -->40000-->16000
--
>13999

GUCCI HOBO Jackie O

หนังแท้ทั้งใบ ทรงสวย ไม่โทรม ดูดี เป็นหนังที่ เลอะยากมาก แม้สีครีม

20000(มีใบเสร็จ HK)

9000->8500->7999

Tod's รุ่น SHADE TOTE

with Dust bag,,paper Bag and Card..

Some small scratchs as shown..

ใบใหญ่มากๆ Size GM ขนาดใหญ่ที่สุด นะคะ ประมาณ 50 ซม.

ตำหนิ ที่สุด ที่ฐาน ปุ่มยางหลุด และได้เอาปุ่มทั้งหมดออกแล้ว เป็นเรียบๆ
ไม่มีผลต่อการใช้งาน นะคะ มีร่องรอยใช้งานเหมือนกระเป๋าหนังแท้ทั่วไป แต่ไม่มีขาด หรือ เปื่อย หรือ ติดเปื้อนสี นะคะ

ป้ายราคา ยังอยู่
55000

วันนี้ขายที่

18000 เหลือ 11000
ลดอีก 10000->9900->
8499

กระเป๋า เดินทาง DKNY Keepal
ขนาด 45

จุมาก พิมพ์ลายหนังจรเข้ ส่วนท้อง สีเขียวใบสน สวยหรู
อปก..มีถุงผ้าแท้ให้

ราคาเต็ม
21500 ---->8500--> 6999

ของส่วนหนึ่ง ที่เพิ่งขายไป
sold out zone

DIOR Vintage Clutch

LV Monogram Vintage Clutch
รุ่น Porchette Pliant ขายแล้ว 27/08/58

นาฬิกา Frederique Constant 18/08/58

TOD'S Clutch 18/03/58

GUCCI 19/03/58

TODS รุ่น Carey Grande

ขายแล้วค่ะ 09/02/58

Longine รุ่น DolceVita

ขายแล้วค่ะ 30/01/58

fendi B Bag 07/01/58

นาฬิกา ROLEX LADY DATEJUST สาย JUbilee สองกษัตริย์
มาพร้อม วงแหวนเดิม และ วงแหวน เพชรแท้ น้ำดี รวม 1.04 กะรัต

ขายแล้ว 3/12/57

LV WALLET ขายแล้ว 1/12/57
ดีมาก ใช้ได้ทั้งชายหญิง ไม่มีอุปกรณ์ ไม่มีเหนียว
มีเป็นขุยเพียงช่องเดียว คือ ใส่บัตรในสุด สภาพดี สวย

แว่นกันแดด Marc Jacobs ทรง Aviator ฉาบปรอท สุด เก๋
ทุกคนต้องมีในครอบครอง
sold out 1-08-57

Balen Giant SLIM 2008 coral red ขายแล้ว 20/07/57

GUCCI JAckie O HOBo ขายแล้ว 24/07/57

Dior saddle mini canvas มี Dust bag-sold out 16/07/57

เป้ GUCCI
ขายแล้วค่ะ 18/07/57

MIUMIU Sport ขายแล้วค่ะ 14/07/57

YSL Muse II สีคราม หนังหนานุ่ม ใช้มือเดียว ซื้อจากอังกฤษ
น้ำหนักเบา ดูไฮโซไม่ซ้ำ อุปกรณ์ครบ
ขายแล้วค่ะ

Gucci Rucksack ใบใหญ่ หนังทั้งใบ สภาพใช้งานลุย เลยขายขำๆ
ขายแล้วค่ะ

แว่น CD Oversize ทรงสวยใส่ไปไม่กี่ครั้ง
ขายแล้วค่ะ

LV BUCKET CONFIRMED ขายแล้วค่ะ

LV ขายแล้ว
ช่องแบงค์ลอกแต่ไม่เหนียว ช่องบัตรผงๆ เหนียวนิดๆ มีด้ายย้อย 1 มุม ไม่งอนไม่บวม CODE CI0956

LV Mussette Salsa GM ใหญ่มาก ผู้ชายใช้ได้ SOLD

GUCCI คุณหนู ใบเล็ก หูไม้ Signature
SOLD ขายแล้วค่ะ

FURLA oversizedจากอังกฤษ

SOLD ขายแล้วค่ะ

BOTTEGA เป็น "MUST HAVE" handbags 50 ใบแรกที่ผู้หญิงทุกคน(เอามาจาก VOGUE) ควรมี หนังรีดบาง ถักสานสวยงาม ยิ่งใช้ ยิ่งนิ่มนวลมาก จะไม่มีวันตั้งแข็งเป็นทรง ใช้กี่ปี ก็ยังเหมือนเดิม หนังรุ่นเก่าแบบนี้ คุณภาพยอดเยี่ยมต่างจากหนังปีไหม่ๆมาก BOTTEGA เป็น Brand คุณภาพที่คุ้มราคา ไม่มีตรายี่ห้อ ไม่ใช้ ผ้าใบ พลาสติก หรือของไม่คงทนมาทำ เพื่อประหยัดต้นทุน คนที่เล่นกระเป๋าจริง จะรู้กันดีค่ะ ใบนี้ ใหญ่ นะคะ ทรงยอดนิยม ใส่ชองไม่หก เพราะมีซิบ
ขายแล้ว ค่ะ

แว่นตา FENDI
ขายแล้ว 28-08-56

YSL Muse ขายแล้ว 07/14

sold out GUcci Vintage
07/14