TM: เสื้อผ้า USED สภาพดีมาก ราคาถูก >>> Disaya, Vickteerut, ASAVA, Janesuda, ZARA, H&M...etc

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: เสื้อผ้า USED สภาพดีมาก ราคาถูก >>> Disaya, Vickteerut, ASAVA, Janesuda, ZARA, H&M...etc

jang is offline Trusted Member Brandname Fan
    jang's Bank Account
    • Bank Account 1: 111X8X9X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: เสื้อผ้า USED สภาพดีมาก ราคาถูก >>> Disaya, Vickteerut, ASAVA, Janesuda, ZARA, H&M...etc

ขออนุญาตขายเสื้อผ้าสวยๆสภาพดี ทุกตัวใส่ไปไม่กี่ครั้งเท่านั้นค่ะ ไม่มีตำหนิ ทุกแบรนด์เป็นของแท้ทุกชิ้นเพราะซื้อเองที่ SHOP ~ราคากันเองค่ะ (ฟรีค่าส่งลงทะเบียนทุกตัว) สนใจติดต่อ 081-409-1705 ค่ะ

เสื้อลายสีน้ำเงิน Disaya size UK4/US0 (ประมาณ XS) ยาว 19 นิ้ว อก 32 นิ้ว ตัวนี้ลายสวยมาก ใส่ออกมาแล้วรับรองเด่นค่ะ ขาย 690 บาท

เสื้อ crop สีครีม Disaya size UK4/US0 (ประมาณ XS) ยาว 15 นิ้ว อก 32 นิ้ว ตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักมาก ขับผิว ดูคุณหนูสุดๆค่ะ มีดีเทลที่เป็นผ้าซีทรูเล็กๆแต่ไม่โป๊ ใส่คู่กับกางเกงขาสั้น หรือพวกกางเกงเอวสูงสวยค่ะ ขาย 790 บาท

เสื้อ crop สีชมพูลาย ASV size 2 ยาว 14 นิ้ว อก 30 นิ้ว ใส่แล้วดูคุณหนูมากค่ะ ทรงเป็นเหมือนเคปคลุมไหล่ ขาย 590 บาท

เสื้อ แบรนด์ ASAVA ลายขวาง ขาว-ชมพู Size 2 (ประมาณ XS) อก 30 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว ขาย 690 บาท

เสื้อทรงครอป แบรนด์ Janesuda สีขาว ดำ ปักลายดอก Size US 2 (ประมาณ XS) เป็นทรงที่เก๋มาก ไม่ซ้ำใคร ใส่คู่กับกางเกงเอวสูงรับรองเท่มากค่ะ อก 30 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว (ซื้อมาประมาณ 5,xxx บาท) ขาย 590 บาท

เสื้อ crop สีน้ำเงิน The Parrot size S ยาว 15 นิ้ว อก 30 นิ้ว ขาย 450 บาท

เสื้อแขนยาว Hamburger Studio Size EUR ยาว 21 นิ้ว อก 36-37 นิ้ว มีดีเทลปลายแขนเป็นระบายๆ (ตามรูป) ใส่แล้วน่ารักค่ะ ขาย 490 บาท

Credit photo: IG-Hamburger_Studio

เสื้อปก-กระดุมแขนสั้น Rally Movement สีเขียว Mineral mint Size S ยาว 23 นิ้ว อก 32 นิ้ว ผ้าดีมาก ใส่สบาย ความเก๋คือกระดุมยาวเป็นแถบ แต่ใส่และถอดง่ายมากค่ะ ขาย 450 บาท

Credit photo: IG-RallyMovement

เสื้อแขนกุด ZARA สีขาว Size S มีความฟรุ้งฟริ้งในดีเทลค่ะ ใส่แล้วน่ารักมากๆ อก 30 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว ขาย 550 บาท

เสื้อแขนยาวลายดอกไม้ ZARA size XS เป็นเนื้อผ้าลื่นๆ ใส่สบาย อก 34 นิ้ว ยาว 18 นิ้ว ขาย 550 บาท

เสื้อ H&M ดำ-น้ำเงิน Size "EUR32" (ประมาณ size xs) อก 30 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว ซิปด้านหลัง ด้านล่างเป็นระบาย ใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ ขาย 390 บาท

เสื้อ Irada สีฟ้า Size XS เป็นทรงเข้ารูป มีช่วงเว้าเอว sexy เล็กๆค่ะ แต่ไม่โป๊นะคะ อก 30 นิ้ว ยาว 24.5 นิ้ว เอว 26 นิ้ว ผ้าดีมาก สีนี้ใส่แล้วขับผิวมากค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

มาดูท่อนล่างกันบ้างค่ะ มีทั้งกระโปรง กางเกงขาสั้น กางเกงขายาว ค่ะ

กระโปรง Thea by Thara สีน้ำเงินเข้ม ชายกระโปรงด้านล่างเป็นผ้าแก้ว เก๋มากค่ะ Size 0 (ประมาณ XS) เอว 24 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว ใส่แล้วดูสวยและคุณหนูมากค่ะ ขาย 550 บาท

กระโปรง Vickteerut สีเขียว ตรงขอบมีระบาย Size 0 (ประมาณ XS) เป็นทรงเอวสูง ซิป+ตะขอหลัง เอว 23 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว ใส่แล้วดูแพงมากค่ะ (ซื้อมา 3,xxx) ขาย 490 บาท

กระโปรง Varithorn Boutique สีเขียวอ่อน ตรงขอบมีระบาย Size XS เอว 25 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว ยาว 13.5นิ้ว ขาย 390 บาท

กางเกงขาสั้น ASV (Asava) สีน้ำเงินเข้ม ขอบดำ Size 2 (ประมาณ XS) เป็นทรงเอวสูง เอว 24 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ยาว 12 นิ้ว เนื้อผ้าเป็นเนื้อลื่นๆ ตัวนี้ใส่แล้วดูคุณหนูมากค่ะ ขาย 450 บาท

กางเกงขาสั้น POEM สีครีม ขอบดำ Size S เป็นทรงเอวสูง เอว 23 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ยาว 11 นิ้ว (ซื้อมา 2,xxx) ขาย 450 บาท

Last edited by jang; 18-09-19 at 09:38.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ