ของมาใหม่ค่ะ เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>แก๊งLv neverfull / Chanel coco9"/Chanel boy caviar /chanel woc caviae/ Lv pochette /Lvหลายรุ่น/Lv zippy /Lv alma/Gucci /Lady dior/Lv brooklyn /Lv district / Prada 2 zip /Lv pallas bb/Lv sling bag/Lv cl

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ของมาใหม่ค่ะ เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>แก๊งLv neverfull / Chanel coco9"/Chanel boy caviar /chanel woc caviae/ Lv pochette /Lvหลายรุ่น/Lv zippy /Lv alma/Gucci /Lady dior/Lv brooklyn /Lv district / Prada 2 zip /Lv pallas bb/Lv sling bag/Lv cl

Jay512 is offline Trusted Member Master Brandname
    Jay512's Bank Account
    • Bank Account 1: 754X1X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ของมาใหม่ค่ะ เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>แก๊งLv neverfull / Chanel coco9"/Chanel boy caviar /chanel woc caviae/ Lv pochette /Lvหลายรุ่น/Lv zippy /Lv alma/Gucci /Lady dior/Lv brooklyn /Lv district / Prada 2 zip /Lv pallas bb/Lv sling bag/Lv cl

สวัสดีค่ะ รบกวนอ่านก่อนนะคะ
    กติกา
    - สินค้าเป็นของแท้100% ยินดีให้นำรูปเข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอค่ะ
    - สามารถขอรูปเพิ่มเติมจนกว่าจะพอใจ lineได้ตลอด24ชม.
    - Cf รบกวนมัดจำ2,000 บาท
    - ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - กทม.มีแมสวิ่งคิดตามระยะทาง
    หรือส่งems100ค่ะ

แม่ค้าใจดีสนใจใบไหนสอบถามขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
    e-mail :
    jay_discovery_@hotmail.com
    Line/Tel. 095-456-2569 คุณเมย์

สอบถามขอรูปเพิ่มรบกวนทักไลน์ส่วนตัวค่ะ
    Line: http://line.me/ti/p/Bo7QFDggQO

ฝากติดตามไลน์สแควร์ด้วยนะคะ
    https://line.me/ti/g2/HZWNG6A1OB

New Chanel Classic10” shw holo28 >>>172,500<<<

Used Like new Corum mini lady auto
    >>>69,500<<< พร้อมโอนลดได้ค่ะ
    ของใหม่ตอนนี้6แสน เพชร0.45ct. ระบบออโต้ สภาพสวย ใช้น้อย
    อุปกร. กล่องนอก กล่องใน การ์ด2 บุ๊ค ครบค่ะ

New Gucci
    UFO >>>34,990<<<ของใหม่

New Gucci kid กวาง >>>19,900<<< ของใหม่
    อุปกร ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด

New Gucci kid ดาว
    >>>19,900<<< ของใหม่
    New Gucci kid ผีเสื้อ >>>19,900<<< ของใหม่
    อุปกร ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด

Like new Chanel caviar woc shw limited holo24 >>>เท59,900<<<สภาพ98%ใหม่มาก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อปก.ครบกล่องค่ะ

New Lv Croisette damier >>>50,900<<<ของใหม่

New Lv metis mono dcปี19
    >>>61,900<<<ของใหม่

New Lv felicie Gm dcปี19
    >>>31,900<<<ของใหม่

New Lv sling bag graphite dcปี2019
    ราคา >>>45,990<<<
    อุปกรณ์.ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ใบเสร็จค่ะ

Used Like new Lv sling bag dcปี2017 >>>39,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ 98%ใช้น้อย ภายในสะอาดไม่เปื้อน แคนวาสชัด ไม่เฟด ขอบมุมสวย อะไหล่เงินเงางาม สายแข็งแรง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษค่ะ

Like new Lv neverfull pm dcปี2018 >>>38,990<<<มีใบลูก
    สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองเงางาม ขอบมุมสวย หูกระเป๋าไม่ลอก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกร. ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ ใบลูก

Used Like new Lv neverfull pm damier ปี2012

ราคา>>>26,990<<< ไซส์นี้หายากมากค่ะ
    สภาพสวยมาก หูกระเป๋าแข็งตั้งได้ ไม่นิ่ม ขอบมุมไม่ถลอก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ไม่เฟด อะไหล่ทองวิ้ง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด

Like new Lv alma bb dcปี2017
    >>>33,990<<<
    สภาพสวยมาก แคนวาสชัด อะไหล่ทองเงางาม ขอบมุมสวย หูกระเป๋าไม่ลอก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกร. กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ สาย ชุดกุญแจ พู่

Used like new Lv Alma bb dc CT2145 ปี2015
    ราคา>>>32,990<<<
    สภาพ 97% สวยมากกกกมุมไม่ถลอกค่ะ แคนวาสชัด อะไหล่ทองเงางาม ขอบมุมสวย ภายในสะอาด สายสะพายยังแข็ง มีรอยการใช้งานบ้าง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

อุปกรณ์: ถุงผ้า สาย กล่อง ใบเสร็จจริง พู่ห้อย ชุดกุญแจ

Used Lv Alma bb damier ปี2014 shopthai
    ราคา>>>30,990<<<
    สภาพ 95% สวยมากกกกมุมไม่ถลอกค่ะ แคนวาสชัด อะไหล่ทองเงางาม ขอบมุมสวย ภายในสะอาด สายสะพายยังแข็ง มีรอยการใช้งานบ้าง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

อุปกรณ์: ถุงผ้า สาย ถุงกระดาษ ใบเสร็จจริง พู่ห้อย ชุดกุญแจ

Used Like new Lv pallas bb dcปี2015
    ราคา >>>45,990<<<
    สภาพสวยมากๆ ความไฮด์ขาว ภายในสะอาด ขอบมุมสวย แคนวาสชัด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จ สาย

New Lv neverfull mm dcปี2019 มีใบลูก ราคา >>>41,900<<<
    ขายแยก
    nvf
    >>>32,900<<<
    ใบลูก
    >>>10,900<<<

Used Lv neverfull mm dc AR2103 ปี2013
    ราคา>>>22,990<<<
    สภาพสวย ภายในสะอาด มีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ ส่งสปาออกค่ะ แคนวาสขัด ขอบมุมดี มีรอยการใช้งานทั่วไป ช่องซิปมีลอก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ สำเนาใบเสร็จ ค่ะ

Used Like new nvf mm dcปี2014
    ราคา>>>25,990<<<
    สภาพสวย ภายในสะอาด แคนวาสขัด ขอบมุมดี มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ ค่ะ

Like new Lv fav pm dcปี14, ปี15, ปี16>>>25,990<<<
    สภาพสวยมาก ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง แคนวาสชัด ขอบมุมสวย สายแข็งแรงปลายสายไม่แตก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกร. ถุงผ้า สาย สำเนาใบเสร็จ ถุงกระดาษ ใบเสร็จ

Used Lv คาดอก 2ซิป ภายในสีแดง >>>16,990<<<สภาพสวย แคนวาสชัด ภายในสะอาด สายแข็งแรง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกร.ถุงผ้า

Like new Lv pochette epi ปี13 สีส้ม สภาพสวยมาก95>>>15,900<<< ใช้น้อย ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาด ลายไม้ชัด รุ่นนี้หายากมากๆค่ะ

Used Lv papilon 28cm.ปี06
    >>>14,900<<<สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ขอบมุมดี ค่ะ

Used Like new ใบลูกnvf pm ปี17 >>>8,990<<<สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิค่ะ

Used Like new Lv camera damier ราคา >>>35,990<<< สภาพ98%ใหม่มากๆค่ะ สวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ไม่ปริ ไม่แตก อะไหล่ทองวิ้ง ซิปไม่ลอก สายไม่เป็นขุยค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด

Used Lv clutch mono ราคา>>>7,990<<<
    สภาพสวยค่ะ เปลี่ยนซับในมาสวย สภาพพร้อมใช้ค่ะ แคนวาสชัด ภายในสะอาด ขอบมุมสวย มีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ

Used Lv clutch mono ราคา>>>10,990<<<
    สภาพสวยค่ะ เปลี่ยนซับในมาสวย สภาพพร้อมใช้ค่ะ แคนวาสชัด ภายในสะอาด ขอบมุมสวย มีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ

Like new Lv district pm dc FL1146 ปี2016
    ราคา>>>29,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ไม่ปริ ไม่แตก สายแข็งแรง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด

Used Like new Lv brooklyn MM Damier dcปี2011
    ราคา>>>27,990<<<
    สภาพ 98% สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย มุมไม่มีถลอก ภายในสะอาด แคนวาสสวยเข้มไม่เฟด ทรงแข็งไม่ย้วย เก็บรักษาไว้ดีมากคะ
    อุปกรณ์... ถุงผ้า การ์ด

Used Like new Lv brooklyn gm Damier dcปี2009
    สภาพ 95% สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย มุมไม่มีถลอก ภายในสะอาด แคนวาสสวยเข้มไม่เฟด ทรงแข็งไม่ย้วย เก็บรักษาไว้ดีมากคะ
    อุปกรณ์... ถุงผ้า

Used Like new Lv alma pm damier FL1006 ปี2006
    ราคา>>>21,990<<<
    สภาพ97% ใช้น้อย สภาพสวยมากค่ะ ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง แคนวาสชัด ขอบมุมสวยมาก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด ชุดกุญแจ

Used Lv alma pm dc FL1016 ปี2006
    ราคา >>>19,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสชัด ขอบมุมดี ภายในมีรอยปากกา มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาused
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด ชุดกุญแจ ที่จัดระเบียบ

Used Lv speedy30 damier dc AA2107 ปี2017
    ราคา >>>25,990<<< พร้อมโอนลดได้ค่ะ
    รุ่นใหม่หูนูน ช่องเล็กมีซิป สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ภายในสะอาด หูกระเป๋าไม่ถลอก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า ชุดกุญแจ การ์ด ถุงกระดาษ

Used Like new Lv spd30damier dc AA3186 ปี2016
    สภาพสวยมาก ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ขอบมุมดี แคนวาสชัด ทรงเป๊ะ หูกระเป๋าไม่ถลอก ด้านในมีรอยปากกานิดนึงค่ะ ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์ครบกล่องค่ะ

Used Like new Lv spd30damier dc AA2168 ปี2018
    ราคา>>>28,990<<<
    สภาพ99%สวยใหม่มาก กลิ่นใหม่หอมฟุ้ง ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ขอบมุมสวย แคนวาสชัด ทรงเป๊ะ หูกระเป๋าไม่ถลอก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

Used Like new Lv spd30ban mono dc MB0157 ปี17 shop thai
    ราคา>>>36,900<<<สภาพใหม่98%
    สภาพใหม่ค่ะ ใช้น้อยมาก คาวไฮด์ขาว ภายในสะอาด นอนกล่อง กลิ่นใหม่หอมฟุ้ง ไม่มีตำหนิค่ะ

Used like new Lv Spd25ban dcปี2016 รุ่นหูกระเป๋านูน ซ่องเล็กมีซิป สภาพ98%ใหม่กริ้บ ใช้ 2 ครั้ง
    ราคา >>>36,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง แคนวาสชัด ขอบมุมสวย สายแข็ง หูกระเป๋าไม่ถลอก
    อปก.ถุงผ้า ชุดกุญแจ ถุงกระดาษ สาย การ์ด

Used Lv spd30ban dc MB0181 ปี2011 ราคา>>>14,990<<<
    สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมดี หูกระเป๋าไม่ถลอก สาย3ท่อนปรับระดับได้ อะไหล่ทองวิ้ง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า ชุดกุญแจ สาย3ท่อน

Used Like new Lv zippy wallet mono ปี2016 ภายในสีชมพู fuchsia
    ราคา>>>18,990<<<
    สภาพสวยมาก ขอบมุมสวย แคนวาสชัด ช่องภาายในสะอาด ไม่ลอก ซิปมีรอยใช้งานบ้าง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์ . กล่อง การ์ด ถุงผ้า ค่ะ

Used Like new Lv brazza wallet graphite ปี2015
    ราคา>>>9,990<<<
    สภาพสวย ขอบมุมสวย แคนวาสชัด ช่องภาายในสะอาด ไม่ลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์ . กล่อง การ์ด ถุงผ้า ค่ะ

Used Lv brazza wallet mono ปี2017 >>>12,990<<<
    สภาพสวยมีรอยการใช้งานทั่วไป แคนวาสชัด ขอบมุมดี อะไหล่ทองสวย ค่ะ
    อุปกรณ์. กล่อง การ์ด

Used Lv kimono wallet ปี2016 จากshopพารากอน>>>18,900<<<
    สภาพสวย ด้านในสะอาด ไม่ถลอก ขอบมุมดี แคนวาสชัดค่ะ
    อุปกร กล่อง ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ

Used like new Gucci ราคา>>>7,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย ตัวกระเป๋าเป็นผ้าเคลือบ ไม่ต้องกลัวเปียกน้ำค่ะ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ถลอกค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า

Used P-r-a-da saffiano 30 2ซิป สีpeonia ชมพู

ราคา >>>18,990<<<
    สภาพสวยมาก ราคาสุดคุ้ม ภายในสะอาด ขอบมุมสวย กระดุมไม่แตก สายแข็งแรง อะไหลทองยังสวย มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด สาย

>>>69,000<<<Like new Lady dior 9"ปี14 สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิค่ะ ออกshopพารากอนมา170,000
    Last edited by Jay512; 16-09-19 at 21:50.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ