❤️ [USED] กระเป๋า GUCCI Red Soho small leather disco bag
ของใหม่ มือ 2 ของแท้ 100%
[อุปกรณ์ : การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จ ไม่มีกล่อง]
ซื้อมาเองจากอิตาลี สภาพนางฟ้า มีใบเดียวเท่านั้น

ราคา : 38,900 บาท ลดเหลือ 25,900 บาท
ขนาด : H15.0cm X W20.0cm X D7.0cm
สายยาว : 125.0-127.0cm (ปรับความยาวได้)

ข้อดี : จุมากกกก น้ำหนักเบา เปิดปิดง่าย ใช้งานดีมากๆค่ะ สายปรับความยาวได้
จัดส่ง : ฟรี kerry หรือนัดรับที่ BTS หรือ แถวสยาม

☺️รุ่นนี้ราคาขึ้นเยอะ แต่เราขายราคาต่ำเตี้ยมากค่ะ ❤️ แต่งตัวสวยๆ ใส่ใบนี้ รับรองเกิดแน่นอนค่ะ
ราคาต่อรองได้ ทักมาได้เลยจ้า

Line: avita_elle

❤️ กระเป๋า GUCCI NAVY BLUE LEATHER MICROSSIMA TOTEBAG CROSSBAG

ของใหม่ มือ 1 ของแท้ 100% สีน้ำเงินเข้ม

[อุปกรณ์ : กล่อง การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จ ไม่มีถุงกระดาษ]
บินเอง ซื้อมาเองจากช้อป ใหม่ๆสดๆร้อนๆ มีใบเดียวเท่านั้นค่ะ

ราคา : 48,900 บาท ลดเหลือ 29,900 บาท
ขนาด : 23 X 15 X 10 CM

สายยาว : 117 CM (ปรับความยาวได้)
หูจับ : 13.5 cM

ข้อดี : คลาสสิค สีสุภาพ ใส่ออกงานได้ทุกงาน น้ำหนักเบา เปิดปิดง่าย ใช้งานดีมากๆค่ะ สายปรับความยาวได้
ที่สำคัญ ใส่ของได้เยอะมากกกกกกก

จัดส่ง : ฟรีส่ง KERRY หรือนัดรับที่ BTS หรือ แถวสยาม

☺️รุ่นนี้ยอดนิยม ขายดีมาก ใช้ได้ตลอดกาล ❤️ ราคาถูกมาก รีบมาโดนจ้า
ราคาต่อรองได้ ทักมาได้เลยจ้า
LINE: AVITA_ELLE