Used Like New กระเป๋า Kate Spade สีชมพู รุ่นยอดนิยม ขนาด 8" ทีก้นกระเป๋า - 10 1/2" ที่ปากกระเป๋า x 7"(H) x 4" (W) แม่ค้า Pre มาใช้ไม่กี่คร้งค่ะ เนื่องจากใบเล็กไปแม่ค้าตัวใหญคะ สภาพเริดดดดด มากกก ขอส่งต่อ 1,990 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Used รองเท้าผ้าใบ FILA สีน้ำเงิน ของลูกชายค่า ใส่แค่ 2-3 ครั้งเองค่ะ สภาพเนี้ยบมากกก ขอส่งต่อ 1,090 บาท ==> 990 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Used รองเท้าผ้าใบ FILA สีขาว ของลูกชายค่า ใส่แค่ 5-6 ครั้งเองค่ะ สภาพเนี้ยบมากกก ขอส่งต่อ 890 บาท ==> 590 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Used รองเท้าผ้าใบ Fred Perry สภาพดีมากกก ขอส่งต่อ 490 บาท ==> 390 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Used X=Act สีดำ ปักหมุดสวยงาม มีสายสะพายยาวให้ด้วย สภาพดีมากๆๆ ค่ะ แม่ค้าใช้น้อยมาก ขอส่งต่อ 890 บาท==> 590 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

New กระเป๋าสตางค์ Kipling สี Plum Purple สวยค่ะ ใหม่ไม่เคยใช้งาน ขอขาย 1,590 บาท==> 1,490 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

New กระเป๋าสตางค์ Charles & Keith สี Red สวยค่ะ ใหม่ไม่เคยใช้งาน
ขอขาย 1,290 บาท==> 1,090 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Used Like New นาฬิกา Kenneth Cole สีโรสโกลด์ สภาพใหม่กิ๊กเลยค่า ใบรับประกันยังอยู่ครบเลย ราคาเต็ม 5,500 บาทเลยค่ะ ขอส่งต่อ 2,690 --> 1,990 สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมได้นะคะ

Used นาฬิกา SILVEA สภาพงามๆๆ ค่า ใส่เท่ห์ๆ ค่ะเรื่อนนี้ สภาพดีมาก ตามรูปเลยค่ะ ขอส่งต่อ 459 บาท ==> 199 ค่ะ

Used รองเท้าหนังผู้ชาย Bata เบอร์ 11 ของลูกชายใส่แค่ครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่เลย ขอส่งต่อ 359 บาท => 199 คร่าา

Used นาฬิกา SILVEAสภาพงามๆๆ ค่า เป็นแบบสองกษัตริย์ ฝังคริสตัลเม็ดเล็กๆ รอบหน้าปัดสวยงาม มีตำหนิแค่ตรงเม็ดมะยมลอกเป็นสีดำๆๆ นะคะ ขอส่งต่อ 459 บาท ==> 259 คร่าา

New เสื้อชั้นใน Elfe
Size A80 = 4 ตัว เก็บไว้ไม่ได้ใส่เลย แม่ค้าอ้วนขึ้นเลยใส่ไม่ได้แล้วค่ะ ขอส่งต่อตัวละ 280 บาท==> เหมา 4 ตัว 990 ==> 800 ไปเลยคร่า

Used like New เสื้อชั้นใน Elfe
ซักแล้วใส่ไปครั้งเดียว สภาพดีมากกกกค่ะ Size D75 = 2 ตัว เก็บทรงดีมากค่ะตัวนี้ขอส่งต่อตัวละ 250 บาท==> เหมา 2 ตัว 400 บาท คร่า

New longchamp Le Pliages ไซส์ M หูสั้น ของแท้ สีเขียว ปกติ 3,200 บาท ลดเหลือ 2,900 บาท ==> 2,500 ไปเลยคร่าา

สนใจต่อรอง และขอดูรูปเพิ่มเติมได้นะคะ (แม่ค้าถ่ายรูปไม่ค่อยเก่งต้องขออภัยด้วยนะคะ)
สะดวกติดต่อทางเมล์นะคะ bird2nok@hotmail.com
หรือนัดดูของได้ที่ The Mall บางกะปิ

สนใจดูรูปหรือสินค้าเพิ่มเติมได้ที่นี่นะคะ https://shopee.co.th/bird2nok