PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

วันนี้ขอนำเสนอ
Rolex Daytona Rose Gold Chocolate Scramble series 2013
ฉายา King of Sport ตัวเรือนทรงคุณค่าเหนือสิ่งใดด้วย Rose Gold
ขอบ Ceramic สีดำสวยเงางามตัดกับตัวเลขสี Rose Gold ได้อย่างลงตัว
เรือนนี้มาพร้อมกับหน้าสีน้ำตาลเข้มหรือที่เรียกกันว่า Chocolate สวยงามชัดเจน

หน้าปัทม์ Chocolate เข้ากับตัวเรือน Rose Gold และขอบ Ceramic สีดำมากครับ
ให้ความรู้สึกสปอร์ตโดดเด่นสวยงามหรูหราไม่เหมือนใครใส่ขึ้นข้อสวยชัดเจน
เรือนนี้เรือนเดียวเรียกได้ว่าครบทั้งความ sport และความเรียบหรูเลยทีเดียว

ปัจจุบันหน้านี้เลิกผลิตไปแล้วครับใครที่กำลังตามหาต้องรีบเก็บเลยครับ
อนาคตราคาดีแน่นอนสภาพสวยๆแบบนี้คุ้มค่าแก่การครอบครองมากๆครับ
มีเพียงรอยขนแมวบ้างเล็กน้อยครับขอบ Ceramic สวยกริ้ปกระจกแซฟไฟร์สวยใสไร้รอย

นาฬิกา Daytona Chocolate ถือเป็นนาฬิกาที่ได้รับความนิยมต่อเนื่องเพราะความโดดเด่น
สะดุดตาของ Rose Gold ที่สีตัดกับหน้าปัดขอบดำทำให้ดูเข้ากันอย่างบอกไม่ถูกใส่แล้วดูดีหรูหรา
สปอร์ตคลาสิคใครเห็นก็หลงรักตัวเรือนขนาด 40 มิลกำลังดีสามารถใส่ได้ทั้งชายและหญิงเลยครับ

สายหนังจระเข้แท้สีดำเงางามเอี่ยมอ่องไร้ที่ติใส่สวยขึ้นข้อหล่อๆ
แน่นกระชับดูภูมิฐานมาดวัยรุ่นไฮโซไม่ดูแก่ครับ

เม็ดมะยมเกลียวแน่นๆฟันคมๆสวยเงางามแข็งแรงทนทาน
ได้คุณค่าจากทองคำแท้ๆตันๆสวยใสไร้รอยหนักจิกบุบบิ่น
มงกุฎสวยชัดเจนตั้งเด่นเป็นสง่าสมกับเป็นแบรนด์ระดับโลก

ข้างตัวเรือนอ้วนๆตันๆขาตัวเรือนเงางามเหลี่ยมมุมชัดเจน
ข้างตันสลักขอบวงในขอบเซรามิกสีดำเงางามกริ้ปๆ
ถ่ายชัดเจนทุกซอกทุกมุมไม่มีหลบมุมหรือหมกเม็ดครับ

บานพับดับเบิ้ลล๊อคได้คุณค่าจากทองคำหรูหราสติ๊กเกอร์ยังอยู่บางจุด
เข้ากับสายได้อย่างลงตัวมงกุฎสวยงามโดดเด่นปิดล๊อคใช้งานได้ดีพร้อมใช้งานยาวๆครับ

ด้านในบานพับโลโก้สวยชัดเจนไม่หลุดจางหายสติ๊กเกอร์อยู่ครบสภาพเทพบุตรมากๆ
ปิดล๊อคแน่นสนิทไม่ต้องกลัวตกหล่นเวลาสวมใส่ให้คอยกังวลใจ

ฝาหลังฟันคมๆเงางามสติ๊กเกอร์ยังอยู่ได้คุณค่าจากทองคำแท้ๆตันๆขัดเงาสลับด้าน
ตัวเรือนเดินดีเสถียรเที่ยงตรงแม่นยำใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาให้คอยซ่อมจุกจิดชัดเจน

นาฬิกามาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ
กล่องนอก+กล่องใน+ใบประกัน+ซองหนัง+เหรียญ+คู่มือ+ฝาครอบครับ

เรือนนี้มาพร้อมกับพรายน้ำฟ้า Chromolight สว่างชัดเจน
ที่ชุดเข็มและตำแหน่งหลัก 3 , 6 , 9 นาฬิกาครับ

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 799,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ปพร้อมราคาดีดีลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับนาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut

หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)

โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา
สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้าตจว.