PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

​วันนี้ขอนำเสนอ
♛ Rolex Submariner date ceramic 2017 fullset ♛
ถ้าพูดถึงนาฬิกาสปอร์ตอย่าง Submariner แล้วเป็นนาฬิกาที่ collector ทุกคนต้องมีสะสมใน collection
นาฬิการุ่นยอดนิยมที่นักสะสมและเซเรบริตี้ก็สวมใส่กันสะสมกัน ด้วยขนาดที่กำลังพอดีไม่เล็กไม่ใหญ่
จึงเป็นที่นิยมทั้งในกลุ่มสุภาพบุรุษและสุภาพสตรี หน้าดำขอบดำใส่สวยขึ้นข้อดูวัยรุ่นขับผิวให้ดูออร่าอีกด้วยครับ

Submariner date ceramic 2017
เรือนนี้หน้าปัทม์และขอบเซรามิกสีดำดูดุดันเท่สปอร์ต สามารถใส่ได้กับทุกชุดทุกลุค
หน้าปัทม์ Swiss made สวยๆ ขอบเซรามิกสวยใส สุดยอด Rolex Sport ที่คุ้มค่าและคลาสสิคมากๆครับ

สายแข็งแรงทนทานด้วยสแตนเลสสตีลของทาง Rolex ที่ได้มาตรฐานขั้นสุดยอด
ทนแม้ในสภาวะอันเลวร้ายไม่ลอกไม่ดำชัดเจน ใส่สวยไม่ยวยหย่อนคล้อย

สายเต้าหู้ขัดด้านทั้งสายตึงยาวๆใส่หล่อขึ้นข้อมากๆใส่ออกงานไม่อายใคร
หรือใส่เที่ยวใส่เล่นก็ดูเท่ไม่มีเบื่อ ใส่แน่นกระชับเสริมความมั่นใจเวลาสวมใส่อีกด้วย

มะยมเกลียวแน่นๆฟันคมๆ ตัวเรือนสวยแชมป์เปี้ยนไม่แพ้รุ่นอื่นครับ
มงกุฎสวยเด่นสมกับเป็นแบรนด์ rolex ครับ

ข้างตัวเรือนอ้วนตันหล่อชัดเจน เหลี่ยมมุมครบๆ ขาเงางามดึงดูดใจ
ใครหาอยู่เรือนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนครับผม ซื้อเก็บซื้อใส่ซื้อสะสม
ซื้อให้ครอบครัว เหมือนเก็บเงินเก็บทอง มีแต่กำไรชัดเจนครับ

บานพับดับเบิ้ลล๊อคใช้งานได้ดีแน่นสนิทไม่ต้องกลัวใส่แล้วตกหล่นหาย
สภาพสวยๆกริ้ปๆ ขัดเงาทั้งบานพับให้ความรู้สึกสปอร์ตคลาสสิก มงกุฎเด่นสวยงาม

เรือนนี้ไม่ได้สภาพดีแค่ภายนอกแต่ดียันข้างในเครื่องเดินดีเสถียรแม่นยำไม่มีปัญหาใดๆ
ใส่ได้ยาวๆใช้งานได้ยาวๆเลยครับไม่มีซ่อมจุกจิกให้หงุดหงิดใจ คุ้มมากๆใครตามหาอยู่อย่าพลาด!

หน้าปัทม์และขอบเซรามิกสีดำเท่สปอร์ตดุดัน กระจกแซฟไฟร์ชุดเข็มสวยใสไร้รอยหนัก
คอแข็งข้างตัน สลักขอบวงใน ตัวเรือนสวยๆสภาพดีงามพร้อมใส่ออกงานครับ
นาฬิกามาพร้อมเลนส์นูนวันที่ตรงหน้าต่างตำแหน่ง 3 นาฬิกา ทำให้ง่ายต่อการมองเห็น

เรือนนี้มาพร้อมกับพรายน้ำใหญ่สีฟ้า Chromolight สว่างสามารถดูเวลาในที่มืดได้ดีเยี่ยม
สะดวกต่อคนที่ทำงานในที่มืด หรือนักดำน้ำที่ดำไปที่ใต้ทะเลไร้แสงก็สามารถดูเวลาได้อย่างชัดเจนครับ

นาฬิกามาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ
กล่องนอก+กล่องใน+ใบประกัน+ซองหนัง+เหรียญ+คู่มือ+แท็ก+และข้อสำรองครับ

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 292,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
Facebook >>> : @pswatch9168
IG >>> : pswatch.1993

Kaidee >>> : PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.