Used Birkin 30, Togo สีดำ SHW, Stamp K
มาพร้อมชุดกุญแจและถุงผ้า + ที่จัดระเบียบเพิ่งซื้อมายังไม่ได้ใช้ให้ฟรี
ขอบมุมมีถลอดนิดหน่อย อะไหล่ขนแมวทั่วไป ไม่เคยสปา กระเป๋าใช้มือเดียว ซื้อจากฝรั่งเศส
โดยรวมยังสวยอยู่มากค่ะ รีบใช้เงิน ขาย 239,000 บาท

Use Dior Revolution รุ่นฮิต Size Medium สีดำ หนัว Grain
ออกช็อปไทยมา 105,000 บาท อุปกรณ์ครบ ประหนึ่งหิ้วออกมาจากช็อปเอง พร้อมใบเสร็จตัวจริง สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ซื้อปลายปี 2018
ขายราคาคนไปใช้ต่อคุ้มมาก 75,000 บาท (เห็นคนอื่นลงขายเกือบ 90,000 ค่ะ)
พร้อมโอนต่อรองได้อีกนิดค่ะ แม่ค้าใจดี

Used HERMES Kelly Shoulder Bag, Togo สีฟ้าอ่อนน่ารักมากจริงๆ
อีกหนึ่ง
SUPER RARE ITEM!!

Size 42 CM, Stamp Y อะไหล่เงิน สภาพดีใช้งานทั่วไป
ขายเท 99,000 บาท (มีตัวกระเป๋าและชุดกุญแจ ไม่มีถุงผ้า)

Used Chanel Shoes size 39
มีร่องรอยถลอกการใช้งานตามขอบมุมรองเท้าตามการใช้งาน (นำไปสปาได้นะคะ)
มาพร้อมถุงผ้า
ขายเท 7500 บาท net ค่ะ

Used Prada มาพร้อมสาย สภาพใช้งานทั่วไป ขายเท 19,000 บาท

Used Chanel short Wallet สีดำ หนัง Cavier
ไม่มีอุปกรณ์ แต่สภาพดี Holo sticker ติดแน่น
ขายเท 7,900 บาท net

Used Chanel earring เก๋มีสไตล์ 7,900 baht net

Used กำไล Chanel สภาพใช้งานทั่วไป
ขาย 8500 บาท

Used Mini Chanel หนัง lamb สภาพดี
อปก ครบ ตามรูป
ขายน่ารักสุดๆ 59,000 บาท

Used Chanel Shoes size 39
มีร่องรอยถลอกการใช้งานทั่วไป (นำไปสปาได้นะคะ)
มาพร้อมถุงผ้า
ขายเท 8900 บาท net
ค่ะ

Used like new Chanel earring ใหม่มาก Collection ช่วงคริสมาส
ขายเท 6500 บาท net

Keep Unused LC clutch ซื้อมาไม่เคยใช้
ออกช้อปไทย 37,600 บาท กันยา 2018 อุปกรณ์ครบเป้ะ พร้อมใบเสร็จตัวจริง
ขายขาดทุนหนักมาก 27,000 บาทค่ะ

Used Prada Wallet
สภาพใช้งานทั่วไป
4,900 บาท

Used Prada Wallet และสามารถใส่ Passport ได้ด้วย
มีตำหนินิดหน่อยแทบมองไม่เห็น ซื้อช็อปไทย 22,500 บาท ขายเทๆ
7,900 บาท

upload

Used LV Wallet ลายไม้สุดคลาสสิค มาแต่ตัว
สภาพใช้งาน ขายเทๆ
2,900 บาท net ถูกกว่าไม่มีแบรนด์อีกค่า

Used Chanel Wallet สีเบจ / สีดำ 6900 บาท
(มีร่องรอยการใช้งานตรงกระเป๋าใส่เหรีย
ญ)
**ไม่มีอุปกรณ์ แต่ Holo sticker ยังติดแน่นทุกใบค่ะ**

Used เป้ hermes สภาพใช้งานทั่วไป 6,500 baht

.
Used LV Tote สีแดง น่ารักมาก มีร่องรอยการใช้งานบ้าง
ขายราคาน่ารัก
7,900 บาท net

Used Gucci Soho สีแมททาริค น่ารักมากมาย
มีร่องรอยการใช้งานบ้าง
12,500 บาท net

upload gifs online

Used Balen Clutch มาพร้อมกระจก มีรอยขีดข่วนทั่วไปนิดหน่อย
Price: 6,500 บาท

Used Chanel Easy สีเทาๆอมเขียว อะไหล่ทอง โซ่สวยมาก
Condition: 85 - 90% ใบจริงน่ารักมาก
Price: 39,000 baht net

Used Birkin 30, Black in Togo, PHW
Stamp I, Condition: 90%
อุปกรณ์ครบ - ถุงผ้า ชุดกุญแจ Carebook ชุดถุงกันฝน
Price: 339,000 baht

Used Miu Miu Clutch สีขาว
จะถือเป็นครัชออกงานหรือสะพายข้างก็ดูสวยหรูไปอีกแบบค่ะ
12,000 บาท

Used Proenza Clutch
Condition: B+
Price: 19,000 Baht พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

Used Fendi like new เป็นหนังแท้
Price: 9,000 baht พร้อมโอนลองเสนอมานะคะ

Used Constance RARE ITEM! 35 CM, สีแดงเริ่ดมากก Stamp G
Condition: B/B+
Price: 135,000 baht ราคาดี ราคามือ 1 ไปห้าแสนแล้วจ้าา

Used Birkin 30, Ebony สีน้ำตาลเข้ม PHW หนังแข็งเป็นทรง สวยงาม
Condition: 95% พร้อมถุงผ้า ชุดกุญแจ การ์ด ชุดถุงกันฝน
Price: 309,000 baht net

NEW Goyard Mini Saigon

สีน้ำตาล SOLD OUT
สีดำดำ 105,000 baht

Used Chanel Classic 12", Cavier สีดำ โซ่เงิน
Price: 109,000 baht

Used Hermes Kelly 32, Box Skin, in Choco Brown, Stamp F
Condition: B+ มาพร้อมสาย ถุงผ้าและชุดกุญแจ
Price: 209,000 Baht

Used Hermes CDC, สีดำ, อะไหล่เงิน, Size S
Condition: B+/A มาพร้อมอุปกรณ์ครบ
Price: 21,500 Baht net

Used Balenciaga, City in Navy Blue, PHW
Condition: B+ อุปกรณ์ครบตามรูปค่ะ
Price: 28,500 Baht

Used Chanel Reissue 226 , สีเทา
Condition: B+/A

Price: 79,000 baht

Used Mini Alexander Wang in Pink Gold สีน่ารักมาก
มาพร้อมสายการ์ด
Price: 6,900 baht

Used Gucci Tote
สภายใช้งาน
โล้ะถูกๆ 3,500 baht net

Used Hermes Lindy 30, อะไหล่เงิน, หนัง Togo, Stamp M
สีแดงสดสวยมากค่ะ (แสงอาจจะมืดนิดนึงนะคะ ของจริงสวยค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่า)
Condition: B+ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป)
Price: 109,000 baht

Used like new PAM70 พร้อมสายสำรองเปลี่ยนอีกเส้น
กล่อง ใบ ครบ
SALE 159,000 Baht
ขออนุญาตนำรูปมาเป็น ref ตามนี้ค่า

Used Givenchy Watch
Condition: A

SALE 6,900 Baht NET

Used YSL Clutch สีม่วง อะไหล่ทอง
สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก
Price: 12,900 Baht net

Used Hermes Clic-Clac, size S สีดำ อะไหล่ทอง
สภาพดีงาม มีรอยขนแมวทั่วไปนิดหน่อย
อุปกรณ์ครบ 17,500 baht

Used Hermes Clic-Clac, size S สีดำ อะไหล่เงิน
สภาพดีงาม มีรอยขนแมวทั่วไปนิดหน่อย
อุปกรณ์ครบ 17,500 baht

Used Roger size 39
Condition: B
Price: 5,900 baht

Used Hermes Sandal, สี Pink Gold size 38.5
Price: 8,500 baht net

Used Roger สุดคลาสสิค สีดำ สภาพดี
Price: 3,200 baht net

Used Dior รุ่น Classic สุดฮิต
เท้า 39-40 ใส่ได้ค่ะ
Price: 13,900 baht net

Used Dior So Real ปรอทสีเงิน
Price: 6900 baht net

Used Chanel Boy, สีเขียวอมฟ้านิดๆ สวยมากค่ะ
Condition: B-B+ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ
Price: 58,000 baht net

1. New Miu Miu Shoes size 36.5 และ 38.5, Price: 8900 Baht
2. New YSL Tribute, สีชมพู pastel size 36, SOLD OUT
3. New Gucci High heels shoes size 36,
Price: 8,900 Baht

Used Hermes Birkin 30, Dark chocolate, Stamp K, Epsom Skin
Price: 299,000 Baht

Used Birkin 25, Togo, Stamp M, SHW สีแดงสวยมาก
Price: 315,000 baht

Used Prada handbag with strap, หนังงูแท้
Price: 29,000 Baht
พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

Used Celine Mini Luggage สีดำ หนังลายงูแท้
Price: 49,000 Baht

Used Chanel Rita, GHW
Condition: B+/A
Price: 77,000 Baht
พร้อมโอนต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ

Saint laurent MINI sac de jour neo yellow
ใบจริงน่ารักมาก
29,000 baht

New Prada zippy Saffiano wallet orange
sale 8,900 baht net

New Miu Miu Tote
ขาย 39,000 Baht

New Miu Miu ถอดสายถือเป็น Clutch ได้ หรือ cross body สะพายข้างก็ได้ค่ะ
48,000 Baht

Used LV wallet
Price: 7,900 baht

Used Chanel Tote in Patent, Black
Price: 32,000 Baht
พร้อมโอนลองเสนอมานะคะ

Used CHOLE like new
Price: 12,000 baht

Used YSL Downtown
Price: 15,900 Baht

Used Celine Luggage
Sale 19,000 baht

Used Fendi Tote like new

Used Hermes Bolide 31 in Red
Price: 127,000 baht

Keep unused YSL Shirt
Price: 7,500 baht

Keep unused Loewe Shirt
Price: 7,500 baht

Used YSL, crossbody bag ปีประมาณ 2017
Condition: B มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป โซ่มีเฟดบ้าง
ขายเทๆ 19,500 baht net

Used Dior Club2 Sunglasses like NEW
อปก ครบ พร้อมใบเสร็จ ออก shop paragon 17,000 บาท ปี 2018 นี้เลย
ขายเกือบครึ่งราคา 9500 baht net

Used Dior sunglasses Split
สภาพดี ขาย 7,500 บาท

roll simulator

Used Balenciaga Cap like new
7,200 baht net

Used Hermes Clic clac, Size GM ผู้ชายใส่ได้ค่ะ
Price: 11,900 baht net

Used Gucci Cap รุ่น Signature มีรอยด้านหลังนิดนึงค่ะ
Price: 6,900 baht net

Used like new Lindy 26, หนังกลับผสมหนังแท้
Price: 159,000 baht พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

cute baby lamb names

Used Mini Everlyn like new สีส้ม
Price: 32,000 baht net

cute baby lamb names

Used Hermes CDC, Size S, Epsom black, GHW like NEW
Price: 27,900 baht

Used Chanel GST, สีดำ, Cavier holo14
Condition: B ขอบมุมถลอก แต่โดยรวมยังสวย
เทๆ 37,000 baht net มือหนึ่งราคาไปไกลโพ้น

Used Prada Tote
เท 3,900 baht จุของมาก เอาไปสะพายเล่นๆ

Used Lady Dior 10" มาพร้อมสายและถุงผ้า
Condition: B/B+ มีร่องรอยการใช้งานบ้าง แต่โดยรวมยังสวยมาก
ปล่อยราคาชิวๆ 19,900 baht net

best 10 line poems

Used Hermes Birkin Shoulder Bag
Price: 119,000 baht net

Used Valentino size 39 พร้อมติดกันกัดเรียบร้อยค่ะ
6,500 baht net

Used mini Lady Dior, Nylon
Condition: B+ สภายใช้งานทั่วไป อะไหล่ตรงสายมีซีดนิดหน่อย นอกนั้นสวย

Price: 19,000 baht

Used Hermes Garden Party 36, stamp G
Condition: มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย สภาพ 85-90%
Price: 24,000 baht net

pic upload

Used Hermes Clic CLac
Price: 14,900 baht net

sexy unisex names

Used Dior Cap รุ่นสุดฮิต สีแพง แซ่บมาก
สภาพดีงาม
Price: 6,900 baht net

pic sharing

Used Chanel earring like new สวยมาก เพชรและแท็คอยู่ครบ
Price: 7,900 baht net

Used Chanel earring like new tagและเพชรอยู่ครบ
ขนาด 2 cm ปี 2019 ซื้อมาหมื่นปลาย
ปล่อย 8,900 บาท net

Used Hermes Earring สีครีม สภาพดี
Price: 6,500 baht net

pic sharing

Keep unused Ferragamo size 5 (ประมาณ 23 ซม.)
ซื้อมา 7,900 ที่ช็อปไทย

ขายเท 2950 บาท net

retirement poems for women

Used Chanel Card Holder / Mini wallet
สภาพดี อปก ครบๆ
ขาย 9,400 baht net

Used Chanel รุ่นคลาสสิคฮิตตลอดกาล สีเงิน
เพชรอยู่ครบทุกเม็ด tag หลุด 1 ข้าง อุปกรณ์ครบๆ

ขาย 6,700 บาท net

Used like new YSL clutch 2017
สีทองแมททาลิค ใหม่มาก สติ๊กเกอรืบางจุดยังอยู่
ถือไป 2 ครั้ง อปก ครบตามรูป

Price: 13,999 baht NET

Used YSL clutch Year 2017
Middle size in Pinkgold color สภาพดี 12,999 บาท net

ขาย Yeezy Bred สภาพดี ติด sole แล้ว
Size 8.5us 8uk 26.5cm ราคา 15,500 บาท

Used Goyard Tote รุ่นสุดฮิต
ด้านในเป็นผ้ามีรอยเลอะ สามารถนำไปสปาได้ค่ะ นอกนั้นหนังโดยรอบสภาพดีค่ะ

Price: 15,900 baht net

Used LV clutch สุดฮิต หนังแก้ว สีเบจ
มาพร้อม อปก ตามรูป ขายราคาน่ารักสุด 13,900 บาท net

Used GUCCI GG Canvas Esparadrille สภาพ 90-95%
คู่นี้มาพร้อมหนัง canvas สีดำ รุ่น esparadrille สุดฮิต สภาพดี พื้นเดิมๆ เต็มๆ
ออกช้อปใหม่เกือบสามหมื่น
Size 6 / 25 cm
อุปกรณ์ : การ์ด ถุงผ้า กระดาษห่อ
ราคา 6990 บาท NET

Used LV ลายไม้ สีครีม สวยหรูผู้ดี เก่าเก็บ ทรงแข็ง 7,999 บาท

Used Bally หนังยังสวย เก่าเก็บ ขายแบบไม่ได้ใช้แล้วราคา 4900 บาท

Used Chanel Card Holder สภาพดีมาก
อปก ตามรูป ขายราคาน่ารัก 8200 baht net

online image hosting

NEW ZONE

New Chanel Grabielle สีดำ / สีเบจ size mini สุดฮิต 119,000 baht

NEW LV Cannes Runway bag 77,000 baht

New Versace shades sunglasses 8,900 baht

NEW Hermes zippy wallet 28,500 baht

NEW Prada shoes size 37.5 8,999 baht

NEW Gucci Cap 7,900 baht net

New Chanel Passport cover 18,000 baht

upload picture without account

อ่านกันสักนิ๊ดค่ะ

- สินค้าที่ขายเป็นของแท้ทุกชนิด สามารถนำไป catch fake ได้โดยไม่ต้องได้รับอนุญาติ
(ไม่ใช่ของปลอมค่า)
- หากซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน เว้นแต่ว่าสินค้าจะเป็นของปลอม
- สามารถส่ง ems หรือนัดดูสินค้าได้ แต่รบกวนต้องมัดจำก่อนนะคะ เพราะลูกค้าบางคนนัดแล้วไม่มา
เสียเวลาและเสียโอกาสมากๆ คงเข้าใจนะคะ (ยินดีที่จะส่งรายละเอียดสินค้าเต็มที่)
- ขออนุญาติให้สิทธิคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
- ซื่อสัตย์สุจริต แม่ค้าไม่เคยคิดที่จะโกงใครกินค่ะ เพราะฉะนั้นสบายใจได้เลยค่ะ สามารถเช็คประวัติย้อนหลังได้เลยค่ะ ไม่เคยมีประวัติเสีย เข้าร่วม SBN มาตั้งแต่ปี 2012 แล้วค่ะ
- รูปที่ขายแล้ว ขออนุญาติลบทิ้งนะคะ
- กระเป๋าทุกใบ รับผ่อนด้วยค่ะ
หรือพร้อมโอนยังไงลองเสนอมานะคะ แม่ค้าง่ายๆ คุยกันได้ค่ะ
- CF แล้ว NO CC นะคะ

หมายเหตุ* สินค้ามีทั้งของใหม่และใช้แล้ว เป็นของตัวเองและคนรู้จัก ซื้อเอง ใช้เอง เก็บเอง
เป็นคนรักกระเป๋าและสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ค่ัะ

**สนใจติดต่อ โทร 089-6969626

เนื่องจากไลน์ส่วนตัวเพื่อนเต็ม รบกวน...

ADD Line:

@rubfak.brandname

(มี @ ข้างหน้าด้วยนะคะ)

หรือสามารถ scan QR code
จากด้านล่างนี้ได้เลยค่ะ

ขอบคุณ SBN ka