[CENTER]PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

วันนี้ขอนำเสนอ
♛ Rolex Gmt rootbeer 2tone ของใหม่ไม่ตัดสาย ♛
นาฬิการุ่น Sport ที่มาพร้อมตัวเรือน 2 Tone Everose Gold ขอบ Ceramic สีดำ-น้ำตาล
ตัดกับเรือน 2 Tone เรือนนี้ได้ครบทั้งสปอร์ตและเรียบหรู
สวยครบจบในเรือนเดียวเลยครับ ใส่สวยทั้งชายและหญิงชัดเจน

Rolex Gmt rootbeer 2tone
ถือเป็น Rolex Gmt รุ่นใหม่ที่ออกมาได้สวยงามลงตัวเลยทีเดียว
ทั้งสีสันและความคุ้มค่าของวัสดุ รวมถึงเรื่องฟังชั่นการใช้งาน มาพร้อบขอบ Ceremic
ที่สามารถป้องกันรอยขีดข่วนได้ดี อีกทั้งยังเล่นแสงได้สวยงามอีกด้วย

Rolex Gmt rootbeer 2tone
ใหม่ทุกอนูทุกซอกทุกมุมชัดเจน นาฬิกาสปอร์ตรุ่นยอดนิยมไปไวชัดเจน
ของใหม่ไม่เคยใช้งานใส่สบายใจ ถ้าชอบให้ทัก ถ้ารักให้โทรครับ

ใครที่กำลังหา GMT รูทเบียร์ใหม่ๆต้องเรือนนี้เลยครับ มาในราคามิตรภาพ
ซื้อเก็บซื้อสะสมซื้อใส่ คุ้มมากๆครับช้าระวังพลาดนะครับ ของดีไม่ต้องคิดเยอะครับ

บานพับดับเบิ้ลล๊อคทูโทนขัดเงาสลับด้านสปอร์ตคลาสสิกใส่หล่อกว่าใครๆ
ปิดล๊อกแน่นกระชับไม่ต้องกลัวตกหล่น มงกุฎสวยชัดเจน

สายเต้าหู้ทูโทนสวยงามโดดเด่นทรงคุณค่าเหนือกาลเวลา เงางามไม่ลอกไม่ดำ
ตึงๆยาวๆตันๆ ใส่แน่นกระชับมันส์ข้อมือมากครับ ใหม่ๆสายไม่ตัดชัดเจน

ด้านหลังตัวเรือนสวยๆคมๆเงาๆขัดเงาสลับด้าน เรียบหรูมีมิติ
ใหม่ๆกริ้ปๆตามภาพ เครื่องเดินดีแม่นยำได้มาตรฐาน

เม็ดมะยมเกลียวแน่นๆฟันคมๆ ซีลยางกันน้ำได้ดีมากๆพร้อมลุยน้ำลึก
มงกุฎชัดเจนตั้งเด่นเป็นสง่า ได้คุณค่าจากทองคำแท้ๆตันๆ

ข้างตัวเรือนสวยๆขาเงาวิ้งๆ เหลี่ยมมุมคมๆ พร้อมใส่หล่อๆทุกสถานการณ์
ขอบเซรามิกดำน้ำตาลเงางามเข้ากับตัวเรือนทูโทนได้อย่างลงตัวแสดงถึงความหรูหราสวยงามโดดเด่น

นาฬิกามาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ
กล่องนอก+กล่องใน+การ์ดประกัน+ซองหนัง+เหรียญ+คู่มือ และฝาครอบครับ

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 525,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
[size=18pt]Facebook >>> : @pswatch9168

IG >>> : pswatch.1993
Kaidee >>> : [url=https://www.kaidee.com/member/listing/]PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ) [/B]
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.