TM.กลับมาแล้วLouis speedy 25,30 damier Azur ขนมจีบEpi แดง เหลือง ดำ Alexander Wang ขายของสะสมใช้เองค่า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM.กลับมาแล้วLouis speedy 25,30 damier Azur ขนมจีบEpi แดง เหลือง ดำ Alexander Wang ขายของสะสมใช้เองค่า

nuy_kaa@hotmail.com is offline Trusted Member Brandname Fan
    nuy_kaa@hotmail.com's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X0X4X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM.กลับมาแล้วLouis speedy 25,30 damier Azur ขนมจีบEpi แดง เหลือง ดำ Alexander Wang ขายของสะสมใช้เองค่า

TM 10 ปีอัพแล้วค่า ขายของแท้ส่งจริงของดีสวยๆของเราใช้เองนะคะ
    วันนี้ขอกลับมาปล่อยของรักของสะสมทุกชิ้นเราใช้เองนะค่ะสนใจ
    ไลน์มา
    queen_ben หรือ 086-6672626
    พร้อมโอนต่อราคามาค่ะ เราใจดีอยากขายนะค่า

Alexander Wang Rocco ขนาดเท่าสปีดี้ 30 มีการ์ดป้ายแท็กไม่เคยตัดออกตามรูป และถุงผ้าแท้ทุกอย่างเดิมๆ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปถ่ายรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยจริงๆ สีดำสนิทนะคะ หมุดทองเหลือง สวยเท่มากรุ่นนี้แฟนพันธ์แท้ต้องรีบสอยจ้า 12,000-

Speedy Damier Ebene 30 ปี 2012
    สภาพสวยมากรักษาอย่างดี ไม่มีตำหนิ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สวยมากค่ะ ใบไม้ตึงหูจับไม่ลอกอุปกรณ์กุญแจแม่ลูก ถุงผ้าค่ะ
    จัดเลยอย่าเสียเวลาจ้า แถมหูถักและที่จัดระเบียบให้ถ้าไม่ต่อรองนะค่ะ
    ขายถูกๆจ้า 19,500 ไม่พอใจลองต่อราคามาจ้า

Speedy Azur 30 ปี 2013 ใหม่สวยหนังหอมใบไม้ตรงแข็ง ลีฟสองข้างแข็งไม่อ่อนแรง
    คาวไฮด์ สีสวยไม่ดำ อุปกรณ์ครบ
    การ์ด 2 ใบ กุญแจแม่ลูก ถุงผ้าจ้า หูถักที่จัดระเบียบให้หมดเลยค่ะ ขาย 18,000

Speedy Azur 25 ปี 07 มีกุญแจติดกระเป๋าและถุงผ้าให้ค่ะ ไซส์และลายน้สีนี้หายาก ถือว่าใบนี้ยังสวยนะค่ะไม่มีตำหนิ มีแค่คราบที่หูถือใส่หูถักก้อสวยแล้วคาว์ไฮด์ไม่ดำค่ะสวยคุ้มมาก เอาไปพร้อมหูถัก 14,000

ขนมจีบ Louis Epi RED

สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ ใบละ 9,900-

ขนมจีบ Louis Epi YELLOW

ขนมจีบ Louis Epi BLACK

ชอบมาคุยราคาต่อรองได้ค่ะ รับรองว่าสวยคุ้มไม่แพงแล้วจริงๆจ้า ไลน์ queen_ben
    Last edited by nuy_kaa@hotmail.com; 22-10-19 at 23:06. Reason: เรียงรูปใหม่

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ