Sale !!!ต่อมา อยากขายค่ะ LV Pochette , Speedy 25,30 , Epi Noe , Alexander Wang

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Sale !!!ต่อมา อยากขายค่ะ LV Pochette , Speedy 25,30 , Epi Noe , Alexander Wang

nuy_kaa@hotmail.com is offline Trusted Member Brandname Fan
    nuy_kaa@hotmail.com's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X0X4X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Sale !!!ต่อมา อยากขายค่ะ LV Pochette , Speedy 25,30 , Epi Noe , Alexander Wang

TM 10 ปีแล้วค่า ขายของแท้ส่งจริงของดีสวยๆของเราใช้เองนะคะ
    วันนี้ขอกลับมาปล่อยของรักของสะสมทุกชิ้นเราใช้เองนะค่ะสนใจ
    ไลน์มา
    queen_ben หรือ 086-6672626
    พร้อมโอนต่อราคามาค่ะ เราใจดีอยากขายนะค่า

Alexander Wang Rocco ขนาดเท่าสปีดี้ 30 มีการ์ดป้ายแท็กไม่เคยตัดออกตามรูป และถุงผ้าแท้ทุกอย่างเดิมๆ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปถ่ายรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยจริงๆ สีดำสนิทนะคะ หมุดทองเหลือง สวยเท่มากรุ่นนี้แฟนพันธ์แท้ต้องรีบสอยจ้า 12,000-

Speedy Damier Ebene 30 ปี 2012
    สภาพสวยใหม่มากรักษาอย่างดี ไม่มีตำหนิ สีไม่เฟด ใบจริงสวยมากค่ะ ใบไม้ตึงหูจับไม่ลอก อะไหล่ทองเงา
    เราถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ อุปกรณ์กุญแจแม่ลูก ถุงผ้าค่ะ จัดเลยอย่าเสียเวลาจ้า
    ของแถมเพียบ หูถักและที่จัดระเบียบให้หมดตามรูปนะค่ะ
    ขายถูกๆจ้า 19,500 -

Speedy Azur 25 ปี 07 มีกุญแจแม่ลูกและถุงผ้าให้ค่ะ ไซส์และสีนี้หายากจ้า ได้ลุคส์คุณหนูสวยๆ ถือว่าใบนี้ยังสวยนะค่ะไม่มีตำหนิ มีแค่คราบที่หูจับนิดหน่อยใส่หูถักก้อสวยแล้วคาว์ไฮด์ไม่ดำค่ะสวยคุ้มมาก แถมหูถักด้วยราคานี้จ้า 13,500-

ขนมจีบแดง Louis Epi RED

สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ สีจริงสด สวยมากกว่าในรูปนะคะ ขาย 11,900-

ขนมจีบเหลืองLouis Epi YELLOW
    สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ สีจริงสด สวยมากกว่าในรูปนะคะ ขาย 11,900-

ชอบมาคุยราคาต่อรองได้ค่ะ รับรองว่าสวยคุ้มไม่แพงจ้า ไลน์ queen_ben

************************* Thank you SBN*******************************

Speedy Azur 30 ปี 2013 ใหม่สวยหนังหอมใบไม้ตรงแข็ง ลีฟสองข้างแข็งไม่อ่อนแรง
    คาวไฮด์ สีสวยไม่ดำ อุปกรณ์ครบ ใบนี้สวยใหม่มากหนังยังแข็งทั้งใบใช้งานน้อยสุดๆ
    การ์ด 2 ใบ กุญแจแม่ลูก ถุงผ้าจ้า แถมหูถักที่จัดระเบียบให้หมดเลยค่ะ Sold out

ขนมจีบดำคลาสสิคตลอดกาล Louis Epi BLACK
    สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น
    ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ ใบละ
    Sold out

LV Pochette mono ปี 2000 สวยไม่มีตำหนิขายถูก
    Sold out
    Last edited by nuy_kaa@hotmail.com; 13-11-19 at 19:06.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ