LINE : @villaimported (มี @ ข้างหน้าครับ)
หรือโทรสอบถามโดยตรงได้ที่ 093-526-4924
ยินดีให้รายละเอียดเต็มที่ครับ

GUARANTEE 100% AUTHENTIC !!!

สินค้าเป็นของแท้ 100% แน่นอนครับ
ถ้าได้รับสินค้าไป เช็คได้ว่าเป็นสินค้าปลอมยินดีคืนเงินให้ 5 เท่าทันทีครับ
คำไหนคำนั้น เพราะมั่นใจว่าแท้แน่นอนครับผม

ขอรับรองว่าราคาที่ผมตั้งขายค่อนข้างถูกมากๆแล้วน่ะครับ
ถูกกว่าหลายๆที่แน่นอนครับผม สามารถเช็คราคาตามเวปหรือตามช๊อปต่างๆได้เต็มที่ครับ

- เพื่อความสบายใจระดับนึงก่อนการซื้อขาย -

++ สามารถเช็ค FeedBack ของผมย้อนหลังจากกระทู้เก่าๆได้ครับ ++

- ผมซื่อตรง ไม่คดโกง เพราะยังต้องขายในเวปนี้อีกนานครับ -

++ การันตีจากจำนวนขายสินค้าในเวปแห่งนี้มาแล้วกว่าพันชิ้นครับ ++

ขออนุญาติให้สิทธิท่านที่พร้อมโอนเงินก่อนน่ะครับ

ถ้าต้องการนัดเพื่อรับสินค้า สะดวกแค่แถวงามวงศ์วานเท่านั้นน่ะครับ
ต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

BRAND NEW
BOTTEGA VENETA BELT สียอดนิยม สีน้ำตาล

SIZE 100 CM เส้นสุดท้ายครับ

SIZE 95 CM สองเส้น ขายหมดแล้วครับ
SIZE 90 CM สองเส้น ขายหมดแล้วครับ

อุปกรณ์ครบ ให้ไปทั้งหมดตามที่ช๊อปให้มาครับ
การ์ด ถุงผ้า มีให้ครบครับ

ราคา 14,900 บาทเท่านั้นครับ

BRAND NEW
RARE !! MCM Studded Clutch With Gold Chain

ซื้อมาจากลอนดอน 2 หมื่นกว่าบาทครับ

6.25 นิ้ว x 11.5 นิ้ว x 1.5 นิ้ว
ใส่บัตรได้เยอะมากๆครับ

อุปกรณ์ครบ ให้ไปทั้งหมดตามที่ช๊อปให้มาครับ

ขายขาดทุนแบบถูกมากๆที่ 9,900 บาทเท่านั้นครับ

RARE !!
NEW !! MIU MIU CAMOSCIO PAILLE CAMELIA ORO

SIZE 38

อุปกรณ์มีให้ครบตามรูปเลยครับ
กล่อง , Dust Bag , Card

ตอนออกมาใหม่ๆ ราคาเต็มในช๊อปที่ยุโรปอยู่ที่สามหมื่นกว่าบาทครับ

ขายขาดทุนแบบถูกมากๆที่ 6,990 บาทเท่านั้นครับ

คู่นี้จะมีตำหนิเล็กน้อยน่ะครับ
ตำหนิคือจะมีรอยเลอะจากกาวที่ข้างๆรองเท้าครับ
(ดูจากรูปได้ครับ)

รูปตำหนิครับ
เลอะคราบกาว ไม่แน่ใจว่าสามารถเอาไปเข้าร้านสปาแล้วสามารถเอาออกได้หรือไม่น่ะครับ
แต่เวลาสวมใส่แทบมองไม่เห็นครับ

LOUIS VUITTON ALMA BB VERNIS - ROSE BALLERINE

ใบนี้ซื้อมาจากลอนดอนครับ พี่สาวใช้ไปแค่ 1-2 ครั้งเท่านั้น
สภาพเหมือนของใหม่ ดูจากรูปได้เลยครับ
อุปกรณ์ครบตามรูปครับ ถ้าต้องการถุงกระดาษก็มีให้นะครับ
ราคา 39,990 บาทครับ

จากรูปจะไม่ได้ถ่ายภายในไว้เพราะไม่อยากอ้ากระเป๋าให้เสียทรงครับ
แต่รับประกันว่าสะอาดไม่มีรอยเลอะครับ ถ้ามารับแล้วไม่เป็นตามที่ผมแจ้งยินดีให้ค่าเสียเวลาครับ

BOTTEGA VENETA จากช๊อปเวียนนาทุกชิ้นครับ

BOTTEGA VENETA KEY RING
สีน้ำตาลเข้ม สินค้าใหม่อุปกรณ์ครบตามรูปครับ
ราคา SOLD บาทครับ

BOTTEGA VENETA EDOARDO CALF WAVE DRIVER SHOES
สีน้ำตาลเข้ม สินค้าใหม่อุปกรณ์ครบตามรูปครับ
SIZE 43.5 ( เท่า YEEZY V1 UK9.5 และ V2 UK10 ครับ )
ขายแล้วครับ

BOTTEGA VENETA BI FOLD WALLET WITH MONEY CLIP
สีน้ำตาลอ่อน สินค้าใหม่อุปกรณ์ครบตามรูปครับ
ขายแล้วครับ

BOTTEGA VENETA BI-FOLD WALLET
ขายแล้วครับ

USED LV SPEEDY BANDOULIERE DAMIER 30

สภาพใหม่ เป็นของพี่สาวครับ
ใช้น้อยมากๆ เพราะมีกระเป๋าหลายใบ
นำออกใช้ประมาณ 4-5 ครั้งเท่านั้นครับ
ซื้อมาจาก London (Harrods) ช่วงเดือนพฤศจิกายนปี 2013 ครับ

ให้ไปทั้งหมดตามรูปเลยครับ ถุงกระดาษยับหน่อยนะครับ

ราคา : SOLD บาท

มีขนแมวเล็กน้อย พยายามถ่ายให้ชัดแล้ว
แต่ไม่ค่อยเห็นครับ

หนังตรงนี้ยับเล็กน้อยครับ

หนังตรงนี้ยับเล็กน้อย เนื่องจากพี่เขยพับกระเป๋าผิดครับ

BRAND NEW
BOTTEGA VENETA BI-FOLD WALLET

สีน้ำตาลเข้ม
ซื้อจากพิพิธภัณฑ์ลูฟร์ (LOUVRE) ที่ปารีสครับ

กล่อง การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ มีให้ครบครับ

BRAND NEW
BOTTEGA VENETA WALLET

ขายหมดแล้วครับ

สีเรียงจากซ้ายไปขวานะครับ
Dark Brown + Grey + Black

กล่อง การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ มีให้ครบครับ

BRAND NEW GUCCI BETIS GLAMOUR COCOA

ราคา SOLD บาทพร้อมส่ง EMS ครับ

เป็นสินค้าใหม่
คู่นี้เป็นตัวโชว์ เป็นคู่สุดท้ายในช๊อปครับ
มีร่องรอยการลองสวมใส่บ้างเล็กน้อย
ตำหนิตรงพื้นด้านใน ตามรูปเลยครับ

แต่โดยรวมยังเหมือนสินค้าใหม่อยู่ครับ
ดูจากพื้นรองเท้าได้ครับ

อุปกรณ์กล่อง การ์ด ถุงผ้า มีให้ครบครับ

SIZE UK10 US11 EU44

ปกติผมใส่ Paul Smith UK9
แต่ใส่คู่นี้หลวมเล็กน้อยครับ

ULTRA RARE !!!
USED PAUL SMITH CHITTAR

ราคา SOLD บาทพร้อมส่ง EMS ครับ

สภาพตามรูปเลยครับ
มีรอยถลอกบ้างแต่โดยรวมยังถือว่าสวยอยู่มากๆครับ
รุ่นนี้จะเป็นรุ่นพรีเมี่ยมกว่ารุ่นปกติน่ะครับ
สังเกตุจากกล่องได้ครับ

อุปกรณ์กล่อง การ์ด มีให้ครบครับ

SIZE UK7 US8 EU41

RARE !!!
USED PAUL SMITH MORAN

สภาพตามรูปเลยครับ
โดยรวมยังถือว่าดีอยู่ครับ
มีแค่รอยเลอะเล็กน้อยเท่านั้น

มีแค่ตัวรองเท้านะครับ
กล่องผมทิ้งไปตั้งแต่ก่อนกลับมาจากอังกฤษแล้วครับ

SIZE UK8 US9 EU42

Paul Smith T-Shirt

เป็น Collection Signatures ของ Paul Smith เลยครับ
ซึ่งก็คือลาย Stripe นั่นเองครับ ใส่เดินผ่านก็ทราบเลยครับว่าเป็นของแบรนด์ Paul Smith
สวยและเป็นเอกลักษณ์มากๆ ครับผม

++ ราคา SOLD บาทพร้อมส่ง EMS ฟรีครับ ++

Size M : สินค้าหมดแล้วครับ
สัดส่วน : ใหล่ 16.5 นิ้ว + อก 18.5 นิ้ว + ยาว 27.25 นิ้ว

BRAND NEW
Paul Smith Men's Cufflinks

รายการนี้เหลือชิ้นด้านซ้าย ชิ้นสุดท้ายครับ
สังเกตุจากรูปตัว Cufflinks สามารถเปลี่ยนได้ 2 แบบครับ
โดยจะเปลี่ยนเมื่อมองจากมุมบนและมุมล่างครับ

อุปกรณ์มีกล่องให้ครับ

ชิ้นสุดท้ายขายถูกๆไปเลยครับที่ SOLD บาท

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สามารถเช็คเครดิตของพ่อค้าได้ตามลิงค์ข้างล่างนี้ได้เลยครับ

สาเหตุที่ไม่เอารูปมาลงในกระทู้นี้เพื่อไม่ให้เสียเวลาในการโหลดเนื่องจากจำนวนรูปที่เยอะมากครับ

เคยขายสินค้าไปแล้วหลายร้อยชิ้น ยอดขายทะลุหลักล้านแล้วครับ

ให้ดูเป็นเครดิตของตัวพ่อค้า เพื่อความสบายใจระดับนึงครับ

สินค้าที่ขายไปแล้วสำหรับห้อง HI-END ครับ

คลิกตรงนี้เลยครับ

สินค้าที่ขายไปแล้วสำหรับห้อง HI-STREET ครับ
คลิกตรงนี้เลยครับ