ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
ไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
Line @nana_bns

New LV Monogram Shawl Shine หน้าหนาวกำลังจะมา มีไว้สักผืนอุ่นกาย อุ่นใจค่ะ 17900 อปก กล่อง
New Boyy Bobby 23 gold Buckle สี Iron ปี 19 ของใหม่ป้ายยังห้อย ขายเพียง 29900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ด สาย (ช้อป 37000)
[IMG][/IMG]
[/IMG]
New Chanel Tri-Fold Holo 28 ออกช้อป Embassy เดือน ส.ค.มา 30000 ยังไม่มีโอกาสใช้ ขอส่งต่อ sold Net อปก ครบ
[IMG][/IMG]
New Chanel Coco 9.5 Chevron Caviar Holo 288 ราคา sold อปก ครบค่ะ ราคานี้ถูกสุดนะคะ

New Gucci kids ผีเสื้อ 18900 สตอเบอรี่ sold ถังสัปะรด 22900 บาท อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดต่างๆ ป้ายแท็ค สำเนาใบเสร็จ
[IMG][/IMG]
New Gucci Tote 16900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ดต่างๆ
[IMG][/IMG]
New Goyard ST.Louis PM ดำหูดำ,ดำหูน้ำตาล sold บาท อปก การ์ด ถุงผ้า
[IMG][/IMG]

New Chanel Classic 9"HL 28 Red Lip ในตำนาน มีเถอะค่ะใบนี้สวยจริงๆ อปก ครบ ขายแค่ sold บาท

Used like new Chanel Classic 10 SHW HL 270 ใช้ครั้งเดียว สติกเกอร์ติดทุกจุด เหมือนได้ของใหม่สวยมาก อปก ครบ ขาย
sold บาท
[IMG][/IMG]
Used like new Chanel Classic 10 GHW HL 261 สวยสุดๆไปเลย หนังคาเวียร์เงางาม โซ่แน่น อะไหล่วิ้ง เหมือนได้ของใหม่ยังไงอย่างนั้น อปก ครบ ขาย sold
บาท

Used like very new Gucci Tote รุ่นมีสายสะพาย ลายใหม่ล่าสุด
ใช้ไป 1 ครั้งถ้วนขายเท 16900
นะคะ อปก ถุงผ้า การ์ดต่างๆ
[IMG][/IMG]
Used like very new LV Emilie DC 19 ใช้งานไปแค่อาทิตย์เดียว เหมือนใหม่ ช่องการ์ดเรียบ สวยเหมือนใหม่ ขาย 12900 บาท อปก กล่อง ถุงผ้า สำเนาใบเสร็จ การ์ด
[IMG][/IMG]
Used like new Boyy Devon 21 สีเหลือง
ใหม่เอี่ยมค่ะ อปก ถุงผ้า การ์ด สาย ขาย 21900 บาท
[IMG][/IMG]

Thank You SBN Ka