รองเท้า, ถุงมือ UGG จากออสเตรเลีย, Boot จากแคนาดา กันหนาวติดลบได้ถึง -20 C และอื่นๆ จากต่างประเทศอีกมากมายค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: รองเท้า, ถุงมือ UGG จากออสเตรเลีย, Boot จากแคนาดา กันหนาวติดลบได้ถึง -20 C และอื่นๆ จากต่างประเทศอีกมากมายค่ะ

Amanda2945 is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รองเท้า, ถุงมือ UGG จากออสเตรเลีย, Boot จากแคนาดา กันหนาวติดลบได้ถึง -20 C และอื่นๆ จากต่างประเทศอีกมากมายค่ะ

สนใจติดต่อ
    Line id sasi326715

whatsapp 080-4669981
    PM

- ขอดูรูปเพิ่มเติมและสอบถามได้จนพอใจเลยนะคะ แม่ค้าใจดีจ้า
    - แม่ค้าทำงานประจำบางครั้งอาจจะไม่ได้รับโทรศัพท์ รบกวนลูกค้าเลือกใช้ช่องทางการติตต่อข้างบนได้ เลยนะคะแล้วแม่ค้าจะรีบติดต่อกลับให้เร็วที่สุดค่ะ
    - ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบรูปออกนะคะ จะได้ไม่เปลืองพื้นที่และทำให้โหลดภาพเร็วขึ้นค่ะ
    - สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ ล้าน% แม่ค้าเดินทางเป็นประจำ ก็เลยได้ติดไม้ติดมือมาเรื่อยๆค่ะ

New
    ถุงมือกันหนาว Great Plains by French Connection จาก UK, 100% Viscose sz. M-L มี 1 คู่เท่านั้นค่ะ ขาย 1,390 บาท

New with tag Rarla Leather Gloves ถุงมือกันหนาว ของ Pieces แบรนด์แท้จาก UK หนังแกะแท้ 100% sz. M วัดฝ่ามือได้ 9.5 cm ค่ะ เหมาะกับสาวๆที่ฝ่ามือ 7-8.5 cm นะคะ ขาย 1,490 บาท

New Snow Glove ของ Trespass sz.M ขาย 1,290 บาท

New Trespass Ski Gloves จากออสเตรเลีย ราคาเต็ม 3 พันกว่าขาย 1,390 บาทค่ะ

New Australia UGG Gloves sz.M หนังแกะแท้ 100% หนา นุ่ม และอุ่นมากมาย มีไว้ใส่ไปตลุยเมืองหนาวกันค่ะ ขาย 1,790 บาท

New Australia UGG Brown Gloves ของ UGG หนังแกะแท้ 100% เป็นแบบ Unisex ความกว้างฝ่ามือ 9.5 cm ขาย 1,790 บาท

New Womens Ombre Cable Mitten Midnight Gloves และ Fuchsia Plum Gloves sz.S ของ Lands End มีสีละ 1 คู่ค่ะ ขายคู่ละ 390 บาท

New Black Soft Scarf ของ Jeanswest จาก ออสเตรเลีย 70% Acrylic 30% Wool ผ้าพันคอทอไหมพรมผสม Wool ผืนใหญ่ๆ อุ่นๆเลยค่ะ ขาย 890 บาทค่ะ

New หมวกปอมปอม แบรนด์ Trespass ฟรีไซส์ค่ะ เป็นหมวกไหมพรม 2 ชั้น ไว้ใส่ไปตลุยเมืองหนาวกันค่ะ ขายใบละ 890 บาท

New หมวกปิดหู แบรนด์ VANS ขาย 690 บาท

New รองเท้าหนังแท้ ECCO UK 4.5, EU 37, US 6-6.5 หนังนิ่มมากๆ ใส่สบาย เดินได้ทั้งวัน ไม่บีบเท้าเลยค่ะ ขายถูกมากๆ 3,790 บาท

New with box Wynter Front Zip Wedge Cold Weather Boot ของ Santana จาก Canada ค่ะ เหมาะมากๆกับการใส่ไปเที่ยวช่วงหน้าหนาว และลุยหิมะ รองเท้ากันน้ำ พื้นดี เดินแล้วไม่ลื่นค่ะ แถมอุ่นสุดๆ กันหนาวได้ถึง -20 องศาเลยค่ะ มีแค่ 2 ไซส์ๆละ 1 คู่นะคะ US 7 และ US 8 ขายคู่ละ 3,990 บาท

New with box Ignite Tall Shaft Sleek Weather Boot ของ Santana จาก Canada ค่ะ เหมาะมากๆกับการใส่ไปเที่ยวช่วงหน้าหนาว และลุยหิมะ รองเท้ากันน้ำ พื้นดี เดินแล้วไม่ลื่นค่ะ แถมอุ่นสุดๆ กันหนาวได้ถึง -20 องศาเลยค่ะ มีแค่ 2 ไซส์ๆละ 1 คู่นะคะ US 7 และ US 8 ขายคู่ละ 3,990 บาท (US 8 ขายแล้วนะคะ เหลือ US 7 คู่เดียวค่ะ)

New with box Leather Ankle Boots sz.37 ของ Cara London แบรนด์แท้จาก UK ราคาเต็มหมื่นกว่าเลยค่ะ ขาย 2,990 บาท

New with box Tall Boot ของ Studio W แบรนด์แท้จาก Australia เป็นหนังแท้ นะคะ สีดำมีไซส์ sz.UK 5, สีน้ำตาล มีไซส์ UK 5 และ UK 6 ขาย 1,990 บาท

New with box รองเท้าบู้ทสั้น Nine West sz. 6 สำหรับสาวสุดชิค เป็นรองเท้าหนังแท้ แบบสวม พื้นรองเท้าผลิตจากยางอย่างดี ราคาเต็ม 8,500 บาท ขาย 3,290 บาท

NEW รองเท้า Vaneli Valse Black Brown Boots US.7.5 ของแท้จากเมกาได้มาตอน sale ขายแค่ 2,790 บาท

New with box รองเท้าจาก Lario จาก Italy ค่ะ sz.37.5 ทั้งสวย ทั้งนุ่ม ทั้งอุ่นเลยค่ะ ขาย 1,590 บาทค่ะ

New with box
    รองเท้า Shoe Art ไซส์ 8 เป็น Comfort Shoe จาก ตปท. รองเท้าหนังแก้ว น้ำหนักเบา ปลายเท้ากว้าง ไม่บีบเท้า ด้านบนมีแผ่นยางยืดเพิ่มความกระชับ พื้นรองเท้าด้านในนิ่มค่ะ ขาย 1,890 บาท

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ
    Last edited by Amanda2945; 05-12-19 at 09:28.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ