All about Boots**** Stauart Weitzman**Dior**Giuseppe Zanotti**Etc

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: All about Boots**** Stauart Weitzman**Dior**Giuseppe Zanotti**Etc

jamynaka is offline Trusted Member Master Brandname
    jamynaka's Bank Account
    • Bank Account 1: 506X6X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up All about Boots**** Stauart Weitzman**Dior**Giuseppe Zanotti**Etc

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืนนะคะ
    กรุณาพิจารณารูปประกอบกับรายละเอียดก่อนตัดสินใจซื้อ
    โดยคุณลูกค้าสอบถามข้อมูลที่ต้องการทราบเพิ่มเติมได้นะคะ
    แม่ค้ายินดีให้ข้อมูลค่ะ
    สินค้ามีสภาพตามที่แจ้งในกระทู้ทุกชิ้นค่ะ

แม่ค้าให้สิทธิลูกค้าที่ พร้อมโอนก่อน หรือตามที่ตกลงกันได้ค่ะ แต่ถ้าไม่โอนเงินตามตกลง หรือเกิน 24 ชั่วโมง ถือว่าสละสิทธินะคะ แม่ค้าให้สิทธิลูกค้าท่านอื่นทันทีค่ะ

ส่งของหลังจากโอนเงินแล้ววันรุ่งขึ้นค่ะ (ยกเว้นติดวันหยุดนะคะ) แพ็คของส่งให้ลูกค้าอย่างดีมั่นใจได้ค่ะ

นัดรับ
    ไม่สะดวกค่ะเนื่องจากอยู่ต่างจังหวัด

ติดต่อทาง
    LINE: mrsleclerc

รับประกันว่าเป็นของจริงทุกชิ้นค่ะ ของใช้ตัวเองทุกชิ้นซื้อเองกับมือจากฝรั่งเศสค่ะ

1. Used Stuart Weitzman Boots ซื้อมาเกือบ 3 หมื่น ***ขาย 8,999 บาท***(SOLD OUT)

Size 37

อุปกรณ์ กล่อง

สภาพสินค้า
    สภาพดีมากค่ะ ใส่ไปแค่ 3 ครั้ง

รุ่นฮอตฮิต หนังนิ่ม สวยใส่สบายม๊ากกกค่ะ จัดเลยค่า อย่ารอช้า ใส่ถ่ายรูปสวย เดินชอปปิ้งสบายๆ ได้ทั้งวันไม่เมื่อยไม่กัดค่ะ แม่ค้าชอบมากกก

(ค่าส่งลงทะเบียน 100 บาท, EMS 200 บาท)

2. Used Stuart Weitzman Boots ซื้อมาเกือบ 3 หมื่น ***ขาย 8,999 บาท***

Size 36

สภาพสินค้า สภาพดีมากค่ะเหมือนใหม่เลยค่ะคู่นี้เพราะพึ่งใส่ไปครั้งเดียวเลยค่ะ

คู่นี้เป็นหนังกลับนะคะ หนังนิ่ม สวย เป็นรองเท้ามีส้นที่ใส่สบายม๊ากกกค่ะ ใส่แล้วขาเรียวยาว จัดเลยค่า อย่ารอช้า ใส่ถ่ายรูปสวย เดินชอปปิ้งสบายๆ ได้ทั้งวันไม่เมื่อยไม่กัดค่ะ แม่ค้าชอบมากกก
    (ค่าส่งลงทะเบียน 100 บาท, EMS 200 บาท, แมสเซนเจอร์ส่งคิดตามระยะทางค่ะ)

3. Used Christian Dior Boots ซื้อที่ฝรั่งเศสมา 4 หมื่นกว่า ***ขาย 7,999 บาท***

Size 36.5

อุปกรณ์ ไม่มีค่ะ มีแต่รองเท้าค่ะ

สภาพสินค้า สภาพดีมากค่ะ คู่นี้ก็ใส่ไม่กี่ครั้ง ใช้สำหรับหนาวติดลบได้เลยนะคะคู่นี้ เพราะมีขนบุด้านในด้วยค่ะ ใส่แล้วอุ่นมากๆ ค่ะ แม่ค้าซื้อมาแพงมากมายค่ะ

คู่นี้เป็นหนังกลับนะคะ หนังดีมาก สวยเริ่ดและอุ่นมากด้วยค่ะ อากาศติดลบได้เลยค่ะ มีขนบุด้านในด้วย รับรองสวยแพงมากค่ะ จัดเลยค่า อย่ารอช้า คู่นี้ขายถูกมากกกเพราะไม่ได้ขนกล่องกลับมาด้วยค่ะ
    (ค่าส่งลงทะเบียน 100 บาท, EMS 200 บาท)

4. Used Stuart Weitzman. ซื้อมา 2 หมื่นกว่า ***ขาย 6,999 บาท***

Size 36.5
    (ใครใส่ 37 คู่นี้ใส่ได้ค่ะ)

สภาพสินค้า สภาพดีค่ะ ใส่ 5-6 ครั้งได้ค่ะคู่นี้

คู่นี้เป็นหนังกลับนะคะ หนังนิ่ม สวย เป็นรองเท้ามีส้นที่ใส่สบายม๊ากกกค่ะ เดินชอปปิ้งสบายๆ ได้ทั้งวันไม่เมื่อยไม่กัดค่ะ แม่ค้าชอบมากกก

5. Used Giuseppe Zanotti ซื้อมา 2 หมื่นกว่า ***ขาย 6,999 บาท***

Size 37.5

สภาพสินค้า สภาพดีมากค่ะ ใส่ไม่เกิน 5 ครั้งได้ค่ะคู่นี้

คู่นี้เป็นหนังปั๊มลายงูค่ะ แต่เหมือนหนังงูจริงๆ มาก ใส่สบายม๊ากกกค่ะ เดินชอปปิ้งสบายๆ ได้ทั้งวันไม่เมื่อยไม่กัดค่ะ แม่ค้าชอบมากกก

Last edited by jamynaka; 09-12-19 at 16:17.

ขอบคุณ Siambrandname มากๆ ค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ