ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
ไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
Line @nana_bns

New LV Victorine DC 19 ขายแค่ 14900 ค่ะ อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด กล่อง
[/IMG
]
New LV Mini Backpack ซิปรุ่นใหม่ใช้งานง่ายกว่าเดิมค่ะ อปก ครบจากช้อป 65900 บาท[/IMG]
New LV Monogram Shawl Shine หน้าหนาวกำลังจะมา มีไว้สักผืนอุ่นกาย อุ่นใจค่ะ
17900 อปก กล่อง

New Chanel Card Holder Holo 288 SHW รุ่นใหม่มีช่องด้านหลัง อปก ครบ sold บาท
[IMG][/IMG]
New Chanel Tri-Fold SHW Holo 289 26900 Net อปก ครบพร้อมใบเสร็จจริง
[IMG][/IMG]
New MCM x-mini สีชมพูนม ขายถูกสุด sold บาท มีสมุดโน๊ตกับการ์ดแถมให้ด้วยค่ะ อปก ครบ
[IMG][/IMG]
New Chanel Coco 9.5 Chevron Caviar Holo 288 ราคา sold อปก ครบค่ะ ราคานี้ถูกสุดนะคะ
New Gucci kids ถัง 22900บาท อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดต่างๆ ป้ายแท็ค สำเนาใบเสร็จ

New LV Neo Noe sold
ขายถูกเท่ามือ 2 เลยค่ะ อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า แคร์บุค การ์ด
[IMG][/IMG]

New Gucci Tote
14900 net บาท อปก ถุงผ้า การ์ดต่างๆ

Used like very new Lv ถังสุดฮิต ออกช้อปไทยมา 80000 บาท ใช้ไปครั้งเดียว สภาพเหมือนเพิ่งเดินออกจากช้อป แค่เพียง sold บาท อปก ครบ
Used like very new Gucci Tote รุ่นมีสายสะพาย ลายใหม่ล่าสุด ใช้ไป 1 ครั้งถ้วนขายเท
15900 net นะคะ อปก ถุงผ้า การ์ดต่างๆ
[IMG][/IMG]
Used like very new LV Emilie DC 19 สวยเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขาย
12000 net บาท อปก กล่อง ถุงผ้า สำเนาใบเสร็จ การ์ด
[IMG][/IMG]
Used like new Boyy Devon 21 สีเหลือง ใหม่เอี่ยมค่ะ อปก ถุงผ้า การ์ด สาย ขาย 19999 net บาท
[IMG][/IMG]

Thank You SBN Ka