TM 10 ปีแล้วค่า ขายของแท้ส่งจริงของดีสวยๆของเราใช้เองนะคะ
วันนี้ขอกลับมาปล่อยของรักของสะสมทุกชิ้นเราใช้เองนะค่ะสนใจ
ไลน์มา
queen_ben หรือ 086-5262652
พร้อมโอนต่อราคามาค่ะ เราใจดีอยากขายนะค่า

Alexander Wang Rocco ขนาดเท่าสปีดี้ 30 มีการ์ดป้ายแท็กไม่เคยตัดออกตามรูป และถุงผ้าแท้ทุกอย่างเดิมๆ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปถ่ายรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยจริงๆ สีดำสนิทนะคะ หมุดทองเหลือง สวยเท่มากรุ่นนี้แฟนพันธ์แท้ต้องรีบสอยจ้า 12,000- ลดเหลือ 10,000-

Speedy Damier Ebene 30 ปี 2012
สภาพสวยใหม่มากรักษาอย่างดี ไม่มีตำหนิ สีไม่เฟด ใบจริงสวยมากค่ะ ใบไม้ตึงหูจับไม่ลอก อะไหล่ทองเงา
เราถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ อุปกรณ์กุญแจแม่ลูก ถุงผ้าค่ะ จัดเลยอย่าเสียเวลาจ้า
ของแถมเพียบ หูถักและที่จัดระเบียบให้หมดตามรูปนะค่ะ
ขายถูกๆจ้า 19,000
ลดเหลือ 18,000-

Speedy Azur 25 ปี 07 มีกุญแจแม่ลูกและถุงผ้าให้ค่ะ ไซส์และสีนี้หายากจ้า ได้ลุคส์คุณหนูสวยๆ ถือว่าใบนี้ยังสวยนะค่ะไม่มีตำหนิ มีแค่คราบที่หูจับนิดหน่อยใส่หูถักก้อสวยแล้วคาว์ไฮด์ไม่ดำค่ะสวยคุ้มมาก แถมหูถักด้วยราคานี้จ้า 13,500- ลดเหลือ 12,000-

ขนมจีบแดง Louis Epi RED

สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ สีจริงสด สวยมากกว่าในรูปนะคะ ขาย
11900 ลดเหลือ 9,999-

ขนมจีบเหลืองLouis Epi YELLOW
สวยหนังแข็ง ลายไม้คมชัดทุกใบไม่มีตำหนิ มีร่องรอยตามกาลเวลาเท่านั้น ไม่มีตำหนิจ้า ดูแลรักษาอย่างดีค่ะ สีจริงสด สวยมากกว่าในรูปนะคะ ขาย 11900 ลดเหลือ
9,999-

ชอบมาคุยราคาต่อรองได้ค่ะ รับรองว่าสวยคุ้มไม่แพงจ้า ไลน์ queen_ben

********************* Thank you SBN**************************