100% AUTHENTIC!!

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

สินค้าทุกชินลูกค้าสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบเองได้เลยค่ะ

สนใจตัวไหนสอบถามและขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ

Tel : O 8 9 - O 8 l - 8 8 3 2 : แอม

Line

line id : apanchanitammy

Used lv trifold black epi wallet

:3900 >>
2200 NET

EMS 50

งดต่อรับราคานี้ได้ค่อยติดต่อมานะคะ

สภาพใช้งานทั่วไป มุมไม่มีปริแตก ช่องใส่ธนบัติและช่องใส่สลิปมีลอกแต่ไม่เหนียว
ช่องใส่บัตรไม่ลอกไม่เหนียว ไม่เคยผ่านสปานะคะ

มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ

[/COLOR]

Lv card case : 990 Net งดต่อ

890

งดต่อรับราคานี้ได้ค่อยติดต่อมานะคะ

ส่งพรีems
สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก ไม่มีตำหนิปริขาดใดๆ
100% Authentic

Lv epi card case : 1900 >>

990NET

EMS 50

โดยรวมสภาพยังดีอยู่ ไม่ลอกไม่เหนียว
ยางยืดไม่ย้วย
ไม่มีอุปกรณ์

Used Gucci bag 3500 >> 1350NET!!

สภาพใช้งาน ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Used Vintage Salvatore Ferragamo Bow Bag :

3500 >>
2,200

ตัวกระเป๋าเป็นผ้าซาตินสีดำ ขนาดมินิน่ารัก ทรงแข็ง มีสายยาวcrossbodyได้ มีตำหนิที่มุมพับด้านในแต่ไม่ขาด
ขนาดประมาณ 15x16x6.5cm

ไม่มีอุปกรณ์อุปกรณ์

Vintage Gucci crossbody bag :

6,500>>
3900 NETงดต่อค่ะ

EMS 100

สภาพดีโดยรวมยังสวยอยู่ค่ะ มีตำหนิจากการใช้งานบ้าง
แต่ไม่มีตำหนิหนัก

สายสะพายสามารถถอดออกถือเป็นclutchได้
ขนาดโดยประมาณ 21×20×6 cm
ลอกเหนียวด้านในมาแล้วนะคะ
ไม่มีอุปกรณ์อุปกรณ์
100% Authentic

Thanks SBN