รองเท้า & ผ้าพันคอ ลดแล้วลดอีกๆๆๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: รองเท้า & ผ้าพันคอ ลดแล้วลดอีกๆๆๆ

jamynaka is offline Trusted Member Master Brandname
    jamynaka's Bank Account
    • Bank Account 1: 506X6X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face รองเท้า & ผ้าพันคอ ลดแล้วลดอีกๆๆๆ

แม่ค้าการันตีสินค้าของแท้ทุกชิ้นค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืนนะคะ
    กรุณาพิจารณารูปประกอบกับรายละเอียดก่อนตัดสินใจซื้อ
    โดยคุณลูกค้าสอบถามข้อมูลที่ต้องการทราบเพิ่มเติมได้นะคะ
    แม่ค้ายินดีให้ข้อมูลค่ะ
    สินค้ามีสภาพตามที่แจ้งในกระทู้ทุกชิ้นค่ะ
    แม่ค้าจะส่งรูปเพิ่มโดยละเอียดทางไลน์นะคะ
    สนใจชิ้นไหนไลน์มาได้เลยค่า แม่ค้าใจดีมากกก

แม่ค้าให้สิทธิลูกค้าที่ พร้อมโอนก่อน หรือตามที่ตกลงกันได้ค่ะ แต่ถ้าไม่โอนเงินตามตกลง หรือเกิน 24 ชั่วโมง ถือว่าสละสิทธินะคะ แม่ค้าให้สิทธิลูกค้าท่านอื่นทันทีค่ะ

ส่งของหลังจากโอนเงินแล้ววันรุ่งขึ้นค่ะ (ยกเว้นติดวันหยุดนะคะ) แพ็คของส่งให้ลูกค้าอย่างดีมั่นใจได้ค่ะ

นัดรับ
    ไม่สะดวกค่ะเนื่องจากอยู่ต่างจังหวัด

ติดต่อทาง
    LINE: mrsleclerc

รับประกันว่าเป็นของจริงทุกชิ้นค่ะ ของใช้ตัวเองทุกชิ้นซื้อเองกับมือจากฝรั่งเศสค่ะ

Used ผ้าพันคอ Fendi
    ซื้อจากฝรั่งเศสเกือบ 2 หมื่นค่ะ ***วันนี้ขายเท 6,500 บาท** sold out.

อุปกรณ์ ไม่มี

สภาพสินค้า
    สีชมพู Fushia นะคะ ถ่ายสียากมากค่ะ อาจจะเพี้ยนไปจากของจริงหน่อยนึง เดี๋ยวแม่ค้าส่งรูปเพิ่มให้ดูทางไลน์นะคะ ผืนนี้เป็นผ้าไหม ขนาดพอๆ กับ LV นะคะ ผืนใหญ่เลยค่ะ มีตำหนิคือรอยเปื้อนนิดหน่อยนะคะ ซึ่งซักไม่ออก แต่ตอนใช้ไม่ค่อยเห็นชัดเพราะสีมันจะใกล้เคียงกับผ้าพันคะค่ะ แล้วก็มีด้ายรันบ้างประปรายค่ะ

---------------------------------------------------------------------
    New ผ้าพันคอ Alexander McQueen
    ซื้อจากฝรั่งเศสหมื่นกว่าบาทค่ะ ***วันนี้ขายเท 5,000 บาท***Sold out

อุปกรณ์ ไม่มี

size 104*120

สภาพสินค้า
    ใหม่ไม่เคยใช้งานค่ะ ป้ายยังไม่ได้ตัดเลยค่ะ ไม่มีตำหนิค่ะของใหม่

---------------------------------------------------------------------
    Like new Red Valentino
    ซื้อจากเซนทรัลชิดลม 25,900 baht ***วันนี้ขายเท 5,999 บาท***

Size 36 (fit 36-36.5) สูง 3.5"

อุปกรณ์ ถุงผ้า และ กล่อง

สภาพสินค้า
    ลองใส่เดินในบ้านค่ะ ไม่เคยใส่ออกนอกบ้าน พื้นจะเป็นรอยนิดหน่อย นอกนั้นก็ใหม่เลยค่ะ ขายถูกๆ เลยค่ะ คู่นี้ของจริงสวยมากกก เสียดายสุดๆ อ้วนขึ้นละใส่ไม่ได้ค่ะ

U

----------------------------------------------------------------
    Used Balenciaga boots ซื้อจากฝรั่งเศสมา 2 หมื่นแก่ๆ ***
    ราคาพิเศษวันนี้ 5,000 บาท***

Size 38

อุปกรณ์ ไม่มีค่ะ

สภาพสินค้า
    บูทสั้นนะคะ ประมาณ 19 cm. สภาพดีมากค่ะ ใช้ไปไม่กี่ครั้ง คู่นี้หนังยับสวยมากกก ใครเป็นแฟนแบรนด์นี้มารับไปเลยค่า รับรองไม่ผิดหวัง แน่นอนว่าส้นแบนเดินทั้งวันสบายมากๆ ค่า

----------------------------------------------------------------
    2. Used Stuart Weitzman Boots ซื้อจากฝรั่งเศสมา 2 หมื่นกว่า ***ราคาพิเศษวันนี้ 8,500 บาท***

Size 36.5 (fit 37-37.5)

อุปกรณ์ กล่อง

สภาพสินค้า
    สภาพดีค่ะ ใช้ไปไม่กี่ครั้ง เป็นบูทส้นสูงที่ใส่เดินสบายมากค่ะ รองเท้าออกแบบมาดีมากจริงๆ สำหรับส้นสูงที่เคยมีคู่นี้ใส่เดินได้นานเลยค่ะ

3. Used Stuart Weitzman Boots ซื้อมาเกือบ 3 หมื่น ***ลดแล้วลดอีกๆ 8,500 บาท*** sold out.

Size 36, ส้นสูง 3.5"

สภาพสินค้า สภาพดีมากค่ะเหมือนใหม่เลยค่ะคู่นี้เพราะพึ่งใส่ไปครั้งเดียวเลยค่ะ

คู่นี้เป็นหนังกลับนะคะ หนังนิ่ม สวย เป็นรองเท้ามีส้นที่ใส่สบายม๊ากกกค่ะ ใส่แล้วขาเรียวยาว จัดเลยค่า อย่ารอช้า ใส่ถ่ายรูปสวย เดินชอปปิ้งสบายๆ ได้ทั้งวันไม่เมื่อยไม่กัดค่ะ แม่ค้าชอบมากกก
    (ค่าส่งลงทะเบียน 100 บาท, EMS 200 บาท, แมสเซนเจอร์ส่งคิดตามระยะทางค่ะ)

ส้นไม่เป็นรอยนะคะ เป็นแสงสะท้อนตอนถ่ายรูปค่ะ

4. Used Christian Dior Boots
    ซื้อที่ฝรั่งเศสมา 4 หมื่นแก่ๆ ***ขาย 7,999 บาท***
    ราคาพิเศษวันนี้ 5,500 บาท

Size 36.5 (ใส่แล้วสูงไม่ถึงเข่านะคะ ประมาณ 29 cm.)

อุปกรณ์ ไม่มีค่ะ มีแต่รองเท้าค่ะขายถูกๆ เลยค่ะ

สภาพสินค้า สภาพดีมากค่ะ คู่นี้ก็ใส่ไม่กี่ครั้ง ฮาร์ดแวร์สีทองเงาแว้ป หนังกลับสีน้ำตาลเข้มนะคะ ใช้สำหรับหนาวติดลบได้เลยนะคะคู่นี้ เพราะมีขนบุสัตว์ด้านในด้วยค่ะ(จำไม่ผิดน่าจะเป็นขนแกะค่ะ ไม่มั่นใจเพราะไม่ได้เอากล่องกลับมาด้วยค่ะ) บุขนแต่ไม่ใหญ่เทอะทะใส่สวยค่ะ อุ่นมากๆ ด้วยค่ะ แม่ค้าซื้อมาแพงมากมายค่ะ
    คู่นี้ขายถูกมากกกเพราะไม่ได้ขนกล่องกลับมาด้วยค่ะ

(ค่าส่งลงทะเบียน 100 บาท, EMS 200 บาท)

ของจริงสีเข้มกว่าในรูปนิดนึงนะคะ

ฮาร์ดแวร์เงาแว้ปๆ

5. Used Stuart Weitzman. ซื้อมา 2 หมื่นกว่า ***ขาย 6,999 บาท***

Size 36.5
    (ใครใส่ 37 คู่นี้ใส่ได้ค่ะ)

สภาพสินค้า สภาพดีค่ะ ใส่ 5-6 ครั้งได้ค่ะคู่นี้

คู่นี้เป็นหนังกลับนะคะ หนังนิ่ม สวย เป็นรองเท้ามีส้นที่ใส่สบายม๊ากกกค่ะ เดินชอปปิ้งสบายๆ ได้ทั้งวันไม่เมื่อยไม่กัดค่ะ แม่ค้าชอบมากกก
    (ค่าส่งลงทะเบียน 100 บาท, EMS 200 บาท)

6. Used Giuseppe Zanotti ซื้อมา 2 หมื่นกว่า ***
    ราคาพิเศษวันนี้ 5,500 บาท***

Size 37.5, ส้นสูง 2.5"

สภาพสินค้า สภาพดีมากค่ะ ใส่ไม่เกิน 5 ครั้งได้ค่ะคู่นี้

คู่นี้เป็นหนังปั๊มลายงูค่ะ แต่เหมือนหนังงูจริงๆ มาก ใส่สบายม๊ากกกค่ะ เดินชอปปิ้งสบายๆ ได้ทั้งวันไม่เมื่อยไม่กัดค่ะ แม่ค้าชอบมากกก

Sold out........................................................................

Used Stuart Weitzman Boots ซื้อมาเกือบ 3 หมื่น ***ขาย 8,999 บาท***(SOLD OUT)

Size 37

สภาพสินค้า
    สภาพดีมากค่ะ ใส่ไปแค่ 3 ครั้ง

รุ่นฮอตฮิต หนังนิ่ม สวยใส่สบายม๊ากกกค่ะ จัดเลยค่า อย่ารอช้า ใส่ถ่ายรูปสวย เดินชอปปิ้งสบายๆ ได้ทั้งวันไม่เมื่อยไม่กัดค่ะ แม่ค้าชอบมากกก

Last edited by jamynaka; 14-02-20 at 16:01.

ขอบคุณ Siambrandname มากๆ ค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ