ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
ไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
Line @nana_bns

New Chanel Zippy Wallet 18900 , O-Case 16900 Holo 29 รุ่นใหม่ล่าสุด อปก ครบค่ะ [IMG]New Chanel Tri Fold SHW Holo 291 อปก ครบเว้นใบเสร็จ ราคาดีมาก ที่อื่นแพงกว่านี้เยอะค่ะ 27500
บาท
New Chanel Classic 9" Red Lipในตำนาน อะไหล่สีทองอ่อน สวยต้อนรับตรุษจีน เฮงๆ อปก ครบ ขาย 152900 บาท
[IMG][/IMG]
New LV Mini Backpack ซิปรุ่นใหม่ใช้งานง่ายกว่าเดิมค่ะ อปก ครบจากช้อป 65900 บาท
[IMG][/IMG]

New LV Monogram Shawl Shine หน้าหนาวกำลังจะมา มีไว้สักผืนอุ่นกาย อุ่นใจค่ะ
17900 อปก กล่อง

New Boyy Bobby 18 Cruise 2020 อปก กล่อง การ์ด ถุงผ้า สาย ราคาดี๊ดี (จากซ้ายไปขวา)
สี Ecru
sold บาท
สี Tobacco
sold บาท
สี Multi Color
28900 บาท

New Boyy Card Holder สี Black,Ecru 8900 บาท อปก กล่อง การ์ด ถุงผ้า
New Mcm Mini สีชมพูนม ปี 2020 ขายเท 16900 บาท อปก ครบเว้นถุงกระดาษ (ถุงจะเป็นของ King Power ค่ะ)
[IMG][/IMG]
[/IMG]New Chanel Coco 9.5 Chevron Caviar Holo 288 ราคา sold อปก ครบค่ะ ราคานี้ถูกสุดนะคะ
New Gucci kids ถัง 22900 บาท อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดต่างๆ ป้ายแท็ค สำเนาใบเสร็จ
New Gucci Zippy Wallet ข้างในสีแดง อปก กล่อง ถุงกระดาษ การ์ด ขาย 8900 บาท
[IMG][/IMG]
Used like very new Chanel Classic 10" SHW Holo 27 ใช้งานไปครั้งเดียวเก็บยาว อปก ครบพร้อมใบเสร็จ 155900 บาท (ของใหม่ 17 กว่าแล้วนะ รู้ยัง)
[IMG][/IMG]
Used like very new Lv ถังสุดฮิต ออกช้อปไทยมา 80000 บาท ใช้ไปครั้งเดียว สภาพเหมือนเพิ่งเดินออกจากช้อป แค่เพียง sold บาท อปก ครบ
Used like very new LV Emilie DC 19 สวยเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขาย 12000 บาท อปก กล่อง ถุงผ้า สำเนาใบเสร็จ การ์ด
Used like new Proenza ps1 tiny สีดำ สภาพสวย ใช้น้อย ซื้อเดือน พ.ย.นี้เองค่ะ อปก การ์ดต่างๆ ถุงผ้า ขาย 24500 บาท
Used like new Balengiaca Edge Mini สีเทาอะไหล่ทอง ซื้อมาแค่อาทิตย์เดียว ไม่มีตำหนิ 31500 บาท
[IMG][/IMG]

Thank You SBN Ka