สนใจ PM หรือโทร 086-2828280 ครับ พ่อค้าใจดีครับ

LINE : TERAPABJ

ได้โปรด Cf แล้วอย่า Cc หรือหายเลยนะครับ มีอะไรคุยกันได้ สงสารพ่อค้านะครับ

สินค้าทุกชิ้น ฟรี ส่งลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
หรือนัดเจอเพื่อดูของได้ครับ สะดวก สยาม เซ็นทรัลเวิลด์ ครับ

Lacoste large chest logo t-shirt in grey
ไซส์ L ชาย
สภาพ NEW!! สั่งมาจาก asos ประเทศอังกฤษครับ
ขอขายที่ 1,600 บาท

Payment Channel

• ธนาคารกสิกร
บัญชีเลขที่ 738-2-56166-4 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารไทยพาณิชย์
บัญชีเลขที่ 218-222817-8 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารกรุงเทพ
บัญชีเลขที่ 855-0-33528-8 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารทหารไทย
บัญชีเลขที่ 240-2-04843-9 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

*หลังจากโอนเงินเเล้วเเจ้งชื่อธนาคารที่โอน+ชื่อที่อยู่ด้วยนะครับ

SOLD Item

ขอขอบคุณ SBN ครับ