MADNESS SALES❤ SALES ❤ SALES❤

-สินค้าทุกชิ้นการันตีว่าเป็นของแท้ 100% (AUTHENTIC+ BEST PRICE) ออกจาก shop ทุกชิ้นค่ะ

-สนใจสอบถามและขอดูรูปเพิ่มเติม หรือสอบถามลายละเอียดทาง LINE ได้นะคะ LINE ID : primpiimm
แม่ค้าใจดี จริงใจค่า อยากส่งต่อของที่เราดูแลรักษาอย่างดีให้ลูกค้าทุกคนจริงจริงค่ะ แม่ค้าถึงกล้ารับรอง ว่าของที่เอามาขายทุกชิ้น
สภาพดีจริงๆค่ะ ถ้ามีตำหนิ เราก็จะบอกว่าตรงไหน ไม่มีปิดบังแน่นอนค่ะ
-ส่งสินค้าไว 100% ค่า
-ค่าส่งทั่วประเทศ 50 บาทสำหรับเสื้อผ้าค่ะ , 80 บาทสำหรับ accessories&bag ค่ะ หรือนัดรับได้ค่ะ
ขอบคุณที่อุดหนุนนะคะ

NEW!! LIEฺBESKIND Berlin LONG WALLET IN BLACK COLOR PRICE: 3,000 Baht กระเป๋าสตางค์หนังแท้สีดำ ด้านในแบ่งเป็น 5 ช่องเป็นช่องใส่ธนบัตร 4 ช่อง ใส่เหรียญ 1 ช่อง จุได้เยอะมากค่ะ มีช่องเก็บการ์ดด้านละ 6 ใบ สองด้านรวมเป็น 12 ใบค่ะ
ช่องบนสุดของช่องเก็บการ์ดเป็นช่องเก็บของขนาดใหญ่สามารถเก็บใบเสร็จ เครื่องราง หรือเก็บแบงค์ได้อีกค่ะ จุจริงจริงค่ะ แบรนด์นี้เป็นแบรนด์เครื่องหนังชื่อดังของ
กรุงเบอลิน ประเทศเยอรมนี ไม่มีขายที่ไทยนะคะ มีแค่ที่เยอรมณีเท่านั้น!!! ใครอยากใช้กระเป๋าสตางค์หนังดีๆ สีดำ อะไกล่ทองด้าน รับทรัพย์ นำโชค ต้องรีบสอยแล้วนะคะ (อุปกรณ์ครบค่ะกล่อง การ์ด ถุงผ้า)

ซูมอะไหล่ทองกันชัดชัดค่ะ ด้านหน้าสามารถใช้ของได้อีกค่ะ จะเหน็บนามบัตร หรือบัตรรถไฟฟ้า บัตรจอดรถก็เลิศค่า

ด้านข้างนะคะ

ดูกันชัดๆเลยค่ะ ว่ากว้างจริงๆ แต่พอรูดซิบปั๊ปเหลือใบบางๆเอง ไม่หนาเทะทะนะคะ

ZARA HI-RISE CULOTTE JEANS SIZE XS EUR34 USA02 MEX24 PRICE: 700 Baht ตัวนี้สีสวย ทรงสวยมากเลยนะคะ เป็นทรงเอวสูงขาบานใส่แล้วดูเพียว ขายาวมากๆค่ะ ใช้งานน้อยมาก เพราะแม่ค้าตัวไม่สูงเลยไม่ค่อยใส่ขายาวค่ะ ตัวนี้ในช้อปราคา 1,190 เลยน้า ไม่ได้เซลด้วย ราคานี้คุ้มมากเลยค่า เหมือนได้ของใหม่เลยค่า

ภาพประกอบค่ะ ใส่แล้วดูมีสะโพก มีเอว หุ่นอย่างสวย แม่ค้าคอนเฟิมค่า

ภาพเต็มๆนะคะ

ZARA BASIC Z1975 DENIM SIZE S RUR36 USA04 MEX26 PRICE 500 BAHT ตัวนี้ก็ทรงสวยอีกแล้วเป็นทรงขากระบอก ใส่แล้วดีหุ่นดีขาเล็กตัวเล็ก สีก็สวยมากมากค่ะ สภาพดีนะคะ ราคาช้อบเกือบ 2 พันนะคะ คุ้มมากจีจีค่า

detail เกร๋เกร๋ตรง pocket ฝั่งซ้ายค่า

ป้ายยังใหม่อยู่เลยนะคะ

INNIT TOP MOONSTONE COLOR PRICE: 2,250 BAHT ตัวนี้แม่ค้าใส่ไปงานแค่ 3 ชั่วโมงแล้วไม่เคยใส่อีกเลยค่า สี moonstone ออกครีมเทานะคะ ราคานี้ถูกมากกกกกกกก เหมือนได้ตัวใหม่จากช้อบที่ราคาถูกกว่าเยอะมากกกก

สีนี้นะค้า

ใส่ได้หลายแบบมากเลยค่า อันนี้แบบแรกค่า

แบบที่สองค่า

แบบที่สามค่า

INNIT TILL SKIRT GOLD COLOR PRICE: 2,650 BAHT ตัวนี้ก็ใส่ไปงานแค่ 3 ชั่วโมงแล้วไม่เคยใส่อีกเลยค่า ใส่คู่กับ TOP ด้านบนแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ เนื้อผ้าก็ดูแลรักษาทำความสะอาดง่ายค่า

เวลาใส่นะคะ

ด้านข้างค่า

เสื้อผ้าลินิน แบรนด์ในไอจี ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่า ขายที่ 400 บาทค่า ตัวนี้ผ้าสวยมากเลยค่า ผ้านิ่มไม่แข็ง ราคาดีแบบนี้ หาที่อื่นไม่ได้แล้วน้าาาา

ซูมซูมเนื้อผ้าเลยค่า

มีแบบแขนสั้นด้วยน้า ขายที่ 400 บาทเท่ากันเลยค่า ตัวนี้จะผ้าหนากว่าด้านบนนิดนึงนะคะ สี off-white ค่า

PRADA NYLON SHOPPING BAG IN BLACK COLOR : SALE PRICE 7,000 กระเป๋าปราด้าสีดำ อุปกรณ์ครบ มาพร้อมถุงผ้าสีขาว, การ์ดและแคร์บุ๊ค จุของได้เยอะมาก น้ำหนักเบา อะไหล่ทองเงาวิ้งๆทุกจุด ตัวผ้าไม่มีคราบสกปรกใดๆทั้งด้านในด้านนอก ใช้งานน้อยมากกก

มีตำหนิตรงสายด้านบนแค่นิดเดียว แทบสังเกตุไม่เห็นเลยค่ะ ราคานี้ได้ปราด้าที่ราคาช้อป 2x,xxx กว่าไปครอบครอง คุ้มยิ่งดว่าคุ้มอีกนะคะ แบรนด์ hi-end ในราคาที่ถูกกว่ากระเป๋า coach อีกค่ะ ใครอยากเริ่มเล่นแบรนด์เนมใบนี้แนะนำค่ะ

รอยตำหนิซูมให้ดูชัดชัดนะคะ ไม่มีปกปิดแม้แต่น้อยเลยค่า

อุปกรณ์ค่ะ

LV MONOGRAM IDYLLE SPEEDY BAN 30 DC : SALE PRICE 12,500
กระเป๋าใช้งานน้อยนะคะ หูหิ้วและส่วนที่เป็นหนังสวยมาก อะไหล่ทองเงาวับ ขอบมีรอยถลอกจากการใช้งานนิดหน่อย สายสะพายสวยและแข็งแรงดีค่ะ ด้านในสะอาดไม่มีรอยสกปรก อุปกรณ์มี แม่กุญแจ ลูกกุญแจมีรอยถลอกนิดหน่อย ถุงผ้า การ์ดเล็ก แคร์บุ๊ก ปล่อยด้วยราคาชิวิชิวเลยค่ะ ใบนี้น่ารักมากจริงๆ รอยเห็นไม่ชัดเพราะกระเป๋าสีเข้มอยู่แล้ว ใช้ได้ unisex นะคะ ผู้ชายก็ใช้ได้น้า ผู้หญิงใช้ก็ดีย์
ตัดใจปล่อยจริงๆ ใครได้ไปคุ้มมากๆเลยค่ะ แอบบอกว่าราคาช้อปตอนนี้เกือบจะ 4 หมื่นแล้วน้า

ด้านในนะคะ สะอาดมากมากเลยค่ะ

รอยตำหนินิดเดียวจริงๆค่ะ แทบมองไม่เห็นเลยน้าาาา

ZARA CANVAS WIDE BRIMMED HAT SIZE EUR S USA S MEP P SALE PRICE 500 หมวก canvas สีเลือดหมูใส่แล้วดูผ่อง แถมน้ำหนักเบาอีกด้วย รีบรีบมาสอยกันน้า อันนี้คือดีย์จริงๆ

ZARA STRIPE LACE TOP WITH TIE SLEEVES SIZE S : PRICE 700 ตัวนี้มีโบที่แขนไวผูกเกร๋เกร๋นะคะ ตัวนี้ก็ใหม่มากจริมจริม ไม่เคยใส่เลยตั้งแต่ซื้อมา ใส่สอดกับกางเกงเอวสูงก็น่ารักมากๆค่า

รูปเพิ่มเติมค่ะ

ZARA BLUE TOP SIZE XS : PRICE 550 ตัวนี้ก็น่ารักมากๆเช่นกันค่ะ มีโบผูกด้านหน้า ใส่ไปไหนรับรองว่าคนทักว่าเสื้อสวยจังแน่นอนค่าาาา

ZARA BLACK&WHITE PEPLUM SHORT SLEEVED TOP SIZE S : PRICE 550 ตัวนี้ใส่แล้วดูผอม เอวเล็กมากมาก แม่ค้าการันตีค่าาาาาา

ZARA BEADED FINE PLEAT SHIRT SIZE XS : PRICE 650 กระโปรงพรีสชีฟอง ปักลูกปัดรอบตัว ใส่แล้วฟรุ้งฟริ้ง น่ารักมากมากเลยค่ะ

ภาพเพิ่มเติมนะคะ

ZARA NAVY SKIRT SIZE XS : PRICE 500 ตัวนี้เป็นเอวยืดนะคะ เป็นทรงเอแบบพริ้วๆ ใส่แล้วดูผอมเพรียว น่ารักอีกแล้วค่ะ

ZARA STRIPE TROUSERS SIZE XS : PRICE 690 ตัวนี้เป็น silk 100%ค่ะ เอวเป็นยางยืด มีโบหลอกไว้ผูกเกร์ค่ะ จะใส่กับเสื้อยืดสีขาววันชิวๆก็ดี หรือจะใส่ไปวันทำงานก็ได้ ราคาเต็มตัวนี้ 1,990 เลยน้าา ใครได้ตัวนี้ไปก็คุ้มมากมากเช่นกันค่ะ

ZARA FLORA IN SILK SIZE XS : PRICE 690 BAHT (ตัวนี้ก็ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียว แล้วไม่เคยใส่อีกเลยกระโปรงเป็นผ้า silk ลื่นๆบางเบาส่วนด้านบนตรงสายเป็นผ้าชีฟองสีขาว see through ใส่แล้วดูคุณหนูสุดๆค่ะ

ZARA DRESS SIZE XS :PRICE 750 BAHT ตัวนี้เป็น style vintage นิดนึง ใส่ออกมาแล้วก็หุ่นดีสุดๆเพราะตัวนี้เค้าเก็บเอวให้ด้วยค่ะ ไม่อ้วนแน่นอน แม่ค้าคอนเฟิ์มค่ะ

ด้านหลังเป็นแบบนีนะคะ

ZARA JUMPSUIT SIZE M :PRICE 650 (เอี้ยมลายดอกไม้ น่ารักมากกกก ด้นหลังสามารถใส่ได้สองแบบจะไขว้สายก็ได้หรือจะใส่สายตรงแบบปกติก็น่ารัก)

ZARA PANTS SIZE XS :
PRICE 450 BAHT (ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะผ้าเป็นผ้าลื่นๆแบบชุดว่ายน้ำ ใส่ขึ้นมาแล้วน่ารักอยู่น้า) ซืื้อมาตั้ง 1,990 แหนะ ใครได้ไปคุ้มจริงๆนะคะ ใส่กับเสื้อยืดสีขาวก็ชิค แถมขาดูเล็กด้วย เพราะกางเกงเป็นลายไล่สี ช่วยพรางหุ่นได้ดีเลยค่ะ

JUICY COUTURE BRACELET, SILVER TONE LINK CHARM BRACELET, SMALL HEART AND J CHARM PRICE : 1,450 กำไลข้อมือสีเงินน่ารักมากมาก แทบไม่เคยใส่เลยค่ะ อุปกรณ์ก็มาครบนะคะ มีกำไล มีกล่องให้ครบค่ะ ราคาช้อปตั้ง 3,000 เลยนะคะ

ภาพพร้อมอุปกรณ์ค่ะ

PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE SIZE 5 : PRICE 6,000 ตัวนี้คือดีย์มาก ใครได้ไปคุ้มสุดสุด ซื้อออกจากช้อปไทยราคา 12,900 ตัดใจขายเพราะไม่ได้ใส่ สีก็น่ารัก จะใส่เป็นเสื้อตัวยาวกับกางเกงก็ดี หรือจะใส่เป็นเดรสไปงานก็ได้ คอเสื้อสามารถใส่ได้หลายแบบด้วยค่ะ จะเปิดไหล่ คอเต่า ม้วนเป็นโดนัทก็น่ารักไปหมดเลยยยยย

ใส่เปืดไหล่ก็ชิคชิคค่ะ

ZARA LEATHER OVER THE KNEE BOOTS SIZE 38 (USED IN VERY GOOD CONDITION) : PRICE 1,250
สาวๆไซส์ 36-37 ใส่ได้นะคะ บู๊ทใส่หลวมนิดนึง
แม่ค้าใส่เดินแค่ในสนามบินสุวรรณภูมิครั้งเดียวหลังจากซื้อมา พอขึ้นเครื่องยันลงเครื่องก็เปลี่ยนใส่ผ้าใบ แล้วก็ไม่เคยใส่อีกเลยค่า
ใครได้คู่นี้ไปคุ้มมากเลยจริงๆ เหมือนได้ของใหม่ออกจากช้อปเองเลยนะคะ หนังนิ่มมากเลยค่ะ คู่นี้ซื้อมา 2,990 เลยนะ

รูปเพิ่มเติมค่ะ

FLYNOW FLORA TOP SIZE EUR36 ENG10 USA4 :
PRICE 350 BAHT (อกได้ถึง 34"ค่ะ โบที่สายสามารถแกะมาผูกเองได้ค่ะ ใส่มาแล้วน่ารักมากๆค่ะ)

TOPSHOP DAISY SHIRT SIZE EUR38 US6 UK10 :
PRICE 550 BAHT (เสื้อเชิ๊ตลายดอกเดซี่ ผ้า 100% SILK ด้านหน้าสั้น ด้านหลังยาว ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ)

PLAYHOUND SUIT SIZE S :PRICE 750 BAHT ตัวนี้น่ารักมากและไม่เคยใส่เลยส่วนตัวคิดว่าดูเด็กไปเลยไม่เคยใส่ รอบอกได้ถึง 33-35" ถ้าติดกระดุม)

ขอปิดท้ายด้วยรายการสินค้าเกาหลีค่า

KOREA WHITE FUR JACKET PRICE: 1,500 BAHT เสื้อแจ็กเก็ตขนกระรอกเทียม สีขาวครีม ขนนุ่มปุกปุยมากค่ะ ใส่แล้วอุ่นมากกกก อุณหภูมิเลขตัวเดียวสบายๆเลยค่ะ แถมตัวนี้ถ่ายรูปสวยมากเลยน้า หน้าหนาวนี้เป็น hot item เลยค่า

รูปประกอบค่า

ใส่แล้วน่ารักมากๆค่า

เสื้อ blazer ติดไข่มุกรอบตัว ใส่แล้วดูคุณหนูไฮโซมากเวอร์ ราคา 750 เท่านั้นค่า ตัวนี้ซื้อมาประมาณ 3,000 พันกว่าเลยยยยย

ชุดเดรสยาว ชายฟรุ้งฟริ้ง ด้านบนเป็นซีทรู ใส่ออกงานก็เริ่ด ใส่ชิวชิวก็น่ารัก ราคาก็ดีย์สุดสุด ราคา 750 เท่านั้นค่ะ ตัวนี้ได้มาแพงมากกกกก ใครได้ไปคุ้มสุดสุดค่า

ขอบคุณทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคะ