TM since 2007 เจ้าเก่า เก๋ากึก อยู่มานานมากแล้วค่า

ไม่มีประวัติด่างพร้อย รับประกันได้ของชัวร์และแท้ล้าน%

+*+*+*+*+*+*+*+*+*+

รับ Pre-Order อิตาลี ฝรั่งเศส แม่ค้าบินเอง-หิ้วเอง-ส่งเอง สั่งได้ทุกอย่างที่เป็นแบรนด์ hi-end

รุ่นฮิต รุ่นหายากสั่งได้ทุกรุ่น
ราคาดีมว๊าก เพราะไม่ผ่านคนกลาง (ร้านค้าติดต่อราคาพิเศษได้ค่ะ)

เราพูดคุยกับลูกค้าแบบ
Real-Time เสมือนไป shopping
ด้วยกัน ถ่ายรูปส่งให้เลือกดูกันสดๆ

Hermes Chanel LV Prada Dior YSL Celine Bottega Balenciaga Valentino Kenzo

Louboutin Gucci Givenchy Fendi Moschino Jimmy Choo Goyard Balmain Cholé etc.

แบรนด์อื่นนอกเหนือจากนี้ก็รับนะคะ สอบถามเข้ามาได้เลย

ถ้า hi-end รับหิ้วหมด สากกะเบือยันเรือรบ 555
+

Line ID: @izizbrandname (มี@) / izizbrandname

Tel: 091-916-6996 (เบอร์นี้ติดต่อได้เฉพาะตอนที่อยู่ไทยเท่านั้นนะคะ
รบกวนติดต่อ 14:00 น. เป็นต้นไป เนื่องจากเวลานอนแม่ค้าจะตรงกับที่ยุโรปตลอดค่ะ)

IG ร้าน: izizbrandnames (เติม s ด้วยค่ะ)IG เก่าเข้าไม่ได้ T___T ฝาก Follow ร้านใหม่นี้ด้วยนะค
เวลาบินอยู่จะอัพเดตของใหม่ๆ และรายงานสดผ่านทาง IG ค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง ใส่ hashtag #izizstock ค้นหาใน IG ได้เลยนะคะ

เรท ณ วันที่ 10/01/20

=> ราคาไม่เกิน EUR500 ชำระมัดจำ 50% เรท 37+500 / โอนเต็ม เรท 36+500
=> ราคาตั้งแต่ EUR501 - 2000 ชำระมัดจำ 50% เรท 34.5 / โอนเต็ม เรท 34
=> ราคาตั้งแต่ EUR2001 - 5000 ชำระมัดจำ 50% เรท 34 / โอนเต็ม เรท 33.5
=> ราคาเกิน EUR 5000++ ชำระมัดจำ 50% เรท 33.5 / โอนเต็ม เรท 33

**ปล.1 สินค้าที่มี Quota เช่น Hermes, Chanel, Celine, LV, Goyard สินค้าหายาก สินค้าราคาไม่แพงมากแต่ขนาดใหญ่ ราคา fix นะคะ

ปล.2 ในขณะเดียวกัน สินค้าราคาสูงมากๆ แต่ขนาดเล็ก เช่น
RTW, Fine Jewelry, Exotic leather ลดราคาลงอีก แม่ค้าไม่เอาเปรียบค่ะ

---- ถ้าไม่มีสินค้า คืนเงินเต็มจำนวนทันที ไม่ต้องรอบินกลับค่ะ ----

รอบบิน
(อาจมีเปลี่ยน flight กะทันหัน แม่ค้าจะรีบแจ้งทันทีที่ทราบนะคะ)

** รอบบิน Jan รับของ 24 Jan ค่ะ **

(สั่งสินค้าได้วันสุดท้ายวันที่ 21 Jan หรือ ปิดรับทันทีที่กระเป๋าเต็ม นะคะ)

-----------------------------------------------------------------------------------------------

+++ Louis Vuitton รับหิ้วทุกรุ่น +++

** ร้านค้า รบกวนติดต่อขอราคาพิเศษนะคะ ซื้อเยอะ ซื้อน้อย คุยกันได้ค่ะ **

•• สินค้าทุกชิ้นรับประกันของแท้ 100% แม่ค้าซื้อเองจาก Shop ค่ะ อุปกรณ์ครบจัดเต็มราวกับไปซื้อเอง มีถุงกระดาษให้สำหรับทุกชิ้นที่สั่ง เช่น สั่ง 3 ชิ้น ก็ได้ถุงกระดาษ 3 ใบค่ะ มีใบเสร็จจากช็อปให้ (ยกเว้นสินค้าจาก outlet ถุงกระดาษจะมีไม่ครบ) ซื้อสินค้าเสร็จแล้วแม่ค้าถ่ายรูปส่งให้ดูตลอดค่ะ

•• สินค้าชิ้นเล็กๆ มาพร้อมกล่องอยู่แล้ว ส่วนกระเป๋าถือ รองเท้า ถ้ารับกล่อง ขอค่าหิ้ว 500-1500 (ยกเว้นกระเป๋า Chanel&Hermes มีกล่องให้ค่ะ)

•• สะดวกนัดรับสินค้าที่สยามพารากอน หรือ พระราม 3 ถ้าลูกค้าไม่สะดวกมารับเอง มีบริการแมสเซนเจอร์ส่งให้นะคะ

•• หากต้องการให้ส่งไปรษณีย์ ทางร้านส่งแบบ EMS หรือ Kerry ค่ะ ส่งแล้วจะแจ้งเลข tracking no. ทุกครั้ง

**สามารถขอบัตรประชาชน / หน้า Passport แม่ค้าได้เลยนะคะ
เพื่อความสบายใจของลูกค้า เพราะหลายคนเคยโดนโกง แม่ค้าเข้าใจดีค่ะ**

+*+*+ ผลงานหิ้วรอบบินที่ผ่านๆ มาบางส่วนค่ะ +*+*+

รูปอื่นๆ ที่แม่ค้าถ่ายระหว่างบิน มีอีกเยอะมาก ตามไปดูใน instagram ได้นะคะ

IG: izizbrandnames จะอัพเดตและรายงานสดเวลาเดินซื้อของในไอจีค่ะ

สินค้าพร้อมส่ง ใส่ hashtag #izizstock ค้นหาใน IG ได้เลยนะคะ