>>>❤❤❤ ขายรองเท้าGucci สีแดงสด รับตรุษจีน Used Very Like New Gucci Shoe สภาพใหม่มากและราคาดีมากจริงๆแค่ 6,900ก็ซื้อกุชชี่ได้แล้วค่ะ❤❤❤<<<

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>>❤❤❤ ขายรองเท้าGucci สีแดงสด รับตรุษจีน Used Very Like New Gucci Shoe สภาพใหม่มากและราคาดีมากจริงๆแค่ 6,900ก็ซื้อกุชชี่ได้แล้วค่ะ❤❤❤<<<

lovelybeaubo's Avatar
    lovelybeaubo is offline Trusted Member Brandname Fan
    lovelybeaubo's Bank Account
    • Bank Account 1: 574X1X1X3X
    • Bank Account 2: 129X3X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up >>>❤❤❤ ขายรองเท้าGucci สีแดงสด รับตรุษจีน Used Very Like New Gucci Shoe สภาพใหม่มากและราคาดีมากจริงๆแค่ 6,900ก็ซื้อกุชชี่ได้แล้วค่ะ❤❤❤<<<

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

ขาย Used Very Like New Gucci Shoe สีแดงสดนะคะ
    สภาพดีที่สุดเหมือนใหม่จากช้อป รับประกันใหม่มากจริงๆค่ะ
    มีแค่ตำหนิตรงหัวมุมข้างซ้ายนิดเดียวเท่านั้น
    พื้นรองเท้าก็ยังใหม่ค่ะ อาจมีฝุ่นบ้าง
    แต่ทำความสะอาดเช็ดฝุ่นออกได้หมดค่ะ
    ใส่ไป2ครั้ง แล้วเก็บในกล่องมาตลอด
    ไซส์รองเท้า 37.5 แต่ไซส์จริงคนใส่ คือ 38.5-39ค่ะ

อุปกรณ์ครบทุกสิ่งจากช้อปนะคะ
    มี กล่องแข็ง+ถุงผ้า+การ์ดกระดาษ+ถุงกระดาษ
    +สำเนาใบเสร็จ

รับประกันความใหม่ และความแท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ
    ซื้อมาเอง ใส่เองค่ะ แต่มีหลายคู่ใส่ไม่ทันจริงๆค่ะ
    ใครอยากได้รองเท้าราคาไม่แพง แต่หรูดูดี ใส่ไปได้ทุกที่
    รับรองไม่มีผิดหวังค่ะ ขายราคา 6,900 บาทค่ะ
    ราคานี้ไม่ต่อแรงนะคะ เพราะขายถูกแล้วจริงๆๆค่ะ

LineID: lovelybeaubo

สะดวกนัดรับแถวเซ็นทรัลลาดพร้าว หรือวัชรพล หรือตามตกลง
    ส่งems 50บาทค่ะ

Thank you SBNค่ะ
    Last edited by lovelybeaubo; 03-02-20 at 15:36.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ