ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
ไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
CF แล้วไม่ CC นะคะ
Line @nana_bns
New Chanel O-Case 16900 Holo 29 รุ่นใหม่ล่าสุด อปก ครบค่ะ
[IMG][/IMG]
New Chanel Classic 9" Holo 28 อะไหล่สีทองอ่อน อปก ครบ ขาย 152900 บาท
New LV Mini Backpack ซิปรุ่นใหม่ใช้งานง่ายกว่าเดิมค่ะ อปก ครบจากช้อป sold บาท
[IMG][/IMG]

New LV Monogram Shawl Shine หน้าหนาวกำลังจะมา มีไว้สักผืนอุ่นกาย อุ่นใจค่ะ
17900 อปก กล่อง

[/IMG]New Chanel Coco 9.5 Chevron Caviar Holo 288 ราคา
sold อปก ครบค่ะ ราคานี้ถูกสุดนะคะ
New Gucci kids ถัง
19900 บาท อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดต่างๆ ป้ายแท็ค
New Gucci Zippy Wallet ข้างในสีแดง อปก กล่อง ถุงกระดาษ การ์ด ขาย
8900
บาท
[IMG][/IMG]

Used like very new Chanel Classic 10" SHW Holo 27 ใช้งานไปครั้งเดียวเก็บยาว อปก ครบพร้อมใบเสร็จ
155900 บาท (ของใหม่ 17 กว่าแล้วนะ รู้ยัง)
[IMG][/IMG]
Used like very new Lv ถังสุดฮิต ออกช้อปไทยมา 80000 บาท ใช้ไปครั้งเดียว สภาพเหมือนเพิ่งเดินออกจากช้อป แค่เพียง sold บาท อปก ครบ
Used like very new LV Emilie DC 19 สวยเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขาย
11900
บาท อปก กล่อง ถุงผ้า สำเนาใบเสร็จ การ์ด
Used like new Proenza ps1 tiny สีดำ สภาพสวย ใช้น้อย อปก การ์ดต่างๆ ถุงผ้า ขาย
24500 บาท
[IMG][/IMG]
Thank You SBN Ka