Used Chanel Boy 10", Cavier สีดำ Holo20 (เป็นปีที่ผลิตหนังแข็งและสวยที่สุด)
อุปกรณ์ครบ ยกเว้นใบเสร็จ มีตำหนิตรงสายนิดหน่อยนอกนั้นทรงสวยเป้ะ
ไม่มีรอยย่น ขอบมุม perfect ขอส่งต่อใบนี้แค่ 99,000 บาท

Miu Miu Bow สีชมพูน่ารักมาพร้อมสาย มีร่องรอยทั่วไป
ปล่อยราคาน่ารักเช่นกัน 6200 baht

Used Panerai PAM 070 อุปกรณ์ full set
ยินดีนัดรับให้เช็คเครื่องกับ Expert watch พร้อมสายสำรอง 2 เส้น (หนังแท้)
เก็บไว้ไม่ได้ใช้ 147,000 บาท ลองคุยกันก่อนได้นะคะ

Used Chanel Card Holder / Mini wallet สภาพดี อปก ครบๆ
ขาย 9,900 baht ของใหม่เกือบสองหมื่นละค่า

Used Dior Speedy Vintage ลาย signature สภาพใช้งานทั่วไป
ส่งต่อ 5900 บาท ใช้ขำๆ

Used Miu Miu Clutch สีขาว

จะถือเป็นครัชออกงานหรือสะพายข้างก็ดูสวยหรูไปอีกแบบค่ะ
ส่งต่อ 12,000 บาท

Used Chanel Small purse เป็นผ้า สีดำ ใส่ของเอนกประสงค์ 5,900 บาท

Used Chanel Wallet สีแมททาริค 7,900 บาท

Used LV Coin wallet ลายไม้ สีดำ 6,900 บาท

Used Chanel Small pursed หนัง cavier สีเหลือง ใส่ของเอนกประสงค์
(ด้านในสภาพใช้งาน ด้านนอกยังโอเค) ส่งต่อถูกๆ 2,900 บาท net

Used Chanel Long Wallet Black cavier 6,900 บาท

Used Ferragamo Vintage มีสายยาวทั้งคู่ สามารถเก็บและถืออีกแบบได้ด้วยค่ะ
ส่งต่อราคาเบาๆ 3,500 บาท

Used Ferragamo ทรงถือออกงานเป็นทางการดูภูมิฐาน
ส่งต่อราคาเบาๆ 3,500 บาท (มีสายยาว) NET

Used like new LV ขนาดประมาณ 90 x 90 cm
ไม่มีตำหนิใหม่มาก เป็นของขวัญได้เลย
ส่งต่อ 8,900 บาท

Used Bao Bao พร้อมสายยาว และถือเป็น clutch ได้ ซื้อมาเกือยสองหมื่น
ส่งต่อ 7,900 บาท

Used Chanel earring ห้อยมุก สภาพดีมากไม่มีตำหนิ เพชรแท็คอยู่ครบ
มือหนึ่งแพงมากจ้า ส่งต่อ 10,900 บาท NET

Used Balenciaga แว่นกันแดด สะท้อนลาย Balenciaga สวยมาก
ออกช็อปหมื่นกว่า ส่งต่อ 7,900 บาท

Used Dior Speedy Vintage ตรง tag มีลุ่ยนิดนึง นอกนั้นสวยค่ะ
มาแต่ตัว ส่งต่อ 5,900 บาท net

Used เป้ Hermes สภาพใช้งานทั่วไป
5,900 baht

Use
d Prada มาพร้อมสาย สภาพใช้งานทั่วไป ขายเท 19,000 บาท

Used Chanel short Wallet สีดำ หนัง Cavier
ไม่มีอุปกรณ์ แต่สภาพดี Holo sticker ติดแน่น
ขายเท 7,900 บาท net

Used กำไล Chanel สภาพใช้งานทั่วไป
ขาย 9999 บาท NET

Used Mini Chanel หนัง lamb สภาพดี
อปก ครบ ตามรูป
ขายน่ารักสุดๆ
39,000 บาท NET

Used Chanel Shoes size 39
มีร่องรอยถลอกการใช้งานทั่วไป (นำไปสปาได้นะคะ)
มาพร้อมถุงผ้า
ขายเท 8900 บาท net
ค่ะ

Used like new Chanel earring ใหม่มาก Collection ช่วงคริสมาส
ขายเท 6500 บาท net

Used Prada Wallet
สภาพใช้งานทั่วไป
4,900 บาท

Used Chanel Wallet สีเบจ / สีดำ 6900 บาท
สีเงิน
SOLD
(มีร่องรอยการใช้งานตรงกระเป๋าใส่เหรีย
ญ)
**ไม่มีอุปกรณ์ แต่ Holo sticker ยังติดแน่นทุกใบค่ะ**

ขออนุญาตลงรูปเพิ่มเติมนะคะ

Used Chanel Shoes size 39
มีร่องรอยถลอกการใช้งานตามขอบมุมรองเท้าตามการใช้งาน (นำไปสปาได้นะคะ)
มาพร้อมถุงผ้า
ขายเท 7500 บาท net ค่ะ

Used Birkin 30, Black in Togo, PHW Stamp I, Condition: 90%

อุปกรณ์ครบ - ถุงผ้า ชุดกุญแจ Carebook ชุดถุงกันฝน

Price: 339,000 baht

Used Proenza Clutch

Condition: B+
Price: 19,000 Baht พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

Used Fendi like new เป็นหนังแท้
Price: 9,000 baht พร้อมโอนลองเสนอมานะคะ

Used Constance RARE ITEM! 35 CM, สีแดงเริ่ดมากก Stamp G
มีตำหนิตรงอะไหล่ด้านหลังอะไหล่แตก (มองไม่เห็น และไม่มีผลต่อการใช้งาน)
นอกนั้นสวย

ขายถูกๆ 129,000 baht NET ถูกมาก ราคามือ 1 ไปห้าแสนแล้วจ้าา

Used Birkin 30, Ebony สีน้ำตาลเข้ม PHW หนังแข็งเป็นทรง สวยงาม
Condition: 95% พร้อมถุงผ้า ชุดกุญแจ การ์ด ชุดถุงกันฝน
Price: 309,000 baht net

Used Hermes Kelly 32, Box Skin, in Choco Brown, Stamp F
Condition: B+ มาพร้อมสาย ถุงผ้าและชุดกุญแจ
Price: 209,000 Baht

Used Hermes CDC, สีดำ, อะไหล่เงิน, Size S
Condition: B+/A มาพร้อมอุปกรณ์ครบ
Price: 21,000 Baht net

Used Balenciaga, City in Navy Blue, PHW
Condition: B+ อุปกรณ์ครบตามรูปค่ะ
Price: 28,500 Baht

Used Chanel Reissue 226 , สีเทา
Condition: B+/A

Price: 72,000 baht

Used Gucci Tote
สภายใช้งาน
โล้ะถูกๆ 3,500 baht net

Used Hermes Lindy 30, อะไหล่เงิน, หนัง Togo, Stamp M
สีแดงสดสวยมากค่ะ (แสงอาจจะมืดนิดนึงนะคะ ของจริงสวยค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่า)
Condition: B+ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป)

Price: 99,000 baht

Used Givenchy Watch
Condition: A

SALE 6,900 Baht NET

Used YSL Clutch สีม่วง อะไหล่ทอง มีรอยตรงหนังนิดหน่อย
ถือชิวๆ ขายเท 11,000 Baht net

Used Hermes Clic-Clac, size S สีดำ อะไหล่ทอง
สภาพดีงาม มีรอยขนแมวทั่วไปนิดหน่อย
อุปกรณ์ครบ 17,500 baht

Used Roger size 39
Condition: B
Price: 5,900 baht >> 4900 baht net

Used Hermes Sandal, สี Pink Gold size 38.5
Condition: B เอาไปสปาหน่อย สวยจ้า
Price: 7900 baht net

Used Roger สุดคลาสสิค สีดำ สภาพดี
Price: 3,200 baht net

Used Dior รุ่น Classic สุดฮิต
เท้า 39-40 ใส่ได้ค่ะ
Price: 12,000 baht net

Used Hermes size 39 อปก ตามรูป สภาพมีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย
ราคาช็อปเกือบสองหมื่น ขาย 9,999 บาท NET

Used Gucci Marmont 18 cm สุดฮิตในชั่วโมงนี้ สีดำ หายาก
ราคาเบาๆ 23,000 บาท

1. New Miu Miu Shoes size 36.5 และ 38.5, Price: 8900 Baht
2. New YSL Tribute, สีชมพู pastel size 36, SOLD OUT
3. New Gucci High heels shoes size 36,
Price: 8,900 Baht

Used Hermes Birkin 30, Dark chocolate, Stamp K, Epsom Skin
Price: 299,000 Baht

Used Birkin 25, Togo, Stamp M, SHW สีแดงสวยมาก
Price: 315,000 baht

Used Prada handbag with strap, หนังงูแท้
Condition: B/B+
Price: 29,000 Baht
พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

Used Celine Mini Luggage สีดำ หนังลายงูแท้
Price: 49,000 Baht

Used Chanel Rita, GHW
Condition: B+/A
Price: 77,000 Baht
พร้อมโอนต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ

Saint laurent MINI sac de jour neo yellow
ใบจริงน่ารักมาก
29,000 baht

New Prada zippy Saffiano wallet orange
sale 8,900 baht net

New Miu Miu Tote
ขาย 39,000 Baht

New Miu Miu ถอดสายถือเป็น Clutch ได้ หรือ cross body สะพายข้างก็ได้ค่ะ
48,000 Baht

Used LV wallet
Price: 7,900 baht

Used Chanel Tote in Patent, Black
Price: 32,000 Baht
พร้อมโอนลองเสนอมานะคะ

Used CHOLE like new
Price: 12,000 baht

Used YSL Downtown
Price: 12,000 baht NET

Used Celine Luggage
Condition: B
Sale 19,000 baht

Used Fendi Tote like new

Used Hermes Bolide 31 in Red
Price: 127,000 baht

Keep unused YSL Shirt
Price: 7,500 baht

Keep unused Loewe Shirt
Price: 7,500 baht

Used YSL, crossbody bag ปีประมาณ 2017
Condition: B มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป โซ่มีเฟดบ้าง
ขายเทๆ 19,500 baht net

Used Dior Club2 Sunglasses like NEW
อปก ครบ พร้อมใบเสร็จ ออก shop paragon 17,000 บาท ปี 2018 นี้เลย
ขายเกือบครึ่งราคา 9500 baht net

Used Dior sunglasses Split
สภาพดี ขาย 6,500 บาท NET

roll simulator

Used Gucci Cap รุ่น Signature มีรอยด้านหลังนิดนึงค่ะ
Price: 6,900 baht net

Used like new Lindy 26, หนังกลับผสมหนังแท้
Price: 159,000 baht พร้อมโอนต่อรองได้ค่ะ

cute baby lamb names

Used Mini Everlyn like new สีส้ม
Price: 32,000 baht net

cute baby lamb names

Used Hermes CDC, Size S, Epsom black, GHW like NEW
Price: 27,900 baht

Used Valentino size 39 พร้อมติดกันกัดเรียบร้อยค่ะ
6,500 baht net

Used mini Lady Dior, Nylon
Condition: B+ สภายใช้งานทั่วไป อะไหล่ตรงสายมีซีดนิดหน่อย นอกนั้นสวย

Price: 19,000 baht

Used Hermes Garden Party 36, stamp G
Condition: มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย สภาพ 85-90%
Price: 24,000 baht net

pic upload

Used Hermes Clic CLac
Price: 14,900 baht net

sexy unisex names

Used Dior Cap รุ่นสุดฮิต สีแพง แซ่บมาก
สภาพดีงาม
Price: 6,900 baht net

pic sharing

Used like new YSL clutch 2017
สีทองแมททาลิค ใหม่มาก สติ๊กเกอรืบางจุดยังอยู่
ถือไป 2 ครั้ง อปก ครบตามรูป

Price: 13,900 baht NET

Used LV clutch สุดฮิต หนังแก้ว สีเบจ
มาพร้อม อปก ตามรูป ขายราคาน่ารักสุด 13,900 บาท net

Used LV ลายไม้ สีครีม สวยหรูผู้ดี มีรอยใช้งานบ้างน่าจะจากการเก็บค่ะ ทรงแข็ง
อะไหล่ทอง สวย 12,000 บาท

Used Bally หนังยังสวย เก่าเก็บ ขายแบบไม่ได้ใช้แล้วราคา 6900 บาท

Used Chanel Card Holder สภาพดีมาก
อปก ตามรูป ขายราคาน่ารัก 8200 baht net

online image hosting

USED Chanel earring tag เพชร อยู่ครบค่ะ สภาพดี
10,500 baht NET

USED like new เข็มกลัด Chanel ใช้ไป 2 ครั้ง
13,500 บาท NET

Used Rolex Submariner with Date สุดคลาสสิค ปี 2016 สภาพดีมาก
อปก ครบเหมือนออกช็อป (นัดตรวจเช็คเครื่องได้) 290,000 baht NET

Used Chanel ออกช็อปที่สิงคโปร์มาสองหมื่นกว่าบาท สภาพดีเพชรและหมุดอยู่ครบ
ขาย 11,500 บาท NET

Used Valentino สุดฮิต สภาพใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก
อปก ตามรูป ปล่อย 15,900 baht net

free image hosting

Used YSL tribute high heel shoes
size 38.5 สูง3.5” สีแดง แซ่บ สวยย มีรอยใช้งานบ้าง ขายเทๆ 7,500 บาท

image upload

Used Balenciaga clutch สภาพใช้งานทั่วไป
น่ารักมาก อปก ตามรูป ขายราคาน่ารักๆ 7,900 บาท

Used YSL tribute 39.5, สีน้ำเงินเข้ม (เหมือนดำ)
สภาพดี ขาย 7999 บาท net ถูกมากค่ะ

Used Chanel flat สภาพใช้งานบ้างตามรูป Size 39
ขายเท 3,999 บาท NET ราคานี้ได้ใส่ Chanel เลยนาจา

Used Valentino Shoes Size 39 สีเงินแมททาริค มีรอยขีดข่วนตรงส้น
แต่โดยรวมยังสวยมาก ทำพื้นเรียบร้อย 12,500 baht net

Used YSL size 39 รุ่นนี้ใส่แล้วสวยมาก และซื้อมาแพงมากเช่นกันค่ะ
สภาพใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ มาแต่ตัว ซื้อจากช็อปที่ญี่ปุ่นค่ะ
ปล่อย 9900 บาท NET

Used Chanel earring ไข่มุกน่ารัก ขนาดประมาณ 1.5-2 cm
ปล่อย 6500 baht (Tag หลุดหนึ่งข้าง อีกข้างยังแน่นค่า)

Used Chanel earring ห้อยเพชร บลิ้งๆ ปล่อย 7500 baht

Used Chanel เข็มกลัด มุกสลับเพชร ติดแล้วดูแพงขึ้นมาทันที
สวยเลอค่า ไม่มีตำหนิ 12,900 บาท

Used Chanel Phone Clutch with Chain สีแดง Burgundy
(ใบจริงจะสีแดงเข้มสวยกว่าในรูปนะคะ) หนัง Cavier ไม่มีตำหนิ
ใบใหม่ราคาไป 7 หมื่นละค่า ส่งต่อ 55,000 บาท

Used Balenciaga Double tour size S สีดำ อะไหล่เงิน สองทบ
น่ารักอุปกรณ์แน่นมากเหมือนออกช็อปเอง
มีรอยตี้ดนึงแทบมองไม่เห็นค่ะ ส่งต่อ 5,900 บาท ค่ะ

Used Chanel Short Wallet สีม่วง สภาพใช้งานทั่วไป
อุปกรณ์ครบ ส่งต่อ 7,200 บาท

Used Prada Tote พร้อมสายยาว สภาพใช้งานทั่วไป
ส่งต่อ 12,500 baht net

Used Celine Phantom สีดำ มาพร้อมถุงผ้า มีรอยจี๊ดนึงตรงมุมค่ะ
ซื้อมา 7 หมื่นกว่าบาท ส่งต่อ 39,000 บาท

Used Hermes Clic clac มีรอยขนแมวทั่วไป Size PM
ส่งต่อ 12,999 บาท NET

Used Hermes Clic clac มีรอยขนแมวทั่วไป Size PM ปี2018
อะไหล่ Rosegold สีแพงน้า
ส่งต่อ 13,500 บาท NET

Used สร้อยคอ Chanel สภาพดีมาก อุปกรณ์ครบตามรูป
ส่งต่อ 8900 บาท

upload image

Used YSL Muse oversize in good condition 12,000 baht

Used like new Chanel earring น่ารักมาก อุปกรณ์ครบๆ
ซื้อมา 16,000 บาท ส่งต่อ 8900 บาท

ขออนุญาตแนบรูปเพิ่มเติมชัดๆค่ะ

can i insure my car without a license

Used LV Scarf ผืนใหญ่ ห่มได้ 2 ด้าน สีนี้ขายกันแพงกว่าปกตินะคะ พรีมา 20,000 บาท
มาพร้อมกล่อง ถุงกระดาษ สภาพดี ส่งต่อ 12,500 baht NET

does insurance cost more for rebuilt title

Used Hermes Clic Clac สีส้ม มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย + ขนแมว
Size S ส่งต่อ 15,900 baht NET

Used Hermes Clic Clac สีส้ม มีขนแมวบ้าง สีดำอะไหล่ทอง
Size S ส่งต่อ 16,200 baht NET

NEW ZONE

New Chanel Grabielle สีดำ / สีเบจ size mini สุดฮิต 116,000 baht NET

NEW LV Cannes Runway bag 75,000 baht NET

New Versace shades sunglasses 7,900 baht NET

NEW HERMES PICOTIN สีดำ Buckle ทอง หายากน้า
95,000 baht

NEW HERMES PICOTIN 79,000 baht

NEW Hermes zippy wallet 26,900 baht NET

รูปสีอื่นๆที่มีเพิ่มเติมค่ะ

NEW Gucci Cap 6900 baht NET

New Chanel Passport cover 18,000 baht

upload picture without account

- สินค้าที่ขายเป็นของแท้ทุกชนิด สามารถนำไป catch fake ได้โดยไม่ต้องได้รับอนุญาติ
- หากซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน เว้นแต่ว่าสินค้าจะเป็นของปลอม
- สามารถส่ง ems หรือนัดดูสินค้าได้ แต่รบกวนต้องมัดจำก่อนนะคะ เพราะลูกค้าบางคนนัดแล้วไม่มา
เสียเวลาและเสียโอกาสมากๆ คงเข้าใจนะคะ (ยินดีที่จะส่งรายละเอียดสินค้าเต็มที่)
- ขออนุญาติให้สิทธิคนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
- ซื่อสัตย์สุจริต แม่ค้าไม่เคยคิดที่จะโกงใครกินค่ะ เพราะฉะนั้นสบายใจได้เลยค่ะ สามารถเช็คประวัติย้อนหลังได้เลยค่ะ ไม่เคยมีประวัติเสีย เข้าร่วม SBN มาตั้งแต่ปี 2012 แล้วค่ะ
- รูปที่ขายแล้ว ขออนุญาติลบทิ้งนะคะ
- กระเป๋าทุกใบ รับผ่อนด้วยค่ะ
หรือพร้อมโอนยังไงลองเสนอมานะคะ แม่ค้าง่ายๆ คุยกันได้ค่ะ
- CF แล้ว NO CC นะคะ

หมายเหตุ*
สินค้ามีทั้งของใหม่และใช้แล้ว เป็นของตัวเองและคนรู้จัก ซื้อเอง ใช้เอง เก็บเอง เป็นคนรักกระเป๋าและสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ค่ะ

**สนใจติดต่อ โทร 089-6969626

เนื่องจากไลน์ส่วนตัวเพื่อนเต็ม รบกวน...
ADD Line:

@rubfak.brandname
(มี @ ข้างหน้าด้วยนะคะ)

หรือสามารถ scan QR code
จากด้านล่างนี้ได้เลยค่ะ