สนใจติดต่อ Line: happy_kapook / โทร 081-2053030
ขอรูปเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ของแท้ทุกใบ100%
นัดรับได้ที่เซ็นทรัลพระราม9/mrt พระราม9 ค่ะ

สนใจทักได้ 24 ชม ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ^^
ถ้าดูในมือถือ รูปจะเอียงนะคะ เวปฝากรูปมีปัญหา กำลังแก้ค่ะ

ของใหม่ เหลือแค่ 2 ใบ ขายถูกๆๆค่ะ

New Chanel classic cavier 9" shw holo29xxxxx fullset หอมฟุ้งไม่มีตำหนิใดๆ โซ่เงินสวยมากๆ ซีลอะไหล่ทุกจุด ขายถูกสุด cf ติดจองค่า บาท ใครหาอยู่พร้อมโอน ทักมาค่ะ

New Gucci red ของใหม่ หนังทั้งใบ ถือได้ สะพายครอสได้ สายยาวถอดได้ค่ะ คุ้มมาก 21,900 ลดเหลือ 19,500 ลดราคาสุดท้าย 18,900 เท่านั้นนนนน บาท
อุปกรณ์ ถุงกระดาษ ถุงผ้า สายสะพาย การ์ดต่างๆ ใบเสร็จ

สายสะพายค่ะ

New Gucci interlock สายสะพายถอดได้นะคะ จะใช้เป็นคลัชหรือสะพายก็ได้ค่ะ ใส่โทรศพท์ได้ทุกรุ่น ข้างในมีช่องใส่บัตร สีเทาผู้ดีมาก สีนี้สวยสุดค่ะ 17,900 ลดเหลือ 16,900 ถูกมากกๆๆ มือสองขายกันหมื่นห้าจ้า บาท [COLOR="#FF0000

อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า การ์ดต่างๆ ใบเสร็จ

New Kenzo size38 รุ่นยอดนิยม ควรมีไว้ติดบ้านนะคะ สีเทาน่ารักอีกแล้ว^^ cf ขายแล้วค่ะ[/COLOR] บาท
อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ ใบเสร็จ ครบทุกอย่างเหมือนออกจากช็อปค่ะ

ด้านล่างนี้ขายแล้วค่ะ

Chanel woc cavier shw holo27 อุปกรณ์ครบ ขายราคามือสองไปเลย ขายแล้วค่ะ

Used like new Prada bucket ปี2018 (เหมือนใหม่ เพิ่งซื้อกลางปีนี้) ส่งต่อ sold

Used like new Chanel drawstring small cavier holo26 อุปกรณ์ครบ ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ หนังหอมค่ะsold บาท (ไซด์นี้หายากนะคะ หิ้วก็ได้ สะพายก็น่ารัก ไม่ใหญ่เทอะทะ)

Used like new Chanel classic 9'' cavier ghw holo25xxx ใช้ไปหนเดียวเองค่า จากช็อปไทยแอมบาสซี่ค่ะ อุปกรณ์ครบ ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ หนังหอมค่ะ sold < บาท ราคาในช็อปแพงมากน้า (ไซด์นี้หายากนะคะ สะพายครอส/สะพายข้างน่ารักหมด^^ )

โซนด้านล่างขายแล้วนะคะ
Like new Patek Philippe 5067 Aquanaut Black Dial 35.5mm 2017 กล่อง/ใบครบทุกอย่าง สีดำราคาขึ้นตลอด
sold บาท

ใบสุดท้ายขายโล๊ะ used Chanel woc cavier shw fullset holo23 ราคาพิเศษ sold

New Chanel boy woc cavier black ghw holo25 ขายsold

Used once ใช้ไป3ชม เหมือนใหม่ทุกประการ Chanel tri fold short cavier wallet holo25 full set sold

Chanel woc cavier black shw holo full ลดๆ sold [/COLOR]

Balenciaga mini city shw ปี2017 สีดำหมุดเงินสุดฮิต อุปกรณ์ครบ ขาย soldบาท

Used like new MCM rabbit mini อุปกรณ์ครบ รุ่นนี้มีสายยาว/ถอดได้ ขาย sold

New LV Neonoe Noir สายสีดำ ขาย sold [/COLOR]บาท

New+ LV Clemence Bloom limited ขาย>>sold

New Gucci Tote โบว์ชมพู อุปกรณ์ครบจากช็อปเลยคร้า ขายsold บาท

New Chanel Classic medium cavier ghw holo25 ขายsoldบาท

New Chanel woc cavier ghw holo25 ขายsold

New Chanel sarah cavier ghw holo 25 ขาย 33,500sold บาท

used like very new Chanel tri-fold cavier ghw wallet ขายsold

a

New Chanel coco9.5 cavier black lizard holo24xxxxx full set sold บาท

Used like new Chanel woc black cavier ghw holo23 อุปกรณ์ครบ ราคา soldบาท

used like new Chanel woc cavier ghw holo22 sold

ถามได้24 ชม แม่ค้าใจดี ^______^
ขอบพระคุณ sbn พื้นที่ดีๆค่ะ
[/SIZE]a