Used Balenciaga Classic city
สี Beige
สภาพใช้งานแต่ยังสวย หูแข็ง หมุดดำเล็กไม่ตกเทรนด์ ใช้ได้ต่ออีกยาวๆ ยังไม่ได้ทำสปา ภายในใหม่สะอาดมาก อุปกรณ์มี สายสะพาย กระจก ถุงผ้า ออกจากช้อปไทย5หมื่นกว่าๆ ขอส่งต่อราคาเบาๆครับ 14,900
ต่อราคาได้ขอคนพร้อมโอนครับ

ขอรูปเพิ่ม คุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่

Scan QR code add line ซื้อ
LINE : PSBRANDADDICTED

Used Bottega Veneta nodini cross body สี เทา
แท้ 100% กระเป๋าสภาพดีมาก หนังสวย สีทรงสวย ภายในสะอาด ราคาช้อปออกมา6หมื่นกว่าๆ ไม่เคยทำสปา ซื้อไปใช้ต่อได้อีกยาวๆ ขอส่งต่อราคาเบาๆครับ 22,900
มีถุงผ้าของทางร้านให้ครับ ต่อราคาได้ขอคนพร้อมโอน

ขอรูปเพิ่ม คุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่
Scan QR code add line ซื้อ
LINE : PSBRANDADDICTED

ขอบคุณพี้นที่ดีๆแห่งนี้ SBN ครับ