❤HOT ITEMS MADNESS SALES❤❤ HOT JEWELRY ITEMS ❤❤FENDI, COMME DES GARCON PLAY, POLO RALPH LAUREN, ZARA, INNIT BRAND, ฺฺBAOBAO, ISSEY MIYAKE, LV, TOPSHOP, LIEBESKID AND KOREA BRAND★★ ราคาดีจนต้องรีบจับจองนะค้า★★★★★★

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ❤HOT ITEMS MADNESS SALES❤❤ HOT JEWELRY ITEMS ❤❤FENDI, COMME DES GARCON PLAY, POLO RALPH LAUREN, ZARA, INNIT BRAND, ฺฺBAOBAO, ISSEY MIYAKE, LV, TOPSHOP, LIEBESKID AND KOREA BRAND★★ ราคาดีจนต้องรีบจับจองนะค้า★★★★★★

primpim is offline Trusted Member Brandname Fan
    primpim's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X9X8X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ❤HOT ITEMS MADNESS SALES❤❤ HOT JEWELRY ITEMS ❤❤FENDI, COMME DES GARCON PLAY, POLO RALPH LAUREN, ZARA, INNIT BRAND, ฺฺBAOBAO, ISSEY MIYAKE, LV, TOPSHOP, LIEBESKID AND KOREA BRAND★★ ราคาดีจนต้องรีบจับจองนะค้า★★★★★★

ขนมาเยอะมาก มาช้อปรับเดือนแห่งความรักกันค่าาMADNESS SALESSALESSALESขอบอกว่าต้องดูให้จบน้า เพราะทุกชิ้นคือดีย์
    -สินค้าทุกชิ้นการันตีว่าเป็นของแท้ 100% (AUTHENTIC+ BEST PRICE) แม่ค้าซื้อเองออกจาก shop ทุกชิ้นค่ะ
    -สนใจสอบถามและขอดูรูปเพิ่มเติม หรือสอบถามลายละเอียดทาง LINE ได้นะคะ LINE ID : primpiimm
    แม่ค้าใจดี จริงใจค่า ของที่มาขายทุกชิ้นสภาพดีเหมือนออกช้อปทุกตัวค่า
    ถ้ามีตำหนิ เราก็จะบอกว่าตรงไหน ไม่มีปิดบังแน่นอนค่ะ
    แม่ค้าเป็นคนชอบแต่งตัว เลยซื้อเสื้อผ้าบ่อย ของที่เอามาขายเลยใช้งานน้อยครั้งมากค่า
    -ส่งสินค้าไว 100% ค่า
    -ค่าส่งทั่วประเทศ 50 บาทสำหรับเสื้อผ้าค่ะ , 90 บาทสำหรับ accessories&bag ค่ะ หรือนัดรับได้ค่ะ

ขอบคุณที่อุดหนุนนะคะ

NEVER USED กระเป๋า FENDI ไซส์เล็ก ขนาดยาว 27 cm สูง 15 cm กว้าง 13 cm สามารถถืออได้หลายรูปแบบ ทั้งถือแบบ Boston Bag ห้อยแขน สะพายไหล่ หรือจะเก็บหูหิ้วด้วยการดึงให้แนบไปกับกระเป๋ากลายเป็นคลัตช์ใบเก๋ สายสะพายปรับความยาวได้ หนังสวยมากกกกกกก เหมาะกับการใช้งานในทุกๆวันเลยค่ะ จุของได้เยอะ น้ำหนักเบา สีนี้เป็นสีคลาสสิกเข้าได้กับทุกชุด เอาอยู่ทุกสถานการ์ณ์ ใบนี้แม่ค้าซื้อเองออกจากช้อป ตอนซื้อตั้งใจว่าจะไว้ใช้สำหรับไปเมืองนอก แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใช้เลยตัดใจมาขายได้ราคาคุ้มแสนคุ้ม ใบนี้ราคาช้อปไทยพุ่งขึ้นไป 6-7 หมื่นแล้วนะคะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า + แคร์การ์ดครบนะคะ (แม่ค้าซื้อมาตอนปี 2018 แต่การ์ดลงปี 2017) สภาพดีมากกก มุม 4 ด้านไม่มีรอย
    สายไม่เป็นรอย พลาสติกแปะอะไหล่ยังไม่เคยแกะค่า ขอเทที่ 30,000 บาท ค่าาาา

หนังสวยมว๊ากกกกกค่า พลาสติกที่อะไหล่ยังไม่ได้แกะเลยยย

ด้านในแบ่งออกเป็น 2 ช่องด้วยกระเป๋าใบเล็กพร้อมซิปที่กั้นระกว่างช่องทั้งสอง

สายสะพายถอดออกได้นะคะ ถือไปงานก็เริ่ดค่ะ

หรือใส่สายสะพายไปทำงาน ไปเที่ยงเมืองนอก ก็เกร๋ค่าาาา

BAO BAO Rock 7*10 (NEVER USED) PRICE: 11,500 สีเขียวเข้มเมทาลิค ใบนี้จุของได้เยอะมากกกกกกก แบรนด์นี้เค้าการันตีเรื่องน้ำหนักเบา สีนี้ดูแลรักษาง่าย ไม่ต้องระวังมาก เพราะไม่เลอะง่ายเหมือนสีอ่อนๆ ใช้นานๆก็ดูไม่เก่าเพราะเป็นสีเมทาลิค ใช้ไปทำงานก็เริ่ด ถือแล้วผู้ดี้ผู้ดี ใบนี้ซื้อมาให้คุณแม่ แต่คุณแม่ไม่ได้ใช้ เลยให้มาขาย ราคานี้ดีมากเลยน้า พรีออเดอร์ก็ 15,XXX-16,XXX แล้ว ในช้อปก็ราคา 19,900 มีถุงผ้าครบนะคะ

ด้านในมีช่องซิปรูปช่องใหญ่ 1 ช่อง อีกฝั่งแบ่งเป็นช่องใส่ออกอีก 2 ช่อง แถมก้นมีฐานรองอีก กระเป๋าใบนี้ถือแล้วเป็นทรงนะคะ

ตัวอย่างเวลาสะพายค่า

ใส่ของจุมากเลยค่า เวลาตั้งก็เป็นทรงน้า

ZARA WOMEN'S BLACK SUIT SIZE EUR34 USA2 MEX24 PRICE: 1,190 Baht
    Used once ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเท่านั้นตั้งแต่ซื้อมา ใส่ไปถ่ายรูปทำวิซ่าหลังจากนั้นไม่เคยใส่อีกเลยค่า ตัวนี้ pattern สวยมีกิมมิกตรงกระเป๋าหลอกด้านบนซ้าย ใส่แล้วเท่ เรียบโก้มากค่า สูท zara ขึ้นชื่อเรื่องความเนี้ยบอยู่แล้วนะคะ ตัวนึงราคาไม่ต่ำกว่า 2,990 บาททั้งนั้น
    ตัวนี้ราคาดีมากกกกกก คุ้มเว่อร์ ใส่ไปทำงาน ไปประชุมก็เริ่ด อกประมาณ 34" ไหล่ประมาณ 14" ความยาวแขนประมาณ 25" และความยาวตัวประมาณ 25.5" ค่าาา

ซูมให้เห็น detail กระเป๋าด้านบนซ้ายนะคะ

ใส่ออกมาแล้ว เรียบโก้ตามนี้เลยค่ะ

ZARA PEARL KNITWEAR SIZE M PRICE: 900 Baht ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักมากกกกกก สีออก off white นะคะ ผ้าหนักทิ้งตัวดี ใส่แล้วดูลูกคุณหนูมากเลยค่า ประดับมุกรอบตัวเลยนะคะ แทบไม่เคยส่เลยค่ะตัวนี้ มุกยังเงาอยู่ทุกเม็ดเลย ราคาดีมากเลยน้า ออกช้อปมา 1,590 บาท ได้ราคาถูกแล้วสภาพเหมือนออกจากช้อป คุ้มมากเลยค่า

ด้านหลังนะคะ

ใส่แล้วน่ารักแบบนี้เยยยยย

ดูผู้ดี้ผู้ดีสุดสุดค่า

Rarely used COMME des GARCONS PLAY LADIES' SHIRT SIZE M PRICE: 4,750 Baht
    ตัวนี้แทบไม่เคยหยิบมาใส่เลย ใหม่ม๊ากมากกกกกก ตัวนี้เอามาลดกันสุดๆเพราะไม่ได้ใส่เลย ซื้อมาเก็บอย่างเดียว ใส่แล้วน่ารักมากมากเช่นกันค่ะ ราคาช้อป 9,500 ราคาหิ้วก็ 6 พันกว่าๆเลยค่า บอกแล้วว่าร้านเราของดี ราคาดีจริงจริงค่ะ

Like new POLO RALPH LAUREN POLO SHIRT SIZE S SLIM FIT PRICE: 2,150 Baht
    ตัวนี้ก็ไม่ค่อยได้ใส่อีกแล้ว Y_Y สีน่ารักมากเลยค่า สีครีมใส่แล้วลูกคุณสุดๆ เนื้อผ้าใส่แล้วดูผอมหุ่นดี บวกกับกระดุมทรงยาว ที่ใส่กับอะไรก็ดูเกร๋ ดูดี ตัวนี้แม่ค้าซื้อออกช้อปไทยประมาณ 5 พันกว่าบาท ตัดใจขายเพราะไม่ได้ใส่ เนื่องจากไม่ชอบใส่เสื้อผ้าพอดีตัว ตัวนี้อกประมาณ 32.5"-33" ค่ะ ราคาดีแบบนี้ต้องรีบจัดน้าาาา

ป้ายยังใหม่เอี่ยมอยู่เลยยยย

NEW!! LIEฺBESKIND Berlin LONG WALLET IN BLACK COLOR PRICE: 2,850 Baht กระเป๋าสตางค์หนังแท้สีดำ ด้านในแบ่งเป็น 5 ช่องเป็นช่องใส่ธนบัตร 4 ช่อง ใส่เหรียญ 1 ช่อง จุได้เยอะมากค่ะ มีช่องเก็บการ์ดด้านละ 6 ใบ สองด้านรวมเป็น 12 ใบค่ะ
    ช่องบนสุดของช่องเก็บการ์ดเป็นช่องเก็บของขนาดใหญ่สามารถเก็บใบเสร็จ เครื่องราง หรือเก็บแบงค์ได้อีกค่ะ จุจริงจริงค่ะ แบรนด์นี้เป็นแบรนด์เครื่องหนังชื่อดังของ
    กรุงเบอลิน ประเทศเยอรมนี ไม่มีขายที่ไทยนะคะ มีแค่ที่เยอรมณีเท่านั้น!!! ใครอยากใช้กระเป๋าสตางค์หนังดีๆ สีดำ อะไกล่ทองด้าน รับทรัพย์ นำโชค ต้องรีบสอยแล้วนะคะ (อุปกรณ์ครบค่ะกล่อง การ์ด ถุงผ้า)

ซูมอะไหล่ทองกันชัดชัดค่ะ ด้านหน้าสามารถใช้ของได้อีกค่ะ จะเหน็บนามบัตร หรือบัตรรถไฟฟ้า บัตรจอดรถก็เลิศค่า

ด้านข้างนะคะ

ดูกันชัดๆเลยค่ะ ว่ากว้างจริงๆ แต่พอรูดซิบปั๊ปเหลือใบบางๆเอง ไม่หนาเทะทะนะคะ

INNIT TILL SKIRT GOLD COLOR PRICE: 2,650 BAHT ตัวนี้ก็ใส่ไปงานแค่ 3 ชั่วโมงแล้วไม่เคยใส่อีกเลยค่า ใส่ได้หลายลุคมากเลยนะคะ ใส่ไปงานก็เริ่ด ใส่กับเสื้อกล้ามเสื้อยืดวันชิวชิวก็เกร๋ เนื้อผ้าก็ดูแลรักษาทำความสะอาดง่ายค่า

เวลาใส่นะคะ

ด้านข้างค่า

เสื้อผ้าลินิน แบรนด์ในไอจี ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่า ขายที่ 400 บาทค่า ตัวนี้ผ้าสวยมากเลยค่า ผ้านิ่มไม่แข็ง ราคาดีแบบนี้ หาที่อื่นไม่ได้แล้วน้าาาา

ซูมซูมเนื้อผ้าเลยค่า

LV MONOGRAM IDYLLE SPEEDY BAN 30 DC : SALE PRICE 12,500
    กระเป๋าใช้งานน้อยนะคะ หูหิ้วและส่วนที่เป็นหนังสวยมาก อะไหล่ทองเงาวับ ขอบมีรอยถลอกจากการใช้งานนิดหน่อย สายสะพายสวยและแข็งแรงดีค่ะ ด้านในสะอาดไม่มีรอยสกปรก อุปกรณ์มี แม่กุญแจ ลูกกุญแจมีรอยถลอกนิดหน่อย ถุงผ้า การ์ดเล็ก แคร์บุ๊ก ปล่อยด้วยราคาชิวิชิวเลยค่ะ ใบนี้น่ารักมากจริงๆ รอยเห็นไม่ชัดเพราะกระเป๋าสีเข้มอยู่แล้ว ใช้ได้ unisex นะคะ ผู้ชายก็ใช้ได้น้า ผู้หญิงใช้ก็ดีย์
    ตัดใจปล่อยจริงๆ ใครได้ไปคุ้มมากๆเลยค่ะ แอบบอกว่าราคาช้อปตอนนี้เกือบจะ 4 หมื่นแล้วน้า

ด้านในนะคะ สะอาดมากมากเลยค่ะ

รอยตำหนินิดเดียวจริงๆค่ะ แทบมองไม่เห็นเลยน้าาาา

ZARA CANVAS WIDE BRIMMED HAT SIZE EUR S USA S MEP P SALE PRICE 500 หมวก canvas สีเลือดหมูใส่แล้วดูผ่อง แถมน้ำหนักเบาอีกด้วย รีบรีบมาสอยกันน้า อันนี้คือดีย์จริงๆ

ZARA STRIPE LACE TOP WITH TIE SLEEVES SIZE S : PRICE 700 ตัวนี้มีโบที่แขนไวผูกเกร๋เกร๋นะคะ ตัวนี้ก็ใหม่มากจริมจริม ไม่เคยใส่เลยตั้งแต่ซื้อมา ใส่สอดกับกางเกงเอวสูงก็น่ารักมากๆค่า

รูปเพิ่มเติมค่ะ

ZARA BLUE TOP SIZE XS : PRICE 500 ตัวนี้ก็น่ารักมากๆเช่นกันค่ะ มีโบผูกด้านหน้า ใส่ไปไหนรับรองว่าคนทักว่าเสื้อสวยจังแน่นอนค่าาาา

ZARA BLACK&WHITE PEPLUM SHORT SLEEVED TOP SIZE S : PRICE 550 ตัวนี้ใส่แล้วดูผอม เอวเล็กมากมาก แม่ค้าการันตีค่าาาาาา

ZARA BEADED FINE PLEAT SHIRT SIZE XS : PRICE 650 กระโปรงพรีสชีฟอง ปักลูกปัดรอบตัว ใส่แล้วฟรุ้งฟริ้ง น่ารักมากมากเลยค่ะ

ภาพเพิ่มเติมนะคะ

ZARA NAVY SKIRT SIZE XS : PRICE 500 ตัวนี้เป็นเอวยืดนะคะ เป็นทรงเอแบบพริ้วๆ ใส่แล้วดูผอมเพรียว น่ารักอีกแล้วค่ะ

ZARA STRIPE TROUSERS SIZE XS : PRICE 690 ตัวนี้เป็น silk 100%ค่ะ เอวเป็นยางยืด มีโบหลอกไว้ผูกเกร์ค่ะ จะใส่กับเสื้อยืดสีขาววันชิวๆก็ดี หรือจะใส่ไปวันทำงานก็ได้ ราคาเต็มตัวนี้ 1,990 เลยน้าา ใครได้ตัวนี้ไปก็คุ้มมากมากเช่นกันค่ะ

ZARA FLORA IN SILK SIZE XS : PRICE 690 BAHT (ตัวนี้ก็ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียว แล้วไม่เคยใส่อีกเลยกระโปรงเป็นผ้า silk ลื่นๆบางเบาส่วนด้านบนตรงสายเป็นผ้าชีฟองสีขาว see through ใส่แล้วดูคุณหนูสุดๆค่ะ

ZARA DRESS SIZE XS :PRICE 750 BAHT ตัวนี้เป็น style vintage นิดนึง ใส่ออกมาแล้วก็หุ่นดีสุดๆเพราะตัวนี้เค้าเก็บเอวให้ด้วยค่ะ ไม่อ้วนแน่นอน แม่ค้าคอนเฟิ์มค่ะ

ด้านหลังเป็นแบบนีนะคะ

ZARA JUMPSUIT SIZE M :PRICE 650 (เอี้ยมลายดอกไม้ น่ารักมากกกก ด้นหลังสามารถใส่ได้สองแบบจะไขว้สายก็ได้หรือจะใส่สายตรงแบบปกติก็น่ารัก)

ZARA PANTS SIZE XS :
    PRICE 450 BAHT (ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะผ้าเป็นผ้าลื่นๆแบบชุดว่ายน้ำ ใส่ขึ้นมาแล้วน่ารักอยู่น้า) ซืื้อมาตั้ง 1,990 แหนะ ใครได้ไปคุ้มจริงๆนะคะ ใส่กับเสื้อยืดสีขาวก็ชิค แถมขาดูเล็กด้วย เพราะกางเกงเป็นลายไล่สี ช่วยพรางหุ่นได้ดีเลยค่ะ

JUICY COUTURE BRACELET, SILVER TONE LINK CHARM BRACELET, SMALL HEART AND J CHARM PRICE : 1,350 กำไลข้อมือสีเงินน่ารักมากมาก แทบไม่เคยใส่เลยค่ะ อุปกรณ์ก็มาครบนะคะ มีกำไล มีกล่องให้ครบค่ะ ราคาช้อปตั้ง 3,000 เลยนะคะ

ภาพพร้อมอุปกรณ์ค่ะ

PLEATS PLEASE ISSEY MIYAKE SIZE 5 : PRICE 6,000 ตัวนี้คือดีย์มาก ใครได้ไปคุ้มสุดสุด ซื้อออกจากช้อปไทยราคา 12,900 ตัดใจขายเพราะไม่ได้ใส่ สีก็น่ารัก จะใส่เป็นเสื้อตัวยาวกับกางเกงก็ดี หรือจะใส่เป็นเดรสไปงานก็ได้ คอเสื้อสามารถใส่ได้หลายแบบด้วยค่ะ จะเปิดไหล่ คอเต่า ม้วนเป็นโดนัทก็น่ารักไปหมดเลยยยยย

ใส่เปืดไหล่ก็ชิคชิคค่ะ

ZARA LEATHER OVER THE KNEE BOOTS SIZE 38 (USED IN VERY GOOD CONDITION) : PRICE 1,250
    สาวๆไซส์ 36-37 ใส่ได้นะคะ บู๊ทใส่หลวมนิดนึง
    แม่ค้าใส่เดินแค่ในสนามบินสุวรรณภูมิครั้งเดียวหลังจากซื้อมา พอขึ้นเครื่องยันลงเครื่องก็เปลี่ยนใส่ผ้าใบ แล้วก็ไม่เคยใส่อีกเลยค่า
    ใครได้คู่นี้ไปคุ้มมากเลยจริงๆ เหมือนได้ของใหม่ออกจากช้อปเองเลยนะคะ หนังนิ่มมากเลยค่ะ คู่นี้ซื้อมา 2,990 เลยนะ

รูปเพิ่มเติมค่ะ

FLYNOW FLORA TOP SIZE EUR36 ENG10 USA4 : PRICE 350 BAHT (อกได้ถึง 34"ค่ะ โบที่สายสามารถแกะมาผูกเองได้ค่ะ ใส่มาแล้วน่ารักมากๆค่ะ)

TOPSHOP DAISY SHIRT SIZE EUR38 US6 UK10 :
    PRICE 550 BAHT (เสื้อเชิ๊ตลายดอกเดซี่ ผ้า 100% SILK ด้านหน้าสั้น ด้านหลังยาว ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ)

PLAYHOUND SUIT SIZE S :PRICE 750 BAHT ตัวนี้น่ารักมากและไม่เคยใส่เลยส่วนตัวคิดว่าดูเด็กไปเลยไม่เคยใส่ รอบอกได้ถึง 33-35" ถ้าติดกระดุม)

ขอปิดท้ายด้วยรายการสินค้าเกาหลีค่า

KOREA WHITE FUR JACKET PRICE: 1,500 BAHT เสื้อแจ็กเก็ตขนกระรอกเทียม สีขาวครีม ขนนุ่มปุกปุยมากค่ะ ใส่แล้วอุ่นมากกกก อุณหภูมิเลขตัวเดียวสบายๆเลยค่ะ แถมตัวนี้ถ่ายรูปสวยมากเลยน้า หน้าหนาวนี้เป็น hot item เลยค่า

รูปประกอบค่า

ใส่แล้วน่ารักมากๆค่า

ชุดเดรสยาว ชายฟรุ้งฟริ้ง ด้านบนเป็นซีทรู ใส่ออกงานก็เริ่ด ใส่ชิวชิวก็น่ารัก ราคาก็ดีย์สุดสุด ราคา 750 เท่านั้นค่ะ ตัวนี้ได้มาแพงมากกกกก ใครได้ไปคุ้มสุดสุดค่า

สุดท้ายนี้ขอฝากร้านเครื่องประดับ jewelry เงินแท้ชุบทองคำขาว 18k (น้ำยาชุบตัวเดียวกับแหวนเพชรแท้) ใส่แล้วไม่แพ้ ไม่คัน ไม่ลอก ไม่ดำแน่นอนค่ะ แม่ค้าคอนเฟิม ประดับเพชร CZ Swarovski แท้เกรดพรีเมี่ยม เจียระไรเหลี่ยม Hearts&Arrows ซึ่งเป็นเหลี่ยมเดียวกับเพชรแท้ มีโรงงานนำเข้าเพชรจากต่างประเทศ คัดน้ำขาวใสเสมือนเพชรแท้ ไม่ใช่เพชรเกรดตามท้องตลาดทั่วไป งานเพชรฝังมือทุกชิ้น เป็นร้านของแม่ค้าเองค่า เข้าไปดูกันได้ที่
    IG: @p.m.officials หรือ FB page:
    p.m.officials ค่า
    (ถ้าบอกว่าเป็นลูกค้าจาก sbn แม่ค้ามีส่วนลดพิเศษมอบให้ค่า แถมส่งฟรีกันไปเลยยยยยย)

เพชรสวยดุจเพชรแท้ วิ้งแค่ไหนถามใจเธอดูค่า สวยเหมือนใส่เพชรแท้ในราคาที่เอื้อมถึง เพชรเกรดนี้ไม่มีขายราคาหลัก 1-2 พันในท้องตลอดแน่นอน ถ้าไม่ใช่ร้านเรา เพราะเราเป็นโรงงานมาเองค่าา

แหวนสไตล์มินิมอล เพชรล้อม เพชรชู เรามีหมดค่า

Everyday look, Every wear ค่า

อ้ะรีวิว รีวิว

บอกแล้วว่าใส่แล้วชิค ใส่แล้วเริ่ด คนเกร๋เค้าต้องมีกันค่า

กำไลก็มีนะคะ แอบบอกว่ากำไลคือดีมาก เป็น double line bracelet ใส่แล้วเกร๋ไม่ซ้ำใครแน่นอน เพราะเป็นแบบเฉพาะของทางร้านเรา มีแบบให้เลือกหลายลายมากค่ะ

เส้นนึ้ออเดอร์เมืองนอกมาเยอะมากค่า

ต่างหูก็มีค่า ใส่ไปงานก็เริ่ด ใส่ปกติก็สวย

คู่นี้นี่เริ่ดมาก ผลิตมาก็ล็อต หมดตลอด ตลอดค่า

เวลาใส่นะคะ

สร้อยคอพร้อมจี้ก็มีค่า จะมินิมอล เรียบๆเริ่ดๆ หรือน่ารักๆ เรามีหมดค่า

Packaging ก็เลอค่านะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคะ
    Last edited by primpim; 18-02-20 at 08:33.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ