MADNESS SALESSALESSALES
-สินค้าทุกชิ้นการันตีว่าเป็นของแท้ 100% (AUTHENTIC+ BEST PRICE) แม่ค้าซื้อเองออกจาก shop ทุกชิ้นค่ะ
-สนใจสอบถามและขอดูรูปเพิ่มเติม หรือสอบถามลายละเอียดทาง LINE ได้นะคะ LINE ID : primpiimm
แม่ค้าใจดี จริงใจค่า ของที่มาขายทุกชิ้นสภาพดีเหมือนออกช้อปทุกตัวค่า
ถ้ามีตำหนิ เราก็จะบอกว่าตรงไหน ไม่มีปิดบังแน่นอนค่ะ
-ส่งสินค้าไว 100% ค่า
-ค่าส่งทั่วประเทศ 90 บาทหรือนัดรับได้ค่ะ
ขอบคุณที่อุดหนุนนะคะ

NEVER USED กระเป๋า FENDI ไซส์เล็ก ขนาดยาว 27 cm สูง 15 cm กว้าง 13 cm สามารถถืออได้หลายรูปแบบ ทั้งถือแบบ Boston Bag ห้อยแขน สะพายไหล่ หรือจะเก็บหูหิ้วด้วยการดึงให้แนบไปกับกระเป๋ากลายเป็นคลัตช์ใบเก๋ สายสะพายปรับความยาวได้ หนังสวยมากกกกกกก เหมาะกับการใช้งานในทุกๆวันเลยค่ะ จุของได้เยอะ น้ำหนักเบา สีนี้เป็นสีคลาสสิกเข้าได้กับทุกชุด เอาอยู่ทุกสถานการ์ณ์ ใบนี้แม่ค้าซื้อเองออกจากช้อป ตอนซื้อตั้งใจว่าจะไว้ใช้สำหรับไปเมืองนอก แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใช้เลยตัดใจมาขายได้ราคาคุ้มแสนคุ้ม ใบนี้ราคาช้อปไทยพุ่งขึ้นไป 6-7 หมื่นแล้วนะคะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า + แคร์การ์ดครบนะคะ (แม่ค้าซื้อมาตอนปี 2018 แต่การ์ดลงปี 2017) สภาพดีมากกก มุม 4 ด้านไม่มีรอย
สายไม่เป็นรอย พลาสติกแปะอะไหล่ยังไม่เคยแกะค่า ขอเทที่ 30,000 บาท ค่าาาา

หนังสวยมว๊ากกกกกค่า พลาสติกที่อะไหล่ยังไม่ได้แกะเลยยย

ด้านในแบ่งออกเป็น 2 ช่องด้วยกระเป๋าใบเล็กพร้อมซิปที่กั้นระกว่างช่องทั้งสอง

สายสะพายถอดออกได้นะคะ ถือไปงานก็เริ่ดค่ะ

หรือใส่สายสะพายไปทำงาน ไปเที่ยงเมืองนอก ก็เกร๋ค่าาาา

BAO BAO Rock 7*10 (NEVER USED) PRICE: 11,500 สีเขียวเข้มเมทาลิค ใบนี้จุของได้เยอะมากกกกกกก แบรนด์นี้เค้าการันตีเรื่องน้ำหนักเบา สีนี้ดูแลรักษาง่าย ไม่ต้องระวังมาก เพราะไม่เลอะง่ายเหมือนสีอ่อนๆ ใช้นานๆก็ดูไม่เก่าเพราะเป็นสีเมทาลิค ใช้ไปทำงานก็เริ่ด ถือแล้วผู้ดี้ผู้ดี ใบนี้ซื้อมาให้คุณแม่ แต่คุณแม่ไม่ได้ใช้ เลยให้มาขาย ราคานี้ดีมากเลยน้า พรีออเดอร์ก็ 15,XXX-16,XXX แล้ว ในช้อปก็ราคา 19,900 มีถุงผ้าครบนะคะ

ด้านในมีช่องซิปรูปช่องใหญ่ 1 ช่อง อีกฝั่งแบ่งเป็นช่องใส่ออกอีก 2 ช่อง แถมก้นมีฐานรองอีก กระเป๋าใบนี้ถือแล้วเป็นทรงนะคะ

ตัวอย่างเวลาสะพายค่า

ใส่ของจุมากเลยค่า เวลาตั้งก็เป็นทรงน้า

สุดท้ายนี้ขอฝากร้านเครื่องประดับ jewelry เงินแท้ชุบทองคำขาว 18k (น้ำยาชุบตัวเดียวกับแหวนเพชรแท้) ใส่แล้วไม่แพ้ ไม่คัน ไม่ลอก ไม่ดำแน่นอนค่ะ แม่ค้าคอนเฟิม ประดับเพชร CZ Swarovski แท้เกรดพรีเมี่ยม เจียระไรเหลี่ยม Hearts&Arrows ซึ่งเป็นเหลี่ยมเดียวกับเพชรแท้ มีโรงงานนำเข้าเพชรจากต่างประเทศ คัดน้ำขาวใสเสมือนเพชรแท้ ไม่ใช่เพชรเกรดตามท้องตลาดทั่วไป งานเพชรฝังมือทุกชิ้น เป็นร้านของแม่ค้าเองค่า เข้าไปดูกันได้ที่
IG: @p.m.officials หรือ FB page:
p.m.officials ค่า
(ถ้าบอกว่าเป็นลูกค้าจาก sbn แม่ค้ามีส่วนลดพิเศษมอบให้ค่า แถมส่งฟรีกันไปเลยยยยยย)

เพชรสวยดุจเพชรแท้ วิ้งแค่ไหนถามใจเธอดูค่า สวยเหมือนใส่เพชรแท้ในราคาที่เอื้อมถึง เพชรเกรดนี้ไม่มีขายราคาหลัก 1-2 พันในท้องตลอดแน่นอน ถ้าไม่ใช่ร้านเรา เพราะเราเป็นโรงงานมาเองค่าา

แหวนสไตล์มินิมอล เพชรล้อม เพชรชู เรามีหมดค่า

Everyday look, Every wear ค่า

อ้ะรีวิว รีวิว

บอกแล้วว่าใส่แล้วชิค ใส่แล้วเริ่ด คนเกร๋เค้าต้องมีกันค่า

กำไลก็มีนะคะ แอบบอกว่ากำไลคือดีมาก เป็น double line bracelet ใส่แล้วเกร๋ไม่ซ้ำใครแน่นอน เพราะเป็นแบบเฉพาะของทางร้านเรา มีแบบให้เลือกหลายลายมากค่ะ

เส้นนึ้ออเดอร์เมืองนอกมาเยอะมากค่า

ต่างหูก็มีค่า ใส่ไปงานก็เริ่ด ใส่ปกติก็สวย

คู่นี้นี่เริ่ดมาก ผลิตมาก็ล็อต หมดตลอด ตลอดค่า

เวลาใส่นะคะ

สร้อยคอพร้อมจี้ก็มีค่า จะมินิมอล เรียบๆเริ่ดๆ หรือน่ารักๆ เรามีหมดค่า

Packaging ก็เลอค่านะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคะ