ทั้งหมดเป็นของสะสมของตัวเองนะคะ ไม่ใช่ร้านค่ะ ของทั้งหมดเป็นของแท้แน่นอนค่ะ ปล่อยๆ ออกไปบ้างดีกว่าค่ะ ต่อรองได้ค่ะ ถ้าขายได้ขายเลยค่ะ
ติดต่อแม่ค้า สอบถามขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ

โทร. 089-111-1920 มี what's app + Line ด้วยค่ะเบอร์นี้
Line Id : ladybumpie

ขอไม่ confirm ปากเปล่านะคะ จะได้ไม่เสียโอกาสคนอื่นค่ะ ขอมัดจำหลังจาก cf อย่างน้อย 1,000 ค่ะ

นัดรับได้ที่ mega bangna , Central พระราม 2, Central พระราม 3 ค่ะ

ขอแบ่งเป็น 3 กรุ๊ปนะคะ

Group 1 นางฟ้า LV Yayoi Kusama สีเหลือง

Neverfull MM
Speedy 30
keychain
Wallet

ขายเหมาทั้งเซ็ท 150,000 ลดเหลือ 120,000 บาท บน ebay ราคาต่อชิ้นไปไกลมากๆ แล้วค่ะ ไม่มีผลิตแล้วค่ะ ใครสะสม รีบเลยค่ะ

Neverful MM ใหม่มาก น่าจะใช้ไป 3 ครั้ง ได้ค่ะ ไม่มีรอยด่างดำอะไรทั้งสิ้น สายขาว อาจจะอ่อนตัวบ้างค่ะ เพราะเวลาเก็บพับสายลง ถ้ารับใบเดียว ปล่อยที่ 70,000 ลดเหลือ 60,000 ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ

Speedy 30 นางฟ้าสุดๆ ใช้น้อยกว่า neverful อีกค่ะ น่าจะ 1-2 ครั้ง หูจับขาวนวลมาก รับแต่ใบนี้ขอปล่อยที่ 80,000 ลดเหลือ 65,000 นะคะ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ

กระเป๋าเงิน Zippy wallet สีถลอกบ้าง สภาพประมาณ 85% ขอปล่อยต่อ 15,000 ลดเหลือ 10,000 ค่ะ มาพร้อมกล่อง+ถุงผ้าค่ะ

key chain มีถลอกอีกแล้วด้านหลัง ขอปล่อยต่อที่ 9,000 ลดเหลือ 6,500 ค่ะ มาพร้อมกล่อง+ถุงผ้าค่ะ

Group 2 LV Camera bag, muimui wallet, LV vernis cles

รูปหมู่

LV camera bag รุ่นนี้นานแล้วค่ะ ขอปล่อยที่ 20,000 ลดเหลือ 15,000 ค่ะ สภาพดีมากๆค่ะ มีรอยด้ายหลุดด้านในที่ป้ายค่ะ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ

กระเป๋าตังค์ ใบยาว muimui ปล่อยที่ 3,500 ลดเหลือ 2,000 ค่ะ หนังนิ่มตามสไตล์ muimui ค่ะ ช่องใส่บัตร เยอะมากกกกก มาพร้อมกล่อง+ถุงผ้าค่ะ

LV Vernis Cles สีชมพู น่ารักมากกก ใหม่มากกๆ ค่ะ แทบไม่ได้แตะ ซื้อเพราะชอบสีจริงๆค่ะ ขอปล่อยที่ 7,000 ลดเหลือ 5,000 ค่ะ มาพร้อมกล่อง+ถุงผ้าค่ะ

Group ที่ 3 Vintage group ค่ะ ขอไม่ตั้งราคา แต่อยากได้เท่าไร แจ้งมาค่ะ ขายได้ขายเลยค่ะ ทั้งสองใบ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ

ิbackpack limited สภาพรอยน้ำ ตามภาพค่ะ แต่น่ารัก

ใบนี้สะพายเป็นเป้เก๋ๆ มีรอยน้ำด่างดวงตามรูปค่ะ มีรอยขาดนิดนึงที่หูด้านบน

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆมากๆ ค่ะ