อัพเดตของเข้าใหม่ เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>แก๊งLv neverfull mm /Chanel zippy caviar/มีLvหลายรุ่น /balenciag/Lv zippy /Lv alma/Gucci kid/Lv pallas clutch/Lv favorite mm /chanel classic /croisette damier

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: อัพเดตของเข้าใหม่ เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>แก๊งLv neverfull mm /Chanel zippy caviar/มีLvหลายรุ่น /balenciag/Lv zippy /Lv alma/Gucci kid/Lv pallas clutch/Lv favorite mm /chanel classic /croisette damier

Threaded View

Jay512 is offline Trusted Member Master Brandname
    Jay512's Bank Account
    • Bank Account 1: 754X1X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default อัพเดตของเข้าใหม่ เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>แก๊งLv neverfull mm /Chanel zippy caviar/มีLvหลายรุ่น /balenciag/Lv zippy /Lv alma/Gucci kid/Lv pallas clutch/Lv favorite mm /chanel classic /croisette damier

สวัสดีค่ะ รบกวนอ่านก่อนนะคะ
    กติกา
    - สินค้าเป็นของแท้100% ยินดีให้นำรูปเข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอค่ะ
    - สามารถขอรูปเพิ่มเติมจนกว่าจะพอใจ lineได้ตลอด24ชม.
    - cf no cc
    - ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - กทม.มีแมสวิ่งคิดตามระยะทาง
    หรือส่งems100ค่ะ

แม่ค้าใจดีสนใจใบไหนสอบถามขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
    Line/Tel. 095-456-2569 คุณเมย์

Line:
    http://line.me/ti/p/Bo7QFDggQO

New Gucci kid ดาว
    >>>เท 18,900<<< ของใหม่
    New Gucci kid ผีเสื้อ >>>เท 20,900<<< ของใหม่
    อุปกร ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด

New Lv Croisette damier >>>51,900<<<ของใหม่

New Lv felicie Gm damier >>>31,900<<<ของใหม่

New Lv Belt damier Size 90/36 ปี2019 สำหรับเอว33-37
    อปก.กล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ
    ราคา
    >>>16,990<<<
    [IMG][/IMG]

New Lv sling bag
    ราคา>>>44,990<<<
    [IMG][/IMG]

New Lv Multiple ราคา
    >>>16,990<<<อุปกรณ์ครบกล่อง
    [IMG][/IMG]

New Lv clemence damier
    ราคา>>>16,990<<<
    [IMG][/IMG]

หายยากมาก

Used chanel woc caviar ghw holo26
    ราคา>>>59,990<<<
    สภาพสวย หนังคาเวียสวย อะไหล่ทองเงางาม ขอบมุมดี ภายในสะอาด หนังป่องสวยงาม มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาusedค่ะ
    มือ1ขาย8หมื่นแล้วจ้า
    อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า การ์ด แคร์บุ๊ค ดอกคามิเลีย ค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Like new chanel woc caviar ghw holo27
    ราคา>>>65,990<<<

สภาพ98% ใหม่สวยมากกกกก หนังคาเวียแข็ง อะไหล่ทองเงางาม ไม่ซีด ขอบมุมไม่ถลอก ใช้น้อยค่ะ ภายในสะอาด หนังป่องสวยงามค่ะ มือ1ขาย8หมื่นแล้วจ้า
    อุปกรณ์: กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด แคร์บุ๊ค ดอกคามิเลีย ริบบิ้น ค่ะ

[IMG][/IMG]

Used chanel woc caviar shw holo21
    ราคา>>>55,900<<<
    สภาพ95% สภาพสวยหนังคาเวียแข็ง อะไหล่เงินเงางาม ไม่ซีด ขอบมุมดี ภายในสะอาด หนังป่องสวยงามค่ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    มือ1ขาย8หมื่นแล้วจ้า
    อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า การ์ด แคร์การ์ด ค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Chanel jumbo lamb skin holo14 สีดำ 2ฝา

ราคา>>>89,990<<< ถูกกว่าของใหม่เป็นแสนค่ะ
    สภาพสวยมาก ใช้น้อย ขอบมุมไม่ถลอก ภายในสะอาด หนังสวยป่องทุกช่อง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.แคร์การ์ด การ์ดholo

[IMG][/IMG]

Used Like new Chanel 6”holo19 หนังแก้วสีดำ
    เท>>>45,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย ขอบมุมไม่ถลอก หนังแก้วเงาสวยไม่ถลอก ภายในสะอาดค่ะ
    อุปกรณ์. กล่อง การ์ดholo

[IMG][/IMG]

Like new Chanel caviar holo22
    ราคา>>>49,990<<<
    สภาพสวยมาก คาเวียป่องทุกช่อง หนังไม่ถลอก อะไหล่ทองสวย ไม่มีตำหนิค่ะ

อุปกรณ์.กล่อง การ์ด สาย ถุงผ้า บุ๊ค
    [IMG][/IMG]
    New Chanel classic shw holo29 full set.
    [IMG][/IMG]
    Used Like new Balenciaga zippy
    ราคา
    >>>เท 12,900<<< สีแดงรับทรัพย์

สภาพสวยมาก ภายในสะอาด อะไหล่ทองเงางาม ขอบมุมสวย ใช้น้อย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.กล่อง การ์ด ถุงผ้า

[IMG][/IMG]

Used Lv clemence mono dcปี2018
    ราคา>>>13,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสัด ขอบมุมสวย ช่องภายในสะอาดไม่ลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.กล่อง ใบเสร็จ ถุงผ้า สลิปใบเสร็จ

[IMG][/IMG]

Used Lv pochette mono[COLOR=rgba(0, 0, 0, 0)] [/COLOR]ปี2004
    ราคา>>>18,990<<<
    สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมสวย สายไม่แตก ไม่แห้ง อะไหล่ทองมีดร็อปลง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้าเหลือง การ์ด

[IMG][/IMG]

Used Lv Eva damier ปี1012

ราคา>>>21,990<<<
    สภาพพร้อมใช้งานคะ แคนวาสชัดสวย มีรอยใช้งานบ้างขอบมุมเป็นปกติ ภายในสะอาด อะไหล่ยังทอง สายแข็งแรง สามารถถอดไปใช้กับรุ่นอื่นได้อีกคะ ครอสบอดี้เกร๋ๆ ถือเป็นครัชก็ชิล ใส่กระเป๋าตังค์ใบยาว iPhone max ได้สบาย ไม่มีตำหนิหนัก มีรอยใช้งานทั่วไป
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ สายยาว
    [IMG][/IMG]

Used Lv clutch mono
    ราคา>>>8,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสัด อะไหล่ทองสวย ภายในสะอาด
    *เปลี่ยนซับในมาใหม่สวยค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Like new Lv pallas bb dcปี2014
    ราคา>>>45,900<<<

ภาพ95% สภาพสวยมากๆค่ะ ใช้น้อย ความไฮด์ขาว ภายในสะอาด ขอบมุมสวย แคนวาสชัด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า ถุงกระดาษ สาย การ์ด

[IMG][/IMG]
    Used Like new Lv spd30 damier ปี2016

ราคา>>>25,990<<<
    รุ่นใหม่หูกระเป๋านูน ช่องเล็กมีซิป สภาพสวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ใบไม้ตึง ขอบมุมสวย หูกระเป๋าไม่ถลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ชุดกุญแจ

[IMG][/IMG]

Used Lv spd30 damier ปี12

ราคา>>>20,990฿<<<
    สภาพสวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวย หูกระเป๋าไม่ถลอก ทรงไม่ย้วยค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า ชุดกุญแจ การ์ด ค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Lv spd25 mono ปี2003
    ราคา >>>13,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสชัด ภายในสะอาด ขอบมุมดี ช่องเล็กไม่ลอก แคนวาวชไม่ปริไม่แตก *เปลี่ยนใบไม้มาใหม่ค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ดค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Lv spd30ban mono dcปี2012
    ภาพสวย ช่องเล็กไม่ลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ขอบมุมไม่ปริไม่แตก สายแข็งแรง ภายในสะอาด แคนวาสชัดค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า สาย ชุดกุญแจ ค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Lv menilmontant pm mono dcปี2014
    ราคา>>>17,990<<<
    สภาพสวย คาวไฮด์สีน้ำผึ้ง ภายในสะอาด มีรอยกาวนิดนึงค่ะ แคนวาสชัด ขอบมุมดี สายแข็งแรงดี ไม่มีรอยปริแตกค่ะ

อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด
    [IMG][/IMG]

Used Like new Lv nvf mm damier ปี2014

ราคา >>>23,990 net<<<<
    สภาพ98% มี hot stamp สภาพใหม่สวยมากค่ะ หูกระเป๋าตั้งได้เอง ใช้น้อย ทรงแข็งโป๊ก ขอบเรียบตึง มุมสวย หูกระเป๋าแข็งมาก ไม่เฟด ไม่ถลอก แคนวาสลายชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ดlv
    [IMG][/IMG]
    Used Like new Lv nvf mm damier ปี2013
    ราคา >>>26,990<<<<
    สภาพ98% สภาพใหม่สวยมากค่ะ หูกระเป๋าตั้งได้เอง ใช้น้อย ทรงแข็งโป๊ก ขอบเรียบตึง มุมสวย หูกระเป๋าแข็งมาก ไม่เฟด ไม่ถลอก แคนวาสลายชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ดlv การ์ดรุ่น ถุงกระดาษ
    [IMG][/IMG]

Used Like new Lv nvf mm damier ปี2011

ราคา >>>24,990<<<<
    สภาพ98% สภาพใหม่สวยมากค่ะ หูกระเป๋าตั้งได้เอง ใช้น้อย ทรงแข็งโป๊ก ขอบเรียบตึง มุมสวย หูกระเป๋าแข็งมาก ไม่เฟด ไม่ถลอก แคนวาสลายชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ทรงเป๊ะ มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ดlv ใบเสร็จ
    [IMG][/IMG]

Used Lv pallas clutch mono cerise dcปี2016
    ราคา>>>28,990<<<<
    สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมดี ภายในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง ห่วงทองไม่ซีด สายคาวไฮด์ขาวสีเสมอกัน ใช้น้อย
    มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า กล่อง การ์ด สาย ใบเสร็จ

[IMG][/IMG]
    Used Lv twin pm mono ปี2000

ราคา>>>14,990<<<
    ขนาด7.5”x4”ใส่ไอโฟนmaxได้ค่ะ
    คอสบอดี้ คาดอก คาดเอว ได้หมดเลยค่ะ
    สภาพสวยมาก ใช้น้อย คาวไฮด์สีสวยสีเสมอกัน ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด สาย

[IMG][/IMG]

Used Lv geronimos damier ปี2004 รุ่น2ซิป
    ราคา>>>17,990฿<<<
    สภาพสวยมาก ภายในสีแดงสะอาด แคนวาสชัด ไม่ลอก ไม่เหนียว ขอบมุมสวย อะไหล่ทองสวย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    [IMG][/IMG]
    Used Lv geronimos damier ปี11 รุ่นใหม่ซิปเดียว ใบละ>>>22,990<<<
    สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ขอบมุมสวย ไม่เฟดค่ะ
    อุปกร ถุงผ้า การ์ด

[IMG][/IMG]

Used Lv geronimos damier ปี16 รุ่นใหม่ซิปเดียว
    ราคา>>>23,990<<<
    สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ขอบมุมสวย ไม่เฟดค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Lv papilon damier 28cm.ปี2006
    ราคา>>>14,900<<<
    สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย ขอบมุมดี ค่ะ

Used Lv district pm damier ปี2013
    ขนาด9.8”x8.7”x3.1”
    สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมดี สายแข็งแรง อะไหล่ด้านในมีพลาสติกสีฟ้ายังไม่แกะ สภาพสวยตามรูป มีรอยการใช้งานบ้าง ตามประสาusedค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Lv sarah wallet mono ปี07
    ราคา>>>6,990<<<
    สภาพใช้งานทั่วไป ช่องใส่10การ์ด ลายยังชัด มีดรอปลงบางจุด ใช้ได้อีกนานค่ะ
    อุปกรณ์.-

Used balenciaga mini city ปี2013
    ราคา>>>19,990฿<<<
    สภาพสวย ภายในสะอาด สายแข็งแรง มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด กระจก สาย ตัวอย่างหนังค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Chanel calf skin holo15

ราคา>>>39,990฿<<<
    ขนาด14”x10”x5.5”
    สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมไม่ถลอก ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ
    อุปกรณ์.-
    [IMG][/IMG]

Used Chanel calf skin holo9

ราคา>>>29,990฿<<<
    ขนาด10”x9.3”x4.5”
    สภาพสวย โฮโลติดแน่น ภายในสะอาด ขอบมุมมีรอยการใช้งานทั่วไป ใช้ง่าย จุของได้เยอะค่ะ
    อุปกรณ์.-
    [IMG][/IMG]

ซื้อ1ได้2
    ❗️❗️❗️
    Used Like new Chanel woc boy lamb skin ghw holo21
    ราคา>>>62,990฿<<<
    สภาพสวยมาก ใช้น้อย ภายในสะอาด ขอบมุมไม่ถลอก ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์.การ์ด กล่อง ถุงผ้า ใบลูก
    [IMG][/IMG]

Used Lv alma bb dcปี2015
    ราคา>>>ราคา30,990<<<
    สภาพสวยมาก ใช้น้อย แคนวาสชัด ภายในสะอาด มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Lv district pm mono ปี2014
    ราคา>>>23,990<<<
    สภาพสวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมดี สายแข็งแรงค่ะ

Like new Lady dior 9"ปี14
    ราคา>>>69,000<<<
    สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิค่ะ ออกshopพารากอนมา170,000

Used Like new Balenciaga ปี2018 ออกshop emquarlierมา34,400฿
    ราคา>>>22,990<<<
    สภาพ98%ใหม่สวยมาก ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ถลอก สีแดงสวย จุของได้เยอะ ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์.การ์ด ใบเสร็จ

[IMG][/IMG]

Used Like new Lv brooklyn bum bag dcปี2012
    ราคา>>>27,900<<<
    สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย อะไหล่ทองสวย ภายในสะอาดมากค่ะ ขอบมุมสวย แคนวาสชัด สายแข็งแรงดี ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. การ์ด

[IMG][/IMG]

Used Like new Gucci cossbody รุ่นใหม่ไม่ใช่วินเทจค่ะ
    ราคา>>>17,990<<<
    สภาพสวยค่ะ ขอบมุมดี แคนวาสชัด ภายในสะอาด สายสะพายแข็ง ใช้น้อย ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์. การ์ด

[IMG][/IMG]

Used Lv Palm springs pm Dcปี2016
    ราคา>>>เท 45,990<<<
    ขนาดประมาณ8”x11”x4”ค่ะ
    สภาพ 90% สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ทรงเป๊ะ ภายในสะอาด ขอบมุมสวย มีรอยปริตรงขอบซิปนิดนึงค่ะ
    อุปกรณ์.การ์ด ถุงผ้า ค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Lv croisette damier ปี2017
    ราคา>>>38,990<<<
    สภาพสวยมาก ใช้น้อย ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมไม่เฟด ไม่ปริไม่แตก สายแข็งแรงดี หูกระเป๋าไม่ถลอก มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาused ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกรณ์. ถุงผ้า การ์ด สาย พู่ห้อย ค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Like new Lv clutch dc ปี2019
    >>>ราคา15,990<<<
    สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมไม่ปริ ไม่แตก ภายในสะอาดค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ดlv การ์ดรุ่น ค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Like new Pr-a-da saffiano 30 ปี2013
    ราคา>>>22,900<<<
    สภาพสวยมาก ใช้น้อย ขอบมุมสวย อะไหล่ทองเงางาม ทรงเป๊ะ สายแข็งแรง กระดุมไม่แตก ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า การ์ด สายค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Lv mono wallet ปี07
    ราคา>>>6,990<<<
    สภาพสวย แคนวาสชัด ขอบมุมดี มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

[IMG][/IMG]

Used Lv belt damier ปี2009 size 95/38
    ราคา>>>9,990<<<
    สภาพ85%สภาพใช้งาน แคนวาสชัด สายมีรอยย่น รูมีรอยการใช้งาน ใช้ได้อีกนานค่ะ
    [IMG][/IMG]

Used Lv epi pm เป้ สีน้ำเงิน(น้ำเงิน)
    ราคา>>>14,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ ลายไม้สีน้ำเงิน ขอบมุมดี ภายในสะอาด ลายไม้ชัด ช่องเล็กลอกเหนียวแล้ว พร้อมใช้ค่ะ มีรอยการใช้งานทั่วไปตามประสาusedค่ะ
    อุปกรณ์.ถุงผ้า
    [IMG][/IMG]

Used like new Lv emilie damier ปี2013
    ราคา>>>10,990<<<
    สภาพสวยมากค่ะ ลายชัด ช่องด้านในไม่ลอก ไม่ปริ ไม่แตก ไม่มีตำหนิค่ะ

[IMG][/IMG]

หายยากสุดๆ เหมาะแก่การสะสม
    Used Like new Chanel zippy limited holo208
    ราคา>>>32,990<<<ของใหม่6หมื่นกว่า
    สภาพ98% ใช้น้อย สภาพใหม่เลยค่ะ

อุปกรณ์.ครบกล่องค่ะ
    Last edited by Jay512; 16-03-20 at 09:37.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ