สินค้าสภาพดีทุกใบค่ะ เป็นสินค้าที่ใช้เอง มีทั้งของผู้หญิงและผู้ชาย
ให้สิทธิ์ท่านที่โอนก่อนนะคะ
***ดูรูปทุกมุมก่อนโอนเงินค่ะ
***ส่งทางไลน์แมน หรือแมสเซนเจอร์
***ค่าจัดส่ง ทางลูกค้าจ่ายจริงตามระยะทางค่ะ

สนใจ ติดต่อทางไลน์ ID : love.company
ขอบคุณ SBN มากค่ะ

1.CHANEL CLASSIC MAXI คาเวียร์สวย หนังดี สภาพใหม่ มีร่องรอยการใช้งานที่ช่องกระเป๋าหลังด้านใน HOLO 26 (ใบใหญ่กว่า Jumbo ค่ะ) อุปกรณ์ครบทุกอย่างจนถึงกระดาษดันทรงค่ะ และยังใหม่สภาพดีเช่นกันค่ะ
ราคาพิเศษ 155,000 บาทค่ะ

2.กระเป๋าสตางค์ใบยาว สีแดงรับทรัพย์ เป็นแบบฝาปิด อะไหล่ทอง สภาพดีทั้งภายในและภายนอก หนังแกะค่ะ HOLO 26 อุปกรณ์ครบจนถึงพลาสติกปิดอะไหล่ค่ะ
ราคาพิเศษ 20,500 บาท

3.LV POCHETT FELICIE EPI สภาพใหม่มาก มีกระเป๋าด้านใน 2 ใบ สีดำกับสีฟูเซียร์ สายโซ่สีเงินใหม่เอี่ยม อุปกรณ์ครบ ปี 2018 ค่ะ
ราคาพิเศษ 21,900 บาท

4.LV BUM BAG สำหรับคุณผู้ชาย สายสามารถเปลี่ยนเป็นแบบคาดอก / คาดเอว และถือได้ค่ะ
ปี 2018 สภาพดี อุปกรณ์ครบเช่นกันค่ะ

ราคาพิเศษ 30,500 บาท

5.LV NEVERFUL EPI สีดำ สภาพดี มีรอยที่ก้นกระเป๋าจี๊ดนึงค่ะ ปี 2017 อุปกรณ์ครบค่ะ
ราคาพิเศษ 35,500 บาท

6.LV EPI วินเทจรุ่นหายาก ปีนี้มีการนำมาออกแบบใหม่ด้วยค่ะ สภาพดี หนังตั้งแข็งเป็นทรง ด้านในสะอาด ในช่องกระเป๋ามีลอกแต่ไม่เหนียว ท่านใดตามหาอยู่ คว้าเลยนะคะ
ราคาพิเศษ 7,900 บาท

7.LV EPI กระเป๋าสตางค์ใบยาว สามทบ สภาพมีร่องรอยใช้งานค่ะ แต่หนังยังแข็งแรง ภายในสะอาด ช่องกระเป๋ามีลอกออกแต่ไม่เหนียวค่ะ
ราคาพิเศษ 2,900 บาท

8.LV SAUMER 35 รุ่นฮิตติดลมบน ใช้ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิง สะพายยังไงก็ดูมีสไตล์ตลอด สภาพแคนวาสยังดี เงางาม ภายในสะอาด สายไม่แตกหัก แต่นิ่มลงตามสภาพค่ะ
ราคาพิเศษ 11,500 บาท

9.PRADA SAFFINO 40 สีดำ ขนาดเท่ากับ Berkin 40 สภาพใหม่มาก อะไหล่เงางาม มีกล่องและถุงผ้า มาในราคากระเป๋าใบเล็กค่ะ
ราคาพิเศษ 23,500 บาท

10.PRADA SAFFINO 40 สีส้ม ขนาดเท่ากับ Berkin 40 สภาพใช้งาน อะไหล่เงางาม มาพร้อมถุงผ้าค่ะ ขายราคาเท่ากระเป๋าสตางค์ค่ะ
ราคาพิเศษ 14,500 บาท