♥♥♥ พร้อมโอน ราคาลดได้ ขอบคุณครับ ♥♥♥

เงื่อนไขการซื้อ:
◙ ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อครับ ของทุกชิ้นขายตามสภาพ
◙ ซื้อแล้วไม่รับ คืน/แลก/เปลี่ยน ทุกกรณี
◙ ของทุกชิ้นเป็นของใช้ส่วนตัว/ของครอบครัว/หรือเพื่อนสนิทฝากครับ
◙ โอนเต็มจำนวนทุกกรณี
◙ ส่งEMS/Kerry หรือมารับเองที่ตึกชิโนไทย(อโศก)
◙ ทุกชิ้นเป็นของแท้ตามแบรนด์ยี่ห้อของแต่ละชิ้น
◙ ยินดีให้นำรูปถ่ายสินค้าไปตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาตครับ

Trusted Member, SBN Member since 2007.

♥♥♥ ขอบคุณพื้นที่ดีๆของสยามแบรนด์เนมด้วยครับ ♥♥♥

กระเป๋าเงิน กระเป๋าสตางค์ MIU MIU

ซื้อให้แม่แต่ไม่ไม่คอยใช้ สภาพเหมือนใหม่เลยครับ
สีเมทาลิคซิลเวอร์โกลด์ สีมงคลเรียกเงินเรียกทอง
จุเยอะ 20 การ์ด ใช้เป็นใบสำรองใส่บัตรได้เลยครับ
ช่องใส่ธนบัตร 1 ช่อง และช่องซิปใส่เหรียญ/ใบเสร็จ อีก 1 ช่อง

ขาย 9,900 รวมส่ง EMS/Kerry ฟรี

สายนาฬิกา HERMÈS

มากับ Apple Watch Hermès Edition ซีรี่ย์ 2 ครับ ไม่มีขายแยก
สี Étoupe สายขนาดสำหรับตัวเรือน 38mm และ 40mm
สภาพดี มีรอยใช้งานสวมใส่

ขาย 14,900 รวมส่ง EMS/Kerry ฟรี

รูปตัวอย่างตอนใส่

กระเป๋าสะพาย DUNHILL

ทรงและขนาดเท่าๆกับ Louis Vuitton Cruiser 40
แต่ใบนี้มีสายสะพายใหล่ครับ

ตอนใช้จริงสวยดูดีมากและไม่ซ้ำใคร unisex ใช้ได้ทั้งชายหญิง

สภาพดีมาก เหมาะใส่ของเดินทางทริปสั้นๆ จุของได้เยอะ หรือสำหรับคนที่ต้องใส่เอกสาร/สิ่งของเยอะๆไปทำงานหรือพรีเซ้นท์งานก็เหมาะครับ สามารถปรับมาถือเป็นtoteขนาดXLจัมโบ้ได้

ตัวกระเป๋าเป็นผ้าแคนวาสทอลายโมโนแกรมของแบรนด์dunhill ทริมด้วยขอบหนังตามมุม
สีน้ำตาลเข้ม ดูแลง่าย hardwareสีทองmatte

ด้านในมีช่องซิบ 1 ช่อง และช่องเก็บของเล็กๆอีก 1 ช่อง

ตำหนิเล็กๆตรงแผ่นหนังเสียดสีกับหูกระเป๋า และมุมนิดหน่อยครับ แต่ตอนใช้งานดูไม่ค่อยเห็น

อุปกรณ์: การ์ด

ขาย 16,900 รวมส่ง EMS/Kerry ฟรี

กระเป๋าคาดเอว คาดอก BOTTEGA VENETA

สภาพดีมาก เกือบเหมือนใหม่ มีรอยใช้งานบ้างเล็กน้อยครับ
ใบนี้เป็นหนังลูกวัว(calf)เป็นทรงดี ไม่นิ่มมากเหมือนหนังแกะ/แพะ
สีน้ำตาลเข้ม espresso สีซิกเนเจอร์หนึ่งของแบรนด์นี้ ใช้ได้ทั้งชาย/หญิงครับ
hardware ซิป ตัวล็อค ยังเนี๊ยบ ไม่ลอก
มีเฉพาะตัวกระเป๋า ไม่มีอุปกรณ์ครับ

ขาย 24,900 รวมส่ง EMS/Kerry ฟรี
หรือมารับได้ที่อโศก

กระเป๋าเครื่องสำอาง BOTTEGA VENETA

Intreciolustion Collection เป็นของใหม่ ซื้อมายังไม่ได้ใช้
เป็น seasonal item ออกสักสองสามปีก่อน วัสดุเป็นไนลอนพิมพ์ลาย ปัจจุปันไม่มีขายแล้วครับ
รักษาง่ายเพราะวัสดุเป็นผ้า ไม่ต้องกลัวน้ำ/เครื่องสำอาง/ความชื้น แบบกระเป๋าหนัง
สวย ใช้งานง่าย จุของได้เยอะครับ

ยาว 8 นิ้ว x สูง 4 นิ้ว x หนา 2 นิ้ว

ขาย 7,900 รวมส่ง EMS/Kerry ฟรี

กระเป๋า GHERADINI

กระเป๋าเงินแบรนด์อิตาลี แบบซิบ 2 ช่อง เก็บการ์ด 3
ใช้เป็นใบสำรอง ใสแบงค์และเหรียญก็เหมาะครับ
ตัวกระเป๋าเป็นไนล่อนpvcลายประจำของแบรนด์นี้ ดูแลง่าย
ใส่ iPhone X/XS/11 ได้ครับ

ขนาด 18 x 10 ซม

ขาย SOLD ขายแล้วครับ รวมส่ง EMS/Kerry ฟรี

กระเป๋าถือหนังสีขาวครีม GUCCI

หนังทั้งใบสีขาวครีม ivory หูจับไม้ไผ่ดัด iconic bamboo ของแบรนด์

สภาพดี มีรอยใช้งานตามรูป ตำหนิรอยเล็กๆ ที่ตัวกระเป๋า มุมและฐานกระเป๋านิดหน่อยครับ

ด้านในสะอาดบุด้วยผ้าทอลาย GG monogram signatureของแบรนด์
hardwareซีดลงไปบ้าง

ขนาด(วัดที่ฐานไม่รวมหู/สายกระเป๋า)
กว้าง 28 ซม x สูง 25 ซม x ลึก 12 ซม

อุปกรณ์: --

ขาย SOLD ขายแล้วครับ รวมส่ง EMS/Kerry ฟรี