TM: ALL USED LIKE VERY NEW-LV, PRADA, BALENCIAGA, STELLA MCCARTNEY, MCM นานๆ มาที ใช้เอง ขายเองค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: ALL USED LIKE VERY NEW-LV, PRADA, BALENCIAGA, STELLA MCCARTNEY, MCM นานๆ มาที ใช้เอง ขายเองค่ะ

Enjoylife's Avatar
    Enjoylife is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Enjoylife's Bank Account
    • Bank Account 1: 050X1X9X3X
    • Bank Account 2: 140X1X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face TM: ALL USED LIKE VERY NEW-LV, PRADA, BALENCIAGA, STELLA MCCARTNEY, MCM นานๆ มาที ใช้เอง ขายเองค่ะ

สวัสดีค่ะ

แม่ค้าไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะคะ,แม่ค้าขายกระเป๋าที่หิ้วมาเอง ขายเอง นะคะ และ กระเป๋า USED LIKE VERY NEW ของแม่ค้าเอง ใช้น้อยมาก สภาพเหมือนใหม่ ได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ แม่ค้าใจดี ซื่อสัตย์ เป็น TM มาเนิ่นนาน,พูดคุยได้ ต่อรองได้ค่ะ
    1. CF คือพร้อมโอนเงินนะค่ะ แม่ค้ามีบัญชี SCB และ BBL
    2. ราคานี้เป็นราคาที่รวมค่าส่ง EMS, KERRY แล้วค่ะ แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัดค่ะ
    3. สนใจสอบถามเพิ่มเติม หรือ ขอรายละเอียดเพิ่ม ติดต่อมาได้ที่ enjoylife321@gmail.com นะคะ
    หรือ LINE ID : ohmylucky, โทร 092-8791663

4. ทุกอย่างเป็นของแท้ 100% ค่ะ สามารถเข้าห้อง catch fake ได้เลยค่ะ
    5.ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ สามารถสอบถามรายละเอียด ขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ

1.USED LIKE VERY NEW : LV ALMA BB ROSE INDIEN
    เหมือนได้ของใหม่ไปใช้เลยนะคะ ซื้อมาใช้ครั้งเดียว เก็บไว้เฉย ๆ สวย ไม่มีตำหนิเลยค่ะ เหมือนใหม่ทุกประการ
    มาพร้อมอุปกรณ์ และกล่องครบชุด เหมือนออกจาก shop ค่ะ (สนใจ ขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ )
    ขาย 32,900 บาท

2.USED LIKE VERY NEW : Prada Bucket Bag

เหมือนได้ของใหม่ไปใช้เลยนะคะ ซื้อมาใช้น้อยมาก เก็บไว้เฉย ๆ สวย ไม่มีตำหนิเลยค่ะ เหมือนใหม่ทุกประการ น่ารักมากขนาดไม่เล็กไป อันนี้ขนาดกลางนะคะ ไม่ใช่ใบเล็กสุด น้ำหนักเบา เก๋สุดค่ะใบนี้
    มาพร้อมถุงผ้า การ์ด สาย cross body (สนใจ ขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ )
    —SOLD—

3.USED LIKE VERY NEW : Balenciaga Hip Bag
    ไม่มีตำหนิ ใหม่มากๆ ใครชอบกระเป๋าลุยๆ เบาๆ ขนาดพอเหมาะ ใบนี้คือใช่ค่ะ
    มาพร้อมถุงผ้า+การ์ดครบค่ะ (สนใจ ขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ )
    ขาย 18,900 บาท

4.USED LIKE VERY NEW : Stella McCartney Mini Bag (Size :26x25x8 cm.)
    เหมือนได้ของใหม่ไปใช้ค่ะ ใหม่มากๆ ใช้ครั้งเดียวใครชอบกระเป๋าลุยๆ หรูๆขนาดพอเหมาะ
    ไม่เล็กไปไม่ใหญ่ไป สีดำโซ่เงิน (Black/Silver) เงาวับ ไม่มีตำหนิ ใหม่เอี่ยม
    มาพร้อมถุงผ้า+การ์ดครบค่ะ (สนใจ ขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ )
    ขาย 16,900บาท

5.USED LIKE VERY NEW : เป้ MCM size S
    เหมือนได้ของใหม่ไปใช้เลยค่ะ ซื้อมาใช้ครั้งเดียว สวย ไม่มีตำหนิเลยค่ะ เหมือนใหม่ทุกประการ น่ารักเป็นที่สุดค่ะใบนี้
    มาพร้อมถุงผ้า, การ์ดครบค่ะ (สนใจ ขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่ะ )
    ขาย 15,900 บาท

ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ ของ SBN ด้วยค่ะ
    Last edited by Enjoylife; 09-12-20 at 16:34.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ