+++ SALE กระจาย +++ ขายด่วน!!!! (+++BRAND NEW & USED SUPER SALE ทุกรายการค่ะ!!! +++) ......HERMES, LV, CHANEL, FENDI, GUCCI, YSL, TODS, PRADA, KENZO, ...สภาพสวยจัด ลดสุดๆ ไปเลยค่ะ +++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: +++ SALE กระจาย +++ ขายด่วน!!!! (+++BRAND NEW & USED SUPER SALE ทุกรายการค่ะ!!! +++) ......HERMES, LV, CHANEL, FENDI, GUCCI, YSL, TODS, PRADA, KENZO, ...สภาพสวยจัด ลดสุดๆ ไปเลยค่ะ +++

daolinda is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face +++ SALE กระจาย +++ ขายด่วน!!!! (+++BRAND NEW & USED SUPER SALE ทุกรายการค่ะ!!! +++) ......HERMES, LV, CHANEL, FENDI, GUCCI, YSL, TODS, PRADA, KENZO, ...สภาพสวยจัด ลดสุดๆ ไปเลยค่ะ +++

สินค้าทุกชิ้นรับประกันของแท้ 100% ค่ะ เป็นของใช้เองนะคะ ไม่แท้ยินดีคืนเงินทันที
    สนใจโทร / LINE มาที่ 086 100 4422
    *Line:luxurybydao มาสอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่โอนเงินก่อนนะคะ
    ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่แวะมาชมนะคะ

+BRAND NEW เสื้อยืด CHIARA FERRAGNI Flirting long cotton T-shirt เสื้อยืด signature ของแบรนด์นี้เลยค่ะ น่ารักสุดๆ เป็นตัวยาวนะคะ ใส่กับยีนส์หรือเลคกิ้งสวยมากค่ะ size: S, M, L มาพร้อมถุงผ้าค่ะ SALE 6,950 --> SUPER SALE 5,900

+ BRAND NEW GUCCI GG Keychain วัสดุเป็นเนื้อไม้ ตอกหมุดเงิน สวนมากค่ะ ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 2 นิ้วค่ะ มาพร้อมกล่อง + ถุงผ้า SALE 8,500 --> SUPER SALE 6,900

+ BRAND NEW GUCCI SUPER MINI BOSTON COATED CANVAS BAG ขนาด 6.5 x 4 x 3" ขนาดเล็กน่ารักสุดๆ ค่ะ มาพร้อมกล่อง + การ์ด SALE 19,000 --> SUPER SALE 11,900

+ BRAND NEW GUCCI zippy wallet, black สวยมากๆ ค่ะ มาพร้อม กล่อง + การ์ด SOLD

+ USED LIKE NEW Gucci bamboo shopping tote สีดำ สภาพดี น้ำหนักเบา ขนาด w14'' x h12'' x d3.5'' SALE 16,000 -->SUPER SALE 5,500

+ USED LIKE NEW Prada reversible tote nylon bag สภาพเทพค่ะ ใช้ได้สองด้าน สีน้ำเงิน/ดำ สวยมาก น้ำหนักเบา มีสายสำหรับ cross body นะคะ ขนาด 11" x 9" x 6.5" มาพร้อม การ์ด + ถุงผ้า + สายสะพาย SALE 16,900 -- > SUPER SALE 12,500

+BRAND NEW Prada canvas tote สวย หายากมากค่ะรุ่นนี้ ถือได้ สะพายได้ น่ารักสุดๆค่ะ ขนาด 48 cm × 28.5 cm × 20 cm มาครบเซท พร้อมถุงผ้า + การ์ด + สายสะพาย SALE 32.000 --> SUPER SALE 28,000

+BRAND NEW Prada zippy wallet สีดำ หนังเป็นลายสวยมากค่ะ มาพร้อม กล่อง + การ์ด ค่ะ SALE 15,000 -->SUPER SALE 12,500

+ BRAND NEW Prada card wallet สีดำ ใบเล็กแต่ใช้สะดวก เบาและหนังลายในตัวสวยมากค่ะ มาพร้อม กล่อง + การ์ด SALE 8,900 -->SUPER SALE 7,500

+BRAND NEW Prada cosmetic bag ขนาด 18 x 9 x 7" ใบนี้มีช่องซิบด้านใน น้ำหนักเบามากๆ ค่ะ มาพร้อมการ์ด SOLD

+BRAND NEW Prada qulited saffiano wallet สีชมพู ของจริงสีสวยมาก น่ารักมากๆค่ะ size 7.5" x 3.5" มาพร้อม กล่อง + การ์ด ค่ะ SOLD

+USED LIKE NEW Prada tote nylon + leather สีเหลืองสวยมาก ทั้งเบาทั้งจุ สภาพเทพค่ะ พร้อมถุงผ้า SALE 22,900 -->SUPER SALE 11,500

+ BRAND NEW Hermes Rodeo pm ขนาดเล็กสุด หายาก น่ารักมากๆค่ะ มาพร้อมกล่อง + การ์ด + ถุงกระดาษ + ริบบิ้น ครบค่ะ SALE 24,000 --> SUPER SALE 19,900

+ BRAND NEW Hermès Rivale Double Tour Bracelet, size S สีดำ พร้อมถุงกำมะหยี่ + กล่อง SALE 21,000 -->SUPER SALE 17,500

+ BRAND NEW HERMES Carmen/Pom Pom มาใหม่ค่ะ พร้อม กล่อง + ถุงกระดาษ SALE 8,800 -->SUPER SALE 7,500

+BRAND NEW HERMES Carmen/Pom Pom สี Menthe พร้อม กล่อง + ถุงกระดาษค่ะ SALE 9,500 --> SUPER SALE 7,500

[/center]

+ Like new Christian Laboutin shoe size 38 สวยสุดค่ะ สภาพดีมาก SALE 8,000 --> SUPER SALE 4,200

+ BRAND NEW BOTTEGA VENETA wallet พร้อมกล่อง + ถุงผ้า size H10 x W19 x D2 cm SOLD

+ USED DIOR cosmetic pouch สภาพดีมากค่ะ ขนาด 7x4x2" น้ำหนักเบา วัสดุเป็นผ้ายีนส์มีทอลาย Dior น่ารักมากค่ะ SALE 5,500 --> SUPER SALE 2,900

+ BRAND NEW Dior Sunglasses กรอบสีเงินสวยคลาสลิค พร้อมเลนส์สีฟ้าอมเทา เบาและสวยมากๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ มาพร้อมกล่อง +ถุงแว่นตา + ผ้าเช็ดแว่น + การ์ด ค่ะ SALE 16,500 -->SUPER SALE 9,900

+ BRAND NEW CELINE BELT BAG, micro ใหม่เอี่ยม ขนาด w24 x h20 x d13 รุ่นนี้ใช้ง่าย ทั้งวันไปทำงานและวันหยุด เลยค่ะ พร้อม การ์ด + สายสะพาย +ถุงผ้า SALE 62,900 -->SUPER SALE 57,900

+ USED Celine vintage mini monogram bag with strap สภาพดีค่ะ น่ารักมากๆ ขนาด 21X15X7 cm. มีรอยตามการใช้งานทั่วไป สภาพเดิมๆ ไม่เคยทำสปาค มาพร้อมสายสะพายปรับระดับได้ค่ะ SOLD

[/center]

+ BRAND NEW Louis Vuitton scarf, 100% silk ขนาด 85 x 85 cm ลายสวยมาก เข้าชุดได้ง่ายค่ะ มาพร้อมกล่อง SALE 25,000 -->SUPER SALE 17,900

+ USED LIKE NEW Louis Vuitton bag charm ใช้ไปครั้งเดียว ใหม่มากๆ ค่ะ สีน่ารักมาก มาพร้อม การ์ด + กล่อง SALE 11,000 --> SUPER SALE 7,500

+ USED LIKE NEW Louis Vuitton monogram Mahina hobo bag สภาพเทพ A+ ใช้ไปครั้งเดียว กลิ่นหนังยังหอมมากค่ะ ขนาด 50 x 29 x 16 cm พร้อมถุงผ้า ค่ะ ออก shop มาแสนกว่า SALE 65,000 --> SUPER SALE 33,900

+ BRAND NEW!! เสื้อ Kenzo แขนยาว เนื้อบาง ใส่สบาย แบบต่อแขน น่ารักมากๆ ค่ะ size 16 SALE 6,000 --> SUPER SALE 3,600

+ BRAND NEW!! Kenzo Tiger sweater, size S lady SOLD

+ BRAND NEW!! Kenzo Tiger sweater, size S lady SOLD

+ USED CHANEL Vintage Vanity Bag, black สภาพสวยมาก มาพร้อมการ์ดนะคะ SOLD

+ NEW FENDI Chef tote in pink หนังฉลุ laser ลาย FF ทั้งใบ งานสวยมาก อะไหล่ทอง น้ำหนักเบา ขนาด 15 x 11 x 3" มาพร้อม ถุงผ้า + การ์ด ค่ะ SALE 32,000 --> SUPER SALE 19,900

+USED LIKE NEW FENDI ZUCCA TOTE สี Burgundy ขนาด 33 cm x 19 cm x 13 cm สภาพดี น้ำหนักเบามาก และจุมากค่ะ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ SALE 12,000 --> SUPER SALE 3,500

+ USED LIKE NEW Fendi bag สภาพสวยมากๆ จุมาก มีซิบปิดเรียบร้อย คุ้มมากๆค่ะ ขนาด L14.5" x H7.75" x W5.25" มาพร้อมถุงผ้านะคะ SALE 22,000 -->SUPER SALE 17,500

+ BRAND NEW FENDI Zucca bucket ของใหม่ ถือแล้วเก๋ น้ำหนักเบา น่ารักมากๆ ค่ะ size Depth:19 cm, Handle:12 cm, Width:19 cm, Height:32 cm มาพร้อม ถุงผ้าค่ะ SALE 26,000 -->SUPER SALE 19,000

+ USED Fendi wallet nylon + leather สีเหลืองสวยสดมากๆ สภาพดี ไม่เคยทำสปาค่ะ พร้อมการ์ด + ถุงผ้า + กล่อง SALE 7,900.- -->SUPER SALE 3,500

+ BRAND NEW VALENTINO LARGE ROCK STUD BRACELET, size S หนังสีเหลือง อะไหล่สีทอง สวยมากๆๆ ค่ะ สวยเด่น อันเดียวจบ มาพร้อมการ์ด + กล่อง นะคะ SALE 9,500 --> SUPER SALE 5,900

+ BRAND NEW TODS BOW SANDAL, patent blue ของใหม่ สีสวย เรียบหรู ใส่สบายมากๆ มาคู่เดียว size 37 พร้อมกล่อง SALE 13,500 -->SUPER SALE 5,500

+ BRAND NEW GIVENCHY Nightingale Bag, Goatskin สี fushia สดใสรับ summer หนังดีมาก นุ่มแต่เป็นทรง น่ารักสุดๆ ค่ะ ขนาด 9" L x 3.5" W x 7"H มาพร้อม ตัวอย่างหนัง + การ์ด + ถุงผ้า SALE 39,000 -->SUPER SALE 22,500

+ Like new Emilio Pucci wallet ลายสวย + ใหม่มากๆค่ะ SALE 6,900 -->SUPER SALE 4,500

+ Kept unused Emilio Pucci hat สีสวยสดใสรับ summer SALE 7,900 --> SUPER SALE 3,500

ขออนุญาตฝากห้อง Hi-street ด้วยนะคะ

https://siambrandname.com/forum/show....php?t=3881290

*Line:luxurybydao มาสอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ

**********************************************************************************************
    ------สินค้าที่ขายไปแล้วนะคะ------ *SOLD OUT ITEMS*

ขอขอบคุณ SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่ะ
    Last edited by daolinda; 05-04-20 at 22:42.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ