ขอเคลียห้องแต่งตัวหน่อยนะคะ เสื้อผ้าทุกชิ้นอยู่ในสภาพดีถึงดีมากๆบางชิ้นยังไม่เคยใส่เลยนอนอยู่ตู้เฉยๆ รับประกันคุณภาพนะคะใครเคยซื้อไปแล้วจะทราบดีไม่มีมั่วนิ่มแน่นอน สบายใจได้ค่านานๆมาลงขายห้องนี้นะคะ ที่ขายเพราะตอนนี้ตัวขยายใส่ไม่ลงบ้าง บางตัวมีเหมือนๆกันหลายสีเลยปล่อยต่อบ้าง ตู้ไม่มีที่เก็บแล้วด้วยค่า
ใครใส่ไซด์ไหนได้ควรจัดเลยนะ ถูกๆๆๆมากค่ะ

สนใจติดต่อสอบถามได้ทาง Tel: 086-55-66-707 (หลังเที่ยงวันนะคะ) or line id: ZammaZ ได้ตลอดนะคะ

KLOSET JUMPSUIT size m มี2ตัวนะคะ เหมือนกันเลยทรงสวยผ้าสวยเนื้อผ้าดีงามตามแบบคุณหนู หรูหราตามสไตล์ kloset ตัวใหม่ป้ายห้อยด้านซ้ายขายที่ 2,599 บาท ตัวขวา USED like new ใหม่มากๆๆๆๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ SOLD OUT บาท
**เหลือแค่ตัวด้านซ้ายแล้วนะคะ**

USED KLOSET T-SHIRT size s สภาพยังดีอยู่ค่ะ ทรงปล่อยๆหลวมๆนะคะ สาว size m ใส่ได้นะ งานตรง screen ขั้นเทพมากๆสวยมากๆ ขายที่ 999 บาท

USED LIKE NEW KLOSET T-SHIRT size s สภาพดีมาก ใส่ไม่บ่อยค่ะ ซื้อมาเก็บสะสม ลายสวยน่ารักมีหลายคอลมากใครหาอยู่รีบเลยจ้า ขายที่ 1,299 บาท (limited น้าหาไม่ได้แล้วววว)

USED KLOSET T-SHIRT size s สภาพดีมากใส่ไม่บ่อยเลย ส่งซักมือตลอด ใครสะสมมารับไปดูแลต่อได้เลยค่ะ ขายที่ 1,299 บาท (limited น้าหาไม่ได้แล้ววว)

USED KLOSET T-SHIRT size s สภาพดีทุกตัวค่ะ ใครชอบลายไหนมาเลือกไปเลยค่า ขายที่ 1,299 บาท (limited น้าหาไม่ได้แล้ววว)

USED LIKE NEW KLOSET T-SHIRT size s ลายพุดเดิ้ลน่ารักมาก สภาพสวยเลย ของดีไม่ต้องพูดเยอะ หายากมากไม่มีผลิตแล้วนะ ขายที่ 1,299 บาท (limited น้าหาไม่ได้แล้วววว)

USED LIKE NEW KLOSET T-SHIRT size s ลายในตำนาน คอลเลคชั่น PIXEL มีครบทุกสี fc ตัวจริงต้องมีนะสวยทุกสีจ๊ะ บอกเลยน่ารักมากใส่ปุ๊บรู้เลยสาวKLOSET มาเอง ขายที่ 1,299 บาท (limited น้าหาไม่ได้แล้ววว)

USED LIKE NEW KLOSET T-SHIRT size s สภาพดีมากๆ ใส่ทีเดียวเก็บยาวของสะสมลายยอดนิยม ของดีต้องมีสักตัวนะ เสื้อยืดธรรมดาที่ไม่ธรรมดา ทรงสวยแพทเทิลเป๊ะ ขายที่ 1,299 บาท (limited น้าหาไม่ได้แล้ววว)

Unused LYN Around size s สภาพคือใหม่ๆค่ะ ยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักแห้งไปแล้ว ขายที่ 999บาท

Unused Lyn Around size m ใหม่ๆเลยค่ะ ยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักแห้งไปแล้ว ขายที่ 699บาท

UNUSED LYN AROUND DRESS size m ใหม่ๆเลยซื้อมายังไม่ได้ใส่จ้า เพราะฉะนั้นไม่มีตำหนิแน่นอน ขายที่ 699 บาท

USED ONCE LYN AROUND blouse size s ผ้าใส่สบาย ทรงสวยไม่สั้นมากนะคะพอดีขอบเอว สภาพคือใหม่ๆเลย ขายที่ 599บาท

USED LYN AROUND SIZE s สภาพดี ผ้ายังใหม่ ทรงสวย ลายน่ารัก สีสันสดใส ส่งซักให้เรียบร้อยแล้วจ้า ขายที่ 599 บาท

USED LYN AROUND size s คอลเดียวกับตัวบน สภาพดี สีสวย ผ้าใส่สบายมาก ใครชอบสีไหนรีบมารับไปเลยค่ะ ขายที่ 599 บาท

Used Lyn Around size m ใส่ไป1ครั้ง ใหม่มากๆ น่ารักมากตัวนี้มีดีเทลด้านหลังเกร๋ๆนะคะ ใส่กับยีนส์ skiny ขาดๆเริศสุด ขายที่ 599 บาท

USED LYN AROUND size m สภาพดี ไม่มีตำหนิ ผ้าเป็นคอลเดียวกับ jumpsuit ตัวบนลายเดียวกันแต่คนละสีค่ะ ผ้าลื่นๆ เย็นๆ ใส่สบายมากขายที่ 299 บาท

USED LYN AROUND size s สภาพดี ยังใหม่อยู่ค่ะ ผ้าลูกไม้สวยๆเลย ขายที่ 399 บาท

USED LYN AROUND size m เสื้อcrop ผ้ายืดสภาพดีมาก ลายสกรีนน่ารัก ขายเทๆ แค่ 399บาท

USED LYN AROUND CROP size m สภาพดี คอลเดียวกะตัวด้านบนนะคะแค่คนละสีคนละลายกัน ขายที่ 399 บาท
USED A-DRESS BLUE JEAN skirt free size ด้านหลังเป็นยางยืดได้ค่ะ สภาพดีใส่น้อยทรงสวยใส่แล้วดูเป็นสวยหวานๆ ขายที่
SOLDบาท

USED LIKE NEW LYN AROUND size m ฟูๆ นุ่มๆหวานๆต้องตัวนี้ น่ารัก ใส่ออกมาแล้วน่ารักนะคะ ทรงสวยใส่ไปตอนหนาวๆในตปท.ก็ดีงามคร่า คุณหนูมาเองตัวนี้ขายที่ 699 บาท

USED JUMPSUIT LYN AROUND size s สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ผ้าลายน่ารักใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่คัน ใครชอบขาสั้นกว่านี้ขาพับขึ้นได้อีกนะจ๊ะ สาวๆขางามๆมาสอยด่วนใส่แล้วขาดูยาวน่ารัก ดีงามอ่ะ ใส่ง่ายชิ้นเดียวจบ สวย เปรี้ยว ขายที่ 599 บาท

USED JUMPSUIT LYN AROUND size s คอลเดียวกับตัวด้านบนเลยค่ะ ชอบทรงใส่แล้วสวย ใส่แล้วผอมอ่ะ ใครชอบสีไหนรีบมารับไปเลยค่า รับประกันใส่แล้วจะชอบ ใส่สบาย ใส่ง่ายๆ แต่น่ารักนะ ขายที่ 599 บาท

USED LYN AROUND เสื้อ crop size l สภาพดีไม่มีตำหนิ วัยรุ่นมากๆค่ะตัวนี้ จับมาmatchกับอะไรก็เกิดหมด จะ hot pants jeans หรือจะ dress สั้นน่ารักมั้กๆ ใส่เดี่ยวๆได้นะคะ ใส่เป็น jacket ก็ได้ เริศค่ะ ขายที่ 599 บาท

USED LYN AROUND size s สภาพดี แบบน่ารักใส่ออกมาแล้วสวยนะคะ ตัวผ้าแก้วด้านนอกปักเลื่อมสีขาววิ้งๆ ใส่ถ่ายรูปสวยเด่นไปเลย ขายที่ 399 บาท

USED LYN AROUND size s สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ใส่แค่ครั้งเดียว ยังใหม่ๆเลย ตัวเสื้อเป็นผ้าไม่ยืดนะคะ มีตกแต่งผ้าแก้ว Z-thru เบาๆตรงชายเสื้อด้วย ดีเทลเก๋ๆ ใส่แล้วเกิดค่ะ ขายที่ 399 บาท

USED LYN AROUND BLOUSE size s สภาพดีมากแขนเสื้อผ้าลูกไม้สวยมาก ไม่มีตำหนิใดๆ จับไปแมทช์กะอะไรก็เจิดค่ะ ขายที่ 599 บาท
***กางเกงขายแล้วค่ะ เหลือแต่เสื้อนะคะ***

USED ONCE ESP JACKET POKA DOT size m เหมือนใหม่เลย ใส่ครั้งเดียวส่งซักแห้งให้เรียบร้อย กิ๊บเก๋ยูเรก้าสุดๆค่ะ ใส่กับกระโปรงเริศนะเทอ เอาไป mix n' match ได้สารพัด ขายที่ 699 บาท

Unused Zara size l ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่ไปไหนแต่ส่งซักแห้งให้แล้ว น่ารักมากเป็นผ้าtweedจาก shop Hong Kong นะคะ ขายที่ 1,999 บาท

USED JASPAL SIZE S สภาพดีมากๆๆๆเหมือนใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ สีสวย ลายน่ารักมากกก จับแมทช์กับอะไรก็ได้หมดดีงามตัวนี้แนะนำสาวๆเลย ไซด์ใครใส่ได้มารับไปเลยจ้า ราคา 399 บาท

USED LIKE NEW JASPAL DRESS size s สภาพดีมากเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิเลย ใส่ครั้งเดียวแป๊ปเดียวเองน้า ส่งซักเรียบร้อย ทรงสวย มีดีเทลที่คอด้านหน้าสวย ทำเป็นโค้งๆตามช่องของสีผ้า ได้ไปคุ้มสุดๆ ผ้าใส่สบายมาก ขายที่ 599 บาท

USED like new JASPAL size s สภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ มีโบว์ตกแต่งด้านหน้า สามารถผูกได้หลายแบบนะคะ ทรงสวยใส่แล้วผอม ขายที่ 599 บาท

USED IN VERY GOOD CONDITION JASPAL size s สภาพดีมาก แบบเดียวกับตัวด้านบนเลยทรงสวยค่ะ โบว์ด้านหน้าสามารถผูกได้หลายแบบนะ ขายที่
599 บาท

USED JASPAL size m สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ของดีไม่ต้องพูดเยอะเนอะ ใส่แล้วสวยแพทเทิลเค้าดีจริงๆ ขายที่ 699 บาท

USED JASPAL SIXE xs แพทเทิลใหญ่กว่าปกติหน่อย คนsize s-m ใส่ได้นะคะ สภาพใหม่ ใส่ทีเดียวเอง ขาย 399 บาท

USED JASPAL size l ตัวเสื้อสภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆ ตัวเสื้อไม่สั้นไม่ยาวนะคะจะพอดีเอว เป็นทรงตรงๆปล่อยๆ ขายที่ 399 บาท

USED JASPAL size l ตัว้เสื้อสภาพดี ไม่มีตำหนื ไม่มีรัน ไม่มีขาด แบบเดียวกับสีแดงข้างบน ใครชอบสีไหนมารับไปด่วนๆค่ะ ขายที่ 399 บาท

USED ONCE JASPAL size m สภาพดีเหมือนใหม่นะคะใส่แค่ครั้งเดียวเดินห้างไม่กี่ชั่วโมงค่ะ ส่งซักให้เรียบร้อยแล้วค่ะ ทรงสวยใส่แล้วสวยหวานขึ้นมาเบย ขายที่ 599 บาท

JASPAL SIZE L รุ่นนี้แพทเทิลไม่ใหญ่มาก คนใส่ไซด์ M ใส่ได้นะคะ แบบน่ารักผ้าเนื้อดี ใส่เป็น dress ได้เลยไม่สั้นมากนะคะ สภาพใหม่มาก ใส่ไปแค่ครั้งเดียวจ้า รับประกันความใหม่ ขายที่ 899 บาทเท่านั้น

USED NEVERLAND CROP FREE SIZE สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ผ้ายืดได้อีกนิดหน่อย อกได้ถึง35-36 ลายน่ารัก ผ้าเนื้อดีมากใส่แล้วไม่ร้อนด้วยค่ะ ขายที่ 399บาท

USED SODAICE size s สภาพดีมาก ผ้าไหมสวยหรู การตัดเย็บที่ไม่ธรรมดา ทรงสวยทำให้งานออกมาเลิศ หรู ดู แพง หลายแสนบาทนะคะ ดีเทลที่แขนสวยมากใส่ออกมาเป็นนางพญาเลยตัวนี้รักมากกกกกก ใส่ไปไหนมีแต่คนชม คนชอบ แต่ตอนนี้ยัดไม่ลงเสียดายจุง ตัวนี้อกต้องไม่เกิน 33" นะคะ (ซึ่งตอนนี้เราเกินไปนิสนุงมันเลยยัดไม่ลง555) ขายที่ 899 บาท

USED SODAICE ผ้าชีฟอง see through หน่อยๆไม่ได้โป๊มากนะคะ ช่วงเอวเป็นยืดแบบสม็อคใต้อกทรงกำลังฮิตเลย คอปรับได้เลยอยากเปิดมากเปิดน้อยได้หมด สภาพดีมากๆๆๆๆๆ ใหม่ๆๆๆๆๆ สวยๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะตัวนี้แนะนำ ราคา 699 บาทเท่านั้น

USED LIKE NEW EDC ESPRIT SIZE XS ตัวนี้แพทเทิลค่อนข้างใหญ่นะคะ สาวๆ size M ใส่ได้สบายค่ะ ช่วงคอเป็นยางยืดทำเป็นคอปาดไหล่ตกได้หมดนะคะ หรือจะชอบใส่แบบบนไหล่ก็น่ารักค่ะ ราคา 399 บาท

USED KOKO BRAND size s กางเกงกระโปรงทรงสวยสภาพดีค่ะ ใส่แล้วขาเรียวสวยนะ ขายที่ 399 บาท

USED FRENCH KITTY SIZE S ผ้าชีฟองสวยๆสีเบจตกแต่งโบว์ประดับมุก ใหม่มากๆๆๆ ทรงสวยแบบหรูๆ คุณหนูมาเองค่ะตัวนี้ ขายที่ 599 บาทเท่านั้น

USED ONCE VERY VERY LIKE NEW FRENCH KITTY SET size l เหมือนใหม่สุดๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ใส่เดินห้างแป๊ปๆ หรูหราคุณหนูสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆดูแพง ลายน่ารักทำให้ดูไม่เป็นทางการมาก ขายเป็นเซทนะคะเสื้อ+กางเกงขาสั้น ราคา1,599บาท

USED LIKE VERY NEW CHRISTIAN LACROIX size s Brand Hi-end เลยนะคะขี้เกียจโพสห้องนู้น made in France ซื้อเองจากอังกฤษเลยตัวนี้ ใส่น้อยส่งซักแห้งตลอด สภาพดีมากเหมือนใหม่เลยค่ะ ที่ปล่อยเพราะเคยใส่คู่กะเซทสูทชุดบนค่ะหยิบมาเป็นเซทเลยปล่อยต่อ เผื่อใครหาtank top ไปmatch กะเซทบนจัดได้เลยค่ะน่ารักปังปัง ขายที่ 5,599 บาทเท่านั้น (ซื้อมาหมื่นกว่าเลยนะจ๊ะ ขายถูกมาก)

USED A-DRESS set เสื้อครอปเอวลอยอก 36-37" กางเกงเป็นเอวสูงเอวได้ถึง28-29" ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่ๆเลยใส่ไป2ครั้งเองส่งซักให้เรียบร้อย พร้อมใส่ได้เลยค่ะ ราคา 699 บาท (ขายทั้งเซทไม่ได้แยกขายนะจ๊ะ) สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ

USED A-DRESS FREE SIZE สภาพใหม่ๆเลยจ้า ลายสวยผ้าไม่หนาไม่บางใส่แล้วน่ารักนะคะทรงเค้าสวย ราคา 499 บาท

USED IN VERY GOOD CONDITION A-Dress size l ทรงสวยผ้าเนื้อดีมาก แพทเทิลไม่ได้ใหญ่มากนะคะคนตัวเล็กใส่ได้น้า สีกรมนะคะไม่ใช่ดำ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ 499บาท

UNUSED DA-PP size 3 ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักให้แล้วค่ะ แบบสวย ลายปักน่ารักๆ ผ้าเนื้อดีมากดูแพงสุดๆ ใส่กับยีนส์skinny เปรี้ยวจี๊ดได้ใจ ขายที่
799บาท

Used Jumpsuit DAPP size 3 สภาพใหม่ๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ขายที่ 899 บาท

UNUSED DA-PP CROP size3 ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่แต่ส่งซักไปแล้วค่ะ แบบน่ารัก ปักเก๋ๆเลยค่ะมีซิปหลังนะคะ ขายที่ 899 บาท

DA-PP size3 ทรงสวยใส่ง่าย ใครใส่ก็น่ารักผ้าเนื้อดีใส่สบายมาก ผ้าลื่นเย็นสบายผิวค่ะ สภาพดีมากเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิใดๆ ใส่ไป 1 ครั้งส่งซักเรียบร้อย ขายที่ 799บาทเท่านั้น

USED in very good condition shirt ESPADA สภาพใหม่ๆ ไม่มีตำหนิ itemกันตายของสาวๆนะคะ shirtขาวต้องมีติดตู้ไว้เลย matchได้หมดทุกลุคจะกระโปรง กางเกง ขาสั้น ขายาว ยีนส์ จะลุย จะหรู จะเรียบร้อยทางการ ได้หมดถ้าสดชื่นค่ะ ทรงสวย เนื้อผ้าดูแพงงานแบรนด์ทำให้แตกต่างจากทั่วไป เรียบแต่โก้ค่ะ ขายที่ 499บาท

unused H&M glitter dress size us6 สวยๆๆๆๆๆๆค่ะ วิบๆวับๆ ทรงสวยน่ารัก ไม่มีตำหนิใดๆ ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ แต่ส่งซักไปแล้ว ขายถูกๆที่ 599 บาทเท่านั้น

Used scotch shirt H&M size us4 ตัวเสื้อสภาพดีมากไม่มีรัน แต่เลื่อมที่ปักอกซ้ายมีรันอยู่นิดหน่อยค่ะ มีอะไหล่สำรองจากช้อปให้เปลี่ยนนะคะไม่ต้องกังวล เอาไปเย็บเองเนาะ ขายให้ถูกๆไปเลย ขายที่ 199 บาท

USED LIKE NEW H&M size l ผ้ายืดนะคะ ใส่สบายไม่ร้อนไม่คัน สภาพเหมือนใหม่ใส่คร้ังเดียว ขายที่ 399 บาท

USED in very good condition BLAZER ROEM งานเกาหลีคุณภาพ สภาพดีมาก ทรงสวย สีกรมท่า กระดุมอยู่ครบ มีซับในตัวเก๋+เท๋ห์ ใส่กับยีนส์ขาสั้นน่ารักสุด ไหล่กว้าง15" อก35" นะคะ ขายที่ 999 บาท

NEW NORH BKK ใหม่ๆเลยยังไม่ได้ใส่นะคะ แบบน่ารักมากฟรุ้งฟริ้งๆ สีสันสดใสใส่ถ่ายรูปเด่นสุดเกินใครแน่นอน เอวยืดได้เยอะนะคะแพทเทิลใหญ่อยู่คะ ขายที่ 999บาท

ปล.ขออภัยที่ภาพดูยากหน่อยนะคะ รูปภาพไม่มีการตกแต่งใดๆนะคะ

ขอบคุณ SBN ด้วยนะคะ