Used Balenciaga Classic city
สี Beige
สภาพใช้งานแต่ยังสวย หูแข็ง หมุดดำเล็กไม่ตกเทรนด์ ใช้ได้ต่ออีกยาวๆ ยังไม่ได้ทำสปา ภายในใหม่สะอาดมาก อุปกรณ์มี สายสะพาย กระจก ถุงผ้า ออกจากช้อปไทย5หมื่นกว่าๆ ขอส่งต่อราคาเบาๆครับ 16,900 SALE 12,900
ต่อราคาได้ขอคนพร้อมโอนครับ

ขอรูปเพิ่ม คุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่

Scan QR code add line ซื้อ
LINE : PSBRANDADDICTED

Used Bottega Veneta nodini cross body สี เทา
แท้ 100% กระเป๋าสภาพดีมาก หนังสวย สีทรงสวย ภายในสะอาด ราคาช้อปออกมา6หมื่นกว่าๆ ไม่เคยทำสปา ซื้อไปใช้ต่อได้อีกยาวๆ ขอส่งต่อราคาเบาๆครับ 22,900 SALE 16,900
มีถุงผ้าของทางร้านให้ครับ ต่อราคาได้ขอคนพร้อมโอน

ขอรูปเพิ่ม คุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่
Scan QR code add line ซื้อ
LINE : PSBRANDADDICTED

ขอบคุณพี้นที่ดีๆแห่งนี้ SBN ครับ