❤❤❤ TM *12 ปี*: สภาพนางฟ้าทุกใบค่ะ Vintage Dior / Vintage LV / Celine Nano / Givenchy / Balenciaga / Mulberry ❤❤❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ❤❤❤ TM *12 ปี*: สภาพนางฟ้าทุกใบค่ะ Vintage Dior / Vintage LV / Celine Nano / Givenchy / Balenciaga / Mulberry ❤❤❤

littlepancake is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    littlepancake's Bank Account
    • Bank Account 1: 048X0X2X6X
    • Bank Account 2: 045X5X8X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ❤❤❤ TM *12 ปี*: สภาพนางฟ้าทุกใบค่ะ Vintage Dior / Vintage LV / Celine Nano / Givenchy / Balenciaga / Mulberry ❤❤❤

สินค้าทุกชิ้นใช้เองคนเดียว ใช้ถนอมทุกใบ ของเลยสภาพดีมากๆ ค่ะ
    เกือบทุกใบซื้อจาก shop จริง ยกเว้นระบุว่า ซื้อจากร้านอื่นนะคะ
    ดังนั้นจึงรับประกันได้ว่า ของแท้ล้าน% ค่ะ สามารถตรวจสอบได้ที่ห้อง catch fake ได้เลยค่ะ

แจ้งกติกาก่อนนะคะ
    1. ราคารวมค่าส่ง EMS แล้วค่ะ

2. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ
    ขอดูภาพเพิ่มเติมได้ค่ะ อยากดูส่วนไหน สามารถถ่ายรูปเพิ่มให้ได้ค่ะ

3. ไม่ต้องจองจ้า อยากได้และเอาชัวร์ ให้ CF มาที่ Line ID: gift_littlepshouse
    เผื่อเว็บมีปัญหา ไม่อยากให้ติดต่อผ่าน PM นะคะ
    อย่า CF ถ้าไม่แน่ใจ เพราะจะทำให้แม่ค้าและคนที่อยากซื้อจริงๆเสียเวลาค่ะ ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

4. หลังจาก CF สินค้าแล้ว หากมีลูกค้าท่านอื่นที่พร้อมโอน ร้านขออนุญาตไม่เก็บสินค้าให้นะคะ
    เราขอส่งสินค้าต่อให้ท่านอื่น โดยไม่แจ้งลูกค้าล่วงหน้านะคะ

Christian Dior Rasta Bowler bag
    size L 23.5 H 21 W 21 cm
    ทรงนี้จุของดีมากกกค่ะ
    อปก มี dust bag ให้ค่ะ
    สภาพ สวย ใหม่มากกกกค่ะ ลายชัดเป๊ะ หูสวย ไม่มีตำหนิ
    ขอบมุมไม่มีถลอกไม่มีขุยค่ะ ด้านในก็สะอาดค่ะ
    ราคานี้ สภาพใหม่แบบนี้ หายากมากๆ ค่ะ
    ราคา SALE 16,900 บาท

Reference ถือแล้วประมาณนี้นะคะ

LOUIS VUITTON Epi Speedy สีเหลือง
    size L 27.5 H 19.5 W 15.5 cm
    อปก มีการ์ดเล็กค่ะ
    สภาพดีมากกกกค่ะ
    หนังยังแข็งเป็นทรง ไม่มีลอยถลอกใดๆ ค่ะ
    EPI สีเหลืองจะพิเศษตรงกระเป๋าด้านในเป็นสีม่วงด้วยค่ะ
    เป็น speedy สีที่ไม่ค่อยซ้ำใคร หาคนถือชนกันยากมากค่ะ
    มีรอยเปื้อนเล็กมากๆ ที่หู 1 ข้างค่ะ
    มีจุดดำใต้หูจับ 1 จุด เล็ก 1 มิลค่ะ มองแทบไม่เห็นค่ะ
    และด้านใน มีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ
    นอกนั้น คือเรียกว่าสภาพดีมากเลยค่ะ
    ราคา SALE 14,900 บาท

Reference ถือแล้วประมาณนี้นะคะ

Prada Saffiano Lux tote size 30 สี Cameo
    size L 30 H 20 W 13 cm
    ซื้อที่ Harrods ค่ะ มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ
    ราคา SALE 25,900 บาท (ราคาปัจจุบัน 1,500 ยูโรค่ะ ของใหม่)

สภาพหนังโดยรวมดูใหม่มาก ก้นกระเป๋าสะอาดเอี่ยมค่ะ มุมกระเป๋าไม่มีรอยดำเลยค่ะ

ตำหนิ ที่ตะขอสายกระเป๋า 1 ข้างค่ะ สีทองจะมีจุดดำเล็กๆ และสีจะเฟดกว่าอีกข้างนึงซึ่งเป็นสีทองปกติค่ะ
    ถ้าไม่เอามาจ้อง ก็มองไม่เห็นแน่นอนค่ะ ตะขอนี้ พอเกี่ยวสะพายใช้งาน ก็จะซ่อนอยู่ในกระเป๋าค่ะ มองไม่เห็นเลยค่ะ

Givenchy Nightingale Medium Leather Bag สี Tan
    Material : Calfskin leather
    Size : 37 cm (length) x 14 cm (width) x 24 cm (depth) x 11 cm (handle drop) x 22 cm (min/max strap length)
    ราคา SALE 25,900 บาท (ซื้อมาเกือบ 5 หมื่นค่ะ)

สภาพ 95% ใช้ไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ หาตำหนิไม่เจอเช่นกัน ไม่มีริ้วรอยใดๆ ค่ะ ก้นกระเป๋าสะอาดเอี่ยมค่ะ
    สีนี้ หิ้วไป ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ สวย เท่มากกกกก
    ซื้อที่ Harrods ค่ะ มี dust bag, care card, ตัวอย่างหนัง ให้ครบค่ะ

Balenciaga Day Bag สีดำ
    หมุด Giant Hardware สี Rose Gold (หมุด Rose gold หาไม่ได้แล้ว เพราะทางแบรนด์ไม่ทำออกมาแล้วค่ะ)
    Size: 13.4” W x 11.8” H x 4.7” D
    ซื้อที่ห้าง Harvey Nichols ที่อังกฤษ ค่ะ
    มี dust bag, care card และตัวอย่างหนังให้ครบค่ะ
    ราคา SALE 15,900 บาท (ซื้อมาเกือบ 4 หมื่นค่ะ)

สภาพ
    ไม่มีตำหนิ มุมกระเป๋าไม่รอยการใช้งานค่ะ
    ตัวหนังนิ่มลงนิดนึงจากการใช้งาน นอกนั้น ไม่มีรอยถลอกหรือตำหนิใดๆ ค่ะ

Celine Nano Luggage สี Tri Color
    ใบนี้ซื้อจากร้าน Yummymummyya (instagram)
    มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ
    รุ่น Tri-color จะแพงกว่า รุ่นสีเดียวอยู่พอสมควรนะคะ
    ราคา SALE 32,900 บาท (ตอนนี้ รุ่นสีเดียวก็ 7 หมื่นกว่าไปแล้วค่ะ)

สภาพ
    ไม่มีตำหนิ มุมกระเป๋าไม่รอยการใช้งานใดๆ ค่ะ
    คือ ใช้น้อย เก็บซะมากกว่าค่ะ สภาพไม่แพ้ของใหม่ค่ะ

Celine Nano เป็นกระเป๋าใบโปรดของ Kendal Jenner เลยค่ะ

Mulberry Alexa สี Oak
    Size: 12 ½” H x 14 ½” W x 6 ¾” D
    สภาพ โดยรวมหนังยังดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิเลอะตรงไหนเลยค่ะ
    ด้านหลังหนังสีเข้มขึ้นค่ะ จากการใช้งานค่ะ
    มีถุงผ้าให้ค่ะ แต่ card หาไม่เจอค่ะ
    ซื้อจากห้าง Harrods อังกฤษค่ะ
    ราคา SOLD บาท

Mulberry Bayswater หนังแก้วสีดำ
    Size: Height 26.5cm, width 36cm, depth 16.5cm, handle drop 15.5cm
    สภาพ หนังนิ่มลง และ ความเงาลดน้อยลงตามการใช้งานค่ะ
    แต่โดยรวม หนังสะอาด และดูดีอยู่มากค่ะ Hardware เงางาม บางจุด ยังมี sticker อยู่เลยค่ะ
    มี dust bag, care card ให้ครบค่ะ
    ซื้อจาก shop ที่ Hong Kong ค่ะ
    ราคา SALE 10,900 บาท (ซื้อมา 3 หมื่นกว่าค่ะ)

Last edited by littlepancake; 29-05-20 at 16:16.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ