ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
ไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
CF แล้วไม่ CC นะคะ

Line @nana_bns

New BOYY Karl 24 ปี 20 ขายเท
28900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ด สา
ยสะพาย

Keep Unused Chanel Classic 9" Holo 28 อะไหล่สีทองอ่อน อปก ครบ ขาย sold net บาท

New Chanel Zippy Coin Holo 29 อปก ครบพร้อมใบเสร็จจริง ขายถูกสุด sold บาท
[/IMG]
New Pochette Metis DC 20 อปก ครบ รุ่นนี้หายากมากนะคะ ปล.Lv ปรับราคาขึ้นแล้วค่ะ sold บาท

New BOYY Bobby 23 สี BLACK SS20 New Collection อปก กล่อง การ์ด ถุงผ้า สาย 32500 บาท
[IMG][/IMG]
New BOYY Bobby 18 สี NOCCIOLA SS20 Collection อปก กล่อง การ์ด ถุงผ้า สาย 26500 บาท

New BOYY Bobby 18 สวยหายากมากค่ะ
soldบาท อปก การ์ด ถุงผ้า สาย

New LV Mini Backpack DC 19 ซิปรุ่นใหม่ใช้งานง่ายกว่าเดิมค่ะ อปก ครบจากช้อป sold

Keep Unused Gucci kids ถัง 17900 บาท อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดต่างๆ ป้ายแท็ค

Used like very new Chanel Classic 10" SHW Holo 27 ใช้งานไปครั้งเดียวแล้วเก็บยาว ได้ไปเหมือนของใหม่ยังไงอย่างงั้น อปก ครบพร้อมใบเสร็จ sold net บาท

[IMG][/IMG]
Used like new Chanel Classic 10 GHW Holo 26 อปก ครบ สภาพสวยงามไร้ที่ติ โซ่ทองวิ้งแน่น ขาย sold][/IMG]
Used like very new Lv ถังสุดฮิต ออกช้อปไทยมา 80000 บาท ใช้ไปครั้งเดียว สภาพเหมือนเพิ่งเดินออกจากช้อป แค่เพียง sold บาท อปก ครบ

Thank You SBN Ka