PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.
[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]

เรือนนี้สวยคมใหม่กริ้ปใครชอบสเปคนี้ยังไงก็ห้ามพลาด
ของดีพิมพ์นิยมสวยขนาดนี้ไม่ต้องบรรยายเยอะครับ
ยอดฮิตติดลมบนเป็นรุ่นที่นักสะสมต้องมีกันทุกคนครับ

♛ New Rolex Submariner no date ปี 2018 Fullset ♛

หน้าปัดดำดุดันเข้มๆคูลๆ ใส่แล้วดูสปอร์ตขึ้นข้อหล่อแบบชัดเจนครับ
Sub No Date หน้าปัดเรียบๆไม่มีเลนส์นูน ทำให้หน้าปัดดูโดดเด่นชัดๆเต็มๆ

เรือนนี้มาพร้อมสายเต้าหู้สเตนเลสสตีลขัดด้านทั้งสาย เรียบหรูดูสปอร์ตชัดเจน
ใส่ขึ้นข้อออร่าจับ พร้อมลุยทุกสถานการณ์ ใส่ไปเที่ยวก็หล่อใส่ออกงานก็เนี๊ยบครับ

นาฬิกาข้อตึงๆไม่หย่อนคล้อยสวยงามเจิดจ้ามีมิติ Stainless Steel
ทนทานต่อทุกสภาวะ ให้ความขาวคงทนสวยงามกว่านาฬิกาเรือน Steel อื่นๆชัดเจน

เม็ดมะยมสวยจัดจ้านฟันคมๆเกลียวแน่นๆ ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา
มงกุฎสวยงามชัดเจนโดดเด่น ตามแบบฉบับความคลาสสิคสปอร์ตยอดนิยม

ข้างตัวเรือนอ้วนๆตันๆ ขาเงางามเหลี่ยมมุมชัดเจนครับ
เรือนนี้สลักขอบวงในเรียบร้อยครับ สภาพสวยงามกริ้บๆไม่มีหมกเม็ด

บานพับ Double Lock ปิดสนิททนทาน บานพับสวยๆ
ใช้งานง่ายไม่ต้องกลัวหลุดหาย มงกุฏคมชัดสวยเงางาม

ข้างในบานพับสวยๆกริ้ปๆโลโก้ด้านในยังชัดเจนโดดเด่น
สมกับเป็นแบรนด์ระดับโลกชัดเจนครับ สติ๊กเกอร์ยังอยู่แน่นๆครับ

ด้านหลังตัวเรือนสวยๆฟันคมๆขัดเงาสลับด้านดูสปอร์ตคลาสสิก
ตัวเครื่องเดินดีเสถียรเที่ยงตรงแม่นยำไม่มีปัญหาใดๆ พร้อมลุยทุกสถานการณ์

เรือนนี้ใบลงปลายปี 2018 ประกันรันยาวๆถึงปี 2023 เลยครับ ของใหม่สายไม่เคยตัด
สติ๊กเกอร์เกือบครบทุกจุด กริ้ปๆโดนๆจัดไปราคาพิเศษๆไวไวชัดเจนครับ

สาย Stainless Steel สวมใส่ง่ายคล่องตัว สวมใส่ได้ทุกโอกาส
ไม่ว่าจะสปอร์ตหรือหรูหราก็ลงตัวได้ในเรือนเดียว สายตึงๆยาวๆไม่หย่อนคล้อยชัดเจน

นาฬิกาสปอร์ตสุดคลาสสิกรุ่นยอดนิยม ที่กระแสดีไม่มีตกครับ
ถือเป็นรุ่นที่ควรค่าแก่การเก็บสะสมหรือใส่ใช้งานชัดเจนครับ

นาฬิกามาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ
กล่องนอก+กล่องใน+การ์ดรับประกัน+ซองหนัง+เหรียญ+คู่มือ+แท็ก และฝาครอบนาฬิกา

ขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 292,000.- ครับ
นาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับ

สนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับ

เพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทร

คลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisut
Facebook >>> : @pswatch9168
IG >>> : pswatch.1993
Kaidee >>> : PSwatch
หรือกดโทร 0639911115 (พีซ)
โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ

>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ <<<

***ยินดีตรวจนาฬิกาแท้ปลอมก่อนการซื้อขายที่***
EXPERT WATCH ทุกสาขา

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกเดินทางมารับนาฬิกาด้วยตนเอง
ทางเรามีบริการนำนาฬิกาตรวจเช้คแท้ปลอมให้ที่ Expert Watch ก่อนทำการจัดส่งให้ดังนี้

1.EMS ไปรษณีย์ไทย, Kerry Express
2.Line man Massenger ด่วนๆภายในกรุงเทพ
3.Cargo จัดส่งด่วนทันใจสำหรับลูกค้า ตจว.