TM: BRAND SALE // 59, 99 ,199 ค่ะ ลงเทนาทีทอง ZARA // MILIN // JASPAL // CPS // TOPSHOP // LYN AROUND // EQ:IQ // PLAYBOY // DIESEL // ETAM // MISTY MYNX // ถูกม๊ากกกค่ะ สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // 59, 99 ,199 ค่ะ ลงเทนาทีทอง ZARA // MILIN // JASPAL // CPS // TOPSHOP // LYN AROUND // EQ:IQ // PLAYBOY // DIESEL // ETAM // MISTY MYNX // ถูกม๊ากกกค่ะ สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // 59, 99 ,199 ค่ะ ลงเทนาทีทอง ZARA // MILIN // JASPAL // CPS // TOPSHOP // LYN AROUND // EQ:IQ // PLAYBOY // DIESEL // ETAM // MISTY MYNX // ถูกม๊ากกกค่ะ สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 50 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ [/SIZE]

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ

พิเศษ ซื้อครบ 500 ลดเพิ่ม 50 ค่ะ ช้อปเลยค่า

1.MILIN SIZE US4 UK10 EUR38 M สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวยผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 199 บาท แมทกับกางเกงยีนส์หรือ กางเกงขาสั้นก็น่ารักค่ะ ราคาเต็มแพงงงง // CF //

2..MILIN SIZE UK6 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ลายสวยหรูมาก ๆ ค่ะ แต่งห่วงปลายแขนและชายเสื้อสวยเก๋มาก ๆ ขาย 199 บาท // CF //

3.CPS NEW SIZE S ป้ายเป็นของเด็กวัยรุ่นนะคะ แต่ผู้ใหญ่ขนาด S-M ใส่ได้ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย ใส่ติดกระดุมหรือไว้ใส่คลุมเก๋ ๆ ได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ สีเขียวขี้ม้าสวยมาก ๆ ขาย 199 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะน่ารักสุด ๆ ปักเก๋ช่วงกระเป๋า

4.JOAN & DAVID SIZE 40 M-L ตัวนี้คัตติ้งหรูมาก ๆ ทรงสวยสุด ๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะแบรนด์แพงจาก Central ชิดลม สวยเก๋มาก ๆค่ะ ด้านหลังจับจีบชายสวย ขาย 299 บาทของจริงสวยมาก ๆค่ะ

5.PLAYBOY SIZE M เดรสทรงเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 199 บาท

6.ROYAL IVY REGATTA SIZE M เสื้อแบบเก๋ สายเดี่ยวผ้าดีมาก ๆค่ะคัตติ้งหรูค่ะ สายปรับระดับได้ อก 34++ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ แมทกับยีนส์ก็เก๋ คัตติ้งหรูมาก ๆ ขาย 199 บาทของจริงสวยมาก ๆ แบบใส่สบาย ๆ ค่ะใส่เดี่ยวหรือใส่เสื้อนอกทับได้ค่ะ แมทดับเบรเซอร์เก๋ ๆ

7.LYN AROUND SIZE M เสื้อไหมพรมสวยหรูสภาพใหม่กิ๊ก แบบสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ แต่ดอกไม้ช่วงคอ แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

8.STRADIVARIUS SIZE 38 M เอว 28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ยีนส์ขาด ๆ ใส่กับรองเท้าผ้าใบน่ารักมาก ทรงที่ฮิต ๆ เกาหลีๆเลยค่ะ ขาย 99 บาท

9.ZARA SIZE S เสื้อผ้าลินินฝ้าย สีขาวแต่งลูกไม้สวยเก๋ คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ลูกไม้ละมุนมาก ๆ ค่ะขาย 99 บาท

10.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 สม๊อกช่วงอก และต้นแขนค่ะ จะใส่เกาะไหล่ก็ได้ค่ะน่ารักมาก ๆ ผ้าชีฟองแบบนิ่ม ๆ ลายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

11.JASPAL SIZE M เดรสแบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้ง M-L อก 34++ สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สวยเก๋สุด ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง แต่งลูกไม้สวยหรูมาก ๆ ค่ะ ขาย 299 บาท

12.ZARA SIZE M-L ด้านหน้าเป็นผ้าหนังนิ่ม ๆค่ะ ด้านหลังผ้าคอตตอลใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊ก อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 99 บาท

13.NUBE SIZE M เดรสแบรนด์เกาหลี ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะน่ารักมากกก คอเต่าแบบพับ ผ้านิ่มๆ ยืดได้ค่ะ ผ่าข้างนิด ๆ เก๋ ๆ หรูๆค่ะ ใส่กับบูทน่ารักมากกกกก ขาย 99 บาท

14.POMELO SIZE L อก 34++สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋มาก ๆ ค่ะน่ารักสุดๆ ผ้าใส่สบาย แมทกับยีนส์ หรือกระโปรงก็น่ารักค่ะขาย 99 บาทค่ะ

15.ASOS UK BRAND SIZE UK6 S อก 34 เอว 27 สะโพก 37 คัตติ้ง S-M ลายดอกเก๋สวยมาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบบเรียบหรูค่ะ ขาย 299 บาท

16.กระโปรง BRAND ลายหน้าคน พอดีป้ายเอวหลุดค่ะ แต่เป็นงานแบรนด์แบบหรูๆเลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋มาก ๆค่ะคัตติ้งหรูมาก ๆ ขาย 99 บาท

17.เสื้องานตัดแบบเก๋ ขนาด M มาพร้อมเข็มขัด สีชมพูหวานเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ชายแขนเป็นจั๊มแบบน่ารัก ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกก ละมุนสุด ๆ อก 34 ++ ขาย 99 บาท

18.YUNA DRESS SIZE S แบรนด์หรูจากสยามพารากอนค่ะ น่ารักมาก ๆสภาพใหม่กิ๊ก อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สีอิฐสวยๆเลยค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์หรู ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

19.กระโปรง แบรนด์ JAPAN ผ้านิ่มใส่สบาย ลายดอกสวยมาก ๆ คัตติ้งหรูสุด ๆ ขนาด M -L เอว 27-28 ผ้าใส่สบายคัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

20.NITIBODEAN SIZE S อก 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก เดรสคัตติ้งหรูสีเขียวน้ำเงินสวยเก๋มาก ๆค่ะสีตัดกันสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก แบรนด์ไทยดีไซเนอร์หรู ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท

21.NAREERUT SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าดีม๊ากกก ผ้าพลิ้ว ๆ เก๋ ๆ นิ่ม ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋มาก ๆค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 199 บาท

22.CPS SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วเหลือบเงินสวย ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าสวยมาก ๆค่ะแบบเรียบหรู โบว์คอเก๋ ๆ ขาย 99 บาท

23.ELLE SIZE XL คัตติ้ง L อก 36 ใหม่ป้ายห้อย ผ้าชีฟองแบบนิ่ม ๆ สีชมพูดอกสวย ราคาเต็มแพงงงค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 199 บาท

24.CPS SIZE M NEW อก 34++ใหม่ป้ายห้อย สีเขียวขี้ม้า ผ้าหางกระรอกหรู ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่ม ใส่เป็นกั๊กเสื้อคลุมได้ค่ะ ขาย 99 บาท

25.ZARA DRESS SIZE S แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก อก 34 สะโพก 36-37 คัตติ้ง S-M แบบเก๋ลายสวยน่ารักค่ะ ขาย 199 บาท

26.JEUNE WEEKEND SIZE L แบรนด์จาก Central ค่ะ น่ารักมาก ๆ ลายจุด คัตติ้ง M-L อก 34 เอว 27 -28 สะโพกฟรี ผ้าใส่สบาย ขาย 99 บาท

27.ZARA SIZE M จั๊มสูทสีเขียว แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก โบว์ด้านหลังเก๋สวยเก๋ผ้าใส่สบายค่ะ คัตติ้ง M-L อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 199 บาท

28.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M สภาพใหม่กิ๊ก เป็น mini dress หรือ เสื้อตัวยาวนะคะ แขนปีกค้างคาว ผ้าพลิ้ว ๆ สวยหรูค่ะ ลายเก๋ มาก ๆ ขาย 99 บาท

29.LEE NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย เสื้อยีนส์คอตตอลแบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ หลังเป็นห่วงเก๋ ๆ ค่ะ อก 34 ราคาเต็ม 1,690 บาทขายราคาพิเศษสุด ๆ 99 บาท

30.CPS SIZE L กระโปรงสีเขียวมิ้นท์สวย ผ้าดีมาก ๆ สภาพใหม่มากค่ะ มีตำหนินิดนึงด้านหลังตามรูปค่ะ นิดเดียวจริง ๆ ค่ะ ไม่สังเกตไม่รู้ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 39 บาท ลดราคาไปเลยค่ะ

31.JASPAL SIZE S dress เกาะอกลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าใส่สบายค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 59 บาท

32.HAPPY GO LUCKY SIZE M กางเกงลายสก๊อตสีครีมสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีสุด ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ กระดุมเม็ดโตน่ารักค่ะ ขาย 199 บาทเป็นเอวสูงนะคะ ทรงสวย ๆ เอวสูง 27 สะโพก 37

33.CPS SIZE XS สภาพใหม่กิ๊ก จั๊มสูทลายดอกสวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ชายแขนลูกไม้สวยหรูค่ะ คัตติ้ง XS-S อก 34 เอว 25- 26 สะโพก 35-36 ขาย 99 บาท

34.MAP SIZE EUR40 MEX08 SIZE L เอว 28-30 สม็อคหลัง คัตติ้งหรูมากกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กสวยมาก ๆค่ะ ขาย 199 บาท ตัวนี้สวยสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูมากกก

35.RRT BY RINRATA SIZE S กางเกงสวยสุด ๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก เอว 26 สะโพก 36 ของจริงสวยขาดใจค่ะสวยมากกกก หรูสุด ๆ ขาย 399 บาท แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะสวยมาก ๆ ของจริงโคตรสวยค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ

36.MISTY MYNX SIZE L VERY NEW สภาพใหม่กิ๊ก เอวสม็อค 28-31 สะโพก 38-41 สภาพใหม่กิ๊ก ลายสวยแบบใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 299 บาท

37.ETAM SIZE UK12 M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าลายสวยมาก ๆค่ะ แบรนด์หรูฝรั่งเศลสภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ ๆ สวย ๆ ค่ะ ขาย 199 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

38.EARTH MUSIC AND ECOLOGY SIZE M แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นลายเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ขาย 59 บาท

39.KANNI STUDIO SIZE 2 S สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสคัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะ สวยม๊ากกก ผ้าสวยเก๋ กุ๊นคอแขนสีเมทาลิกเงิน ดีเทลสวยมาก ๆ ค่ะ แบรนด์แพงค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37 คัตติ้ง S-M ขาย 399 บาท แบบผ้าคล้ายนางแบบใส่ค่ะ แต่คนละทรง ราคาเต็ม 3 พัน up เลยค่ะของจริงสวยสุดๆๆๆๆ

40.TOPSHOP SIZE 10 M สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ลายสวยเก๋ค่ะ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 59 บาท

41.H&M SIZE XS-S อก 33 สภาพใหม่กิ๊ก ลายเก๋สวย เอว 25-26 สะโพก 35 ขาย 99 บาท น่ารักมาก ๆค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆ

42. THE LIFT SIZE S เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งหรูแบบเก๋มากกกก น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 159 บาท เป็นผ้าแก้วแบบหรูๆค่ะ

43.LOVE BIRD SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก กระโปรงสวยเก๋มาก ๆค่ะ แบบเก๋ม๊ากกกก สีม่วงสวยสุด ๆ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะ ขาย 159 บาท ในช้อป 4 พัน up ค่ะ ราคานี้ถูกมากกก

44.EIGHT AND A HALF 81/2 SIZE S แบรนด์จากสยามค่ะ แบบเก๋มาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก สวยมากกกก ใส่แล้วหุ่นงามสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ หรูหราผ้าดีมากกกก อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 259 บาท

45.MISTY MYNX SIZE L คัตติ้ง M-L แบบเก๋สุด ๆค่ะ เสื้อยีนส์สีดำ งานปักเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 259 บาทสวยเก๋มาก ๆ

46.PLAYBOY SIZE M จั๊มสูทแบบเก๋ ๆลายน่ารัก อก 34 สะโพก 37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้งหรูค่ะ ขาย 159 บาท

47.ZARA NEW Size M -L ใหม่ป้ายห้อยจากช้อปเลยค่ะ แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ แขนปลายบาน ลายน่ารักสุด ๆ แต่งกระดุมเม็ดโตด้านหลังค่ะ อก 34++ ขาย 299 บาทของจริงสวยมากๆค่ะ

48.KLAR SIZE 38 M แบรนด์ไทยดีไซเนอร์ค่ะ ผ้า silk สวยมากกกก สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋หรูหราสุด ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 38-39 ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 399 บาท ราคาเต็ม 6 พัน up ค่ะ ราคานี้ถูกม๊ากกกก

49.JASPAL SIZE M กระโปรง ลายเก๋วินเทจ สภาพใหม่กิ๊กนะคะ ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ เอว 28-29 สะโพก 38-39 ขาย 59 บาท เป็นคอลเดิมแต่ใหม่กิ๊กและสวยมาก ๆค่ะ

50.H&M SET SIZE S เสื้ออก 32-34 สม็อคหลัง สายปรับระดับได้ กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ใส่ชิลล์ๆ เดินห้างไปทะเลสวยมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 199 บาท

51.KIABI SIZE L อก 36 สภาพใหม่กิ๊ก แขนระบายเก๋ลายดอกสวยมาก ๆ ค่ะผ้าใส่สบายมาก ๆ ขาย 99 บาท

52.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M สภาพใหม่กิ๊ก สีเหลืองนวลสวยมาก ๆค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 เป็นผ้าเฉลียง ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

53.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋สภาพใหม่กิ๊ก อก 34 ปลายแขนขนๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีใส่สบาย อก 34 คัตติ้ง S-M ขาย 99 บาท

54.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S – M ผ้าตัดเฉลียงค่ะ ของจริงสวยหรูสุด ๆ ค่ะผ้าดีมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊ก ตัวนี้เป็นป้ายใหม่เลยค่ะ ออกจากช้อป อก 34 สะโพก 36-37 ขาย 99 บาท

55.CATHERINE MALANDRINO SIZE 2 S-M อก 34 สะโพก 37 ผ้า silk สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สวยมาก ๆ สวยหรูค่ะมีซับในตัว ขาย 59 บาท

56.H&M SIZE S อก 34 เอว 26-27 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก ลายจุดสวยเก๋มาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 59 บาท

57.JASPAL SIZE S เดรสแบบเก๋สวยน่ารักค่ะ ผ้ายืดได้ค่ะ ใส่เดี่ยวหรือแมทกับเสื้อคลุมยีนส์ก็น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก อก 33 สะโพก 36 ขาย 99 บาท

58.MANGO SIZE M-L อก 34 เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวยหรุสุด ๆ ค่ะตัวนี้สีชมพูสวยมากกก ผ้าดีมาก ๆ ค่ะลายเก๋น่ารักมาก ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 299 บาท

59.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สม็อคหลัง สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊ก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ เป็นผ้ากำมะหยี่นิ่ม ๆ ลายเก๋สวยค่ะ ขาย 199 บาทของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ

60.ANOTHER PLACE SIZE L ผ้าฝ้ายลินิน แบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักค่ะ อก 34++ คัตติ้ง M-L ขาย 99 บาท

61.DRESS TO KILL SIZE S เดรสแบรนด์ดังจากสยามค่ะ คัตติ้งหรูสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊ก สีชมพูหวานใครมี plan ออกงานจัดเลยค่ะ ราคาเต็มหลายพันค่ะ ขาย 199 บาทถูกมากกกกก

62.DRIES VAN NOTEN SIZE M อก 34++ ตัวนี้ของจริงสวยเก๋เท่ๆมาก ๆค่ะ ผ้าใส่สบายแต่งซิปข้าง ทรง sport ใส่เป็นกั๊ก เสื้อคลุมได้ค่ะ น่ารักมาก ๆ ปักด้านหลังสวยเก๋ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ หายาก ค่ะ ขาย 199 บาท สภาพใหม่กิ๊ก สีเขียวขี้ม้าค่ะน่ารักมาก ๆ

63.CPS NEW เหลือเป็น SIZE XS นะคะ มี 2 ตัว เอว 25 สะโพก 35 ใหม่ป้ายห้อย ลายม้าลาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะเอวสูงเก๋ ๆ แมทกับรองเท้าลำลองน่ารักค่ะ ผ้ายีนนส์คอตตอลยืดได้นิดหน่อยค่ะ ใส่สบาย ขาย 299 บาท ใหม่ป้ายห้อยเลยค่ะ

64.JASPAL SET SIZE XXS คัตติ้ง XS-S ผ้ายืดได้ค่ะ ลายเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊ก เสื้ออก 33-34 กระโปรง เอว 25-26 สะโพก 35-36 ขายทั้งชุด 99 บาท

65.BOUTON SIZE S เดรสลายจุด แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีมาก ๆ ใส่สบาย อก 34 สะโพก 37 ขาย 39 บาท คัตติ้ง S-M มีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ

66.PINKY SWEET SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วอย่างดีค่ะ แบบเก๋ แต่งถ่วงชาย สภาพใหม่กิ๊ก แมทกับยีนส์เก๋ๆ ค่ะ คัตติ้งหรู อก 34++ ขาย 99 บาท

67.PLAYBOY SIZE S อก 33 เอว 26 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้ายีนส์คอตตอลแสปนเด็กซ์ สวยเก๋ แต่งคริสตัลด้านข้างน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

68.TALBOTS SIZE L-XL อก 36+ สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าคล้ายผ้าไหมค่ะ แบรนด์นี้แพงงงงค่ะสวยมาก ๆ ขาย 99 บาท

69.CATO SIZE L-XL อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวย ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ ผ้าใส่สบาย ขาย 99 บาท

70.CPS SIZE M เดรสแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก อกก 34 สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 99 บาท

71.PS MOMMY LOVE YOU MADE WITH LOVE SIZE M เสื้อลายเชอรี่ น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก คัตติ้งหรูใส่สบายค่ะ อก 34++ ขาย 199 บาท แบรนด์น่ารักลายเชอรี่ค่ะ ใส่แบบสบาย ๆ เก๋ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ

72.EXPRESSION SIZE S เดรสผ้าทอสวย สภาพใหม่กิ๊ก อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ลายเก๋สวย ผ้าดีมาก ๆ ค่ะขาย 99 บาท

73.DIESEL MADE IN ITALY SIZE เอว 24 สะโพก 34-35 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋ผ้านิ่ม ทรงสวยค่ะ เป็นเอวต่ำ ของแท้แน่นอนค่ะ ราคาเต็มแพงงงง สีดำเก๋ค่ะ ขาย 399 บาท ถูกมากกกกราคานี้ค่ะ แท้ล้านเปอร์เซ็นต์นะคะ

74.PHISARA SIZE S SET เสื้อ + กระโปรง XS คัตติ้ง S สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักค่ะ ผ้าทอสวยมาก ๆ ทรงเก๋ เสื้ออก 33-34 กระโปรงเอว 26 สะโพก 36 ขายทั้งชุด 99 บาท

75.EQ:IQ ITALY BRAND SIZE 38 M เอว 29 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก สีดำสนิท ตัวนี้ผ้าทอสวยมาก ๆ ค่ะ ของจริงสวยเท่ๆ ค่ะ ปลายขาเดฟนิด ๆ ขาย 299 บาท ราคาเต็มแพงงงงงค่ะ

76.PLAYBOY SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 ตัวนี้สวยมาก ๆค่ะ ผ้าสีขาวเหลือบเงินวิบวับนิดๆ สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยเก๋ ด้านหลังไขวัน่ารักมาก ๆ ขาย 299 บาท แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะตัวนี้ ของจริงโคตรสวยเลยค่ะตัวนี้ ผ้าสวยมาก ๆ

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 17-08-20 at 23:31.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ