TM: สาวกวินเทจเชิญทางนี้จ้า ((^o^)) / Chanel Vintage / Gucci Vintage / Fendi Vintage / Versace Vintage / Celine Vintage / Ferragamo Vintage / Prada Backpack / Hermes H-Belt /

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    theIIIdEmpire's Avatar
    theIIIdEmpire is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    theIIIdEmpire's Bank Account
    • Bank Account 1: 136X6X1X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Thumbs up TM: สาวกวินเทจเชิญทางนี้จ้า ((^o^)) / Chanel Vintage / Gucci Vintage / Fendi Vintage / Versace Vintage / Celine Vintage / Ferragamo Vintage / Prada Backpack / Hermes H-Belt /

สอบถามได้ค่ะ ส่งฟรี EMS หรือกทม.มีแมสส่ง ค่าส่งตามจริงตามระยะทางค่า ^_^ ของเยอะ!! / Chanel Vintage / Gucci Vintage / Fendi Vintage / Versace Vintage / Celine Vintage / Ferragamo Vintage / Prada Backpack / Hermes H-Belt /

รบกวนเพื่อนๆ SBN ช่วยอ่านกติกาก่อนนะคะ

แม่ค้าเป็น TM ค่ะ ขายมาหลายใบแล้ว ไม่เคยมีปัญหา เช็คประวัติได้ แม่ค้าใจดี คุยง่าย ใครเคยซื้อจะรู้ดีค่ะ บรรยายสภาพสินค้า ถ่ายรูป ไม่เคยหมกเหม็ด ป้ายกระเป๋าปีไหน เก่า-ใหม่ ถ่ายให้ดูหมด ไม่มีเอาของปีเก่า มาเล่าใหม่นะคะ

ลูกค้าใหม่สามารถเช็ค Feedback ของแม่ค้าได้ ที่นี่ นะจ๊ะ

1. ไม่รับจองปากเปล่าค่ะ

2. ให้สิทธิ์คนที่
    --> ไม่ต่อรองราคา
    --> เสนอราคาสูงสุด
    --> พร้อมโอน
    ตามลำดับค่ะ

3. ส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศค่ะ ในกรณีมีคนให้ราคาเท่ากัน ขอพิจารณาคนที่สามารถนัดรับได้ก่อนนะคะ
    --> กรณีสูญหาย / เสียหาย แม่ค้าไม่รับผิดชอบนะคะ นำส่งจริง + มั่นใจว่าห่อดีทุกครั้ง ใครไม่มั่นใจให้นัดรับค่ะ
    --> ส่งแบบ EMS นั้น ในกรณีสูญหาย / เสียหายเพราะความผิดพลาดของไปรษณีย์จะชดใช้ภายในวงเงินที่กำหนด (ไม่เกิน 1,000 บาท)
    --> สามารถซื้อประกันเพิ่มเติมได้ ในวงเงินไม่เกิน 20,000 บาท/ชิ้น (ไปรษณีย์รับประกันสูงสุดแค่นี้ค่ะ) ค่าประกันลูกค้าจ่ายเพิ่มเองค่ะ ตามวงเงินที่จะประกัน ค่าใช้จ่ายไม่เกิน 215 บาท ฉะนั้นใครไม่มั่นใจให้นัดรับค่ะ
    *** ส่ง EMS ให้ลูกค้าหลายใบแล้ว ทั้งในและต่างประเทศ ยังไม่เคยหายหรือชำรุดค่ะ แต่ปลอดภัยไว้ก่อน เกิดไรขึ้นจะมาเคลมแม่ค้าทีหลังไม่ได้นะคะ ถ้าไม่ยอมซื้อประกันเอง ***

4. ถ้าจะนัดรับของ รบกวนช่วยมัดจำไว้ก่อน 1,000 บาทนะคะ
    ถ้านัดแล้วไม่มา หรือดูแล้วไม่ซื้อ ไม่คืนเงินค่ามัดจำค่ะ
    จะริบเงินมัดจำสำหรับค่าเสียเวลา + เสียโอกาสท่านอื่น + เสียความรู้สึกค่ะ

ฉะนั้นขอให้ตั้งสติก่อนซื้อนะคะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ ถามมาได้ค่ะ

สะดวกแถว
    --> ฟอร์จูน
    --> เซ็นทรัลพระราม 9
    --> MRT พระราม 9
    --> ตามแต่ตกลง

5. ถ้าจะนัดดูเฉยๆ ไม่ต้องมัดจำก็ได้ค่ะ แต่ต้องมาดูที่
    --> ฟอร์จูน
    --> เซ็นทรัลพระราม 9
    --> MRT พระราม 9
    เท่านั้นนะคะ

6. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นตรวจพบว่าปลอม ยินดีให้นำเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ

7. สอบถามเพิ่มเติมได้ทาง PM / โทร 089-441-3801 / WhatsApp / Line: BrandnameCity / Mail: brandnamecity@gmail.com
    Contented by theIIIdEmpire @ Siambrandname
    Just wanna say "1000 THANXXX" to SBN and my all lovely customers
    心から「本当にありがとうね!」

*** วิธีดู Lady Dior ของแท้ค่ะ ***

theIIIdEmpire is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

1

Thumbs up / Chanel Vintage / Gucci Vintage / Fendi Vintage / Versace Vintage / Celine Vintage / Ferragamo Vintage / Prada Backpack / Hermes H-Belt /

Hermes H-Belt SALE 10,900 บาท งดต่อค่ะ
    Hermes H-Belt Blue-Jean Epsom/ Blue Swift Leather GHW size 70 stamp H in square ปี 2004 เข็มขัดสำหรับสาวๆเอว 26-28 นิ้วค่ะ สภาพดี มีถุงผ้าใส่หัวเข็มขัด กล่อง ค่ะ ✅line: brandnamecity

Chanel Cambon Crossbody Bag SALE 17,900 บาท งดต่อค่ะ
    Chanel Cambon CC Logo Crossbody Bag **ใบนี้สปาเก็บสีทั้งใบมาบางๆนะคะ** สวยๆพร้อมใช้งานค่ะ มีโฮโลแกรมสติ๊กเกอร์ การ์ด ค่ะ ✅line: brandnamecity

Chanel Cambon Bowling Bag SALE 19,900 บาท งดต่อค่ะ
    Chanel Cambon Bowling Bag Double Chain holo11 สีทองเมทัลลิคค่ะ **ใบนี้สปาเก็บสีทั้งใบมาบางๆนะคะ** สวยๆพร้อมใช้งานค่ะ มีโฮโลแกรมสติ๊กเกอร์ ไม่มีอุปกรณ์อย่างอื่นค่ะ ✅line: brandnamecity

Chanel Zippy Wallet Caviar holo23 SALE 9,900 บาท งดต่อค่ะ
    Chanel Zippy Wallet Caviar holo23 สีชมพูสดใสมากค่ะ **ใบนี้สปาเก็บสีมาบางจุด** สวยๆพร้อมใช้งานค่ะ รุ่นนี้ออกช็อปสามหมื่นกว่าบาทนะคะ มีโฮโลแกรมสติ๊กเกอร์ ไม่มีอุปกรณ์อย่างอื่นค่ะ ✅line: brandnamecity

LV Spontini SALE 14,900 บาท งดต่อค่ะ
    LV Spontini ปี 03 **ใบนี้เปลี่ยนคาวไฮด์ตรงหูด้านข้าง 1 ข้าง นอกนั้นเดิมๆค่ะ** ไม่มีสาย ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ ✅line: brandnamecity

LV Verona PM SALE 18,900 บาท งดต่อค่ะ
    LV Verona PM ปี 10 **ใบนี้สปาเก็บสีตรงส่วนที่เป็นหนังสีน้ำตาลมาค่ะ** มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ มีชุดกุญแจแม่-ลูก เบอร์ 308 ค่ะ ✅line: brandnamecity

Ferragamo แม่-ลูก SALE 2,900 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Ferragamo Mini Shopping Bag w/ Pouch ใบเล็กน่ารักมากมายค่ะ มีใบลูกมาด้วยอีกตะหาก สภาพดีค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Ferragamo Wicker x Fur Bag SALE 9,900 บาท งดต่อค่ะ
    Ferragamo Wicker x Fur Bag สวยไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ งานจักสานจากหวายแท้ๆที่ไทยไม่มีแล้วนะคะ ต้องไปตามพม่าหรือบาหลี ส่วนนี่หวายจากเฟอร์รากาโม่เลยน้า ตัวหวายมีแตกบางจุด แต่ดูกลืนๆยังสวยไม่น่าเกลียดค่ะ เฟอร์นุ่มมือมากๆค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Prada Nylon Backpack SALE 2,900 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Prada Backpack in Moss-Green Nylon สภาพดีค่ะ ผ้าไม่ขาดไม่ขุยแต่มีเฟด ดูๆไปก็มองเป็นเขียวเลื่อมๆแนวดีค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ ✅line: brandnamecity

Fendi Pequin 2Way Bag SALE 7,000 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Fendi Pequin 2Way Bag ตัวแคนวาสไม่สวย มีเลอะ มีถลอก อะไหล่ยังสวย สายสะพายดีงาม ใครอยากซื้อเฉพาะสาย ขายสายแยก 5,500 บาทค่ะ ไม่ลดค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

YSL Zippy Wallet SALE 9,900 บาท งดต่อค่ะ
    YSL Zippy Wallet หนังคาเวียร์สีชมพูจัดจ้าน สีสวยมากค่ะ **ใบนี้สปาเก็บสีขอบมุมมาค่ะ** สวยๆพร้อมใช้งานค่ะ ไม่มีอุปกรณ์อย่างอื่นค่ะ ✅line: brandnamecity

Bottega Crossbody Bag SALE 8,900 บาท งดต่อค่ะ
    Bottega Orange-Pink Crossbody Bag **ใบนี้สปาเก็บสีขอบมุมมานะคะ** สวยๆพร้อมใช้งานค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ
    ✅line: brandnamecity

Bottega Zippy Wallet SALE 6,900 บาท งดต่อค่ะ
    Bottega Zippy Wallet สีชมพูอ่อน **ใบนี้สปาเก็บสีมาบางจุด** สวยๆพร้อมใช้งานนะคะ ไม่มีอุปกรณ์อย่างอื่นค่ะ ✅line: brandnamecity

Last edited by theIIIdEmpire; 10-07-20 at 11:38.
    Just wanna say "1000 THANXXX" to SBN and my all lovely customers

*** วิธีดู Lady Dior ของแท้ค่ะ ***

1

Thumbs up Versace Vintage

Versace Leopard Barocco Vanity SALE 6,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Versace Leopard Barocco Rectangle Vanity กระเป๋าเครื่องสำอางค์ แต่จะไว้ใส่อะไรก็ได้ ด้านในมีกระจกไว้ส่องเช็คความงามของเจ้าของ มีร่องรอยการใช้งาน หนังสีดำด้านหลังมีรอยเยอะค่ะ ถือโชว์ด้านหน้าสวยๆเอาค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ (รุ่นนี้จริงๆออกแบบให้ถือ ไม่มีสายนะคะ แต่ใครอยากสะพาย รับสายโซ่แทนด้วย +249 บาทค่ะ) ✅line: brandnamecity

Versace Black Ostrich Vanity SALE 8,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Versace Black Ostrich Rectangle Vanity หรูหราด้วยความหนังนกกระจอกเทศค่ะ exotic leather ดูแพงงง ใบนี้เป็นกระเป๋าเครื่องสำอางค์ แต่จะไว้ใส่อะไรก็ได้ ด้านในมีกระจกไว้ส่องเช็คความงามของเจ้าของ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป

** หูจับเบี้ยวเพราะโดนทับจากการขนส่ง ต้องดามไว้สักพักใหญ่ถึงจะดีขึ้นค่ะ มาตอนแรกแบนมากค่ะ ในรูปแม่ค้าดามไว้ 3 วันค่ะ ดามนานกว่านี้น่าจะคืนทรงได้ **

ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Versace Striped Bag SALE 6,000 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Versace Striped Canvas & Leather Bag (size W22xH20xD11 cm) ขนาดกำลังน่ารักเลยค่ะ รุ่นนี้หายากมากๆ ยังไม่เคยเห็นที่ไหนเลย **ใบนี้มีตำหนินิดหน่อยตรงด้านข้างใกล้ๆซิป ผ้าชั้นนอกมีรอยขาดเป็นรูนิดนึง 3 รู แต่ยังไม่ทะลุถึงชั้นในนะคะ เอาไปชุนได้ค่ะ** นอกนั้นส่วนอื่นสภาพดีค่ะ ปล่อยต่อถูกๆเลย เสิร์ชเจอรุ่นใกล้เคียงกันที่ญี่ปุ่นขายกันอยู่ 32,xxx บาทเลยนะคะ ใบนี้ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ ✅line: brandnamecity

Versace Handbag SALE 7,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Versace Sunburst Top Handles Bag ขนาดกำลังดี 10 นิ้ว มีชาร์มเวอร์ซาเช่มาให้ด้วย น่ารักมากๆค่ะ มีร่องรอยการใช้งานบนหนังบ้าง แต่โดยรวมยังสวยอยู่ค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Versace Tote SALE 7,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Versace Flap Tote ขนาด 13.5x10x3.5 นิ้ว ตัวกระเป๋าเป็นไนลอน ฝาปิดและสายสะพายเป็นหนัง มีร่องรอยการใช้งานบ้างตามประสาของมือสอง โดยรวมยังสวยค่ะ อะไหล่ทองเด่นลายเด่นระบุความเป็นเวอร์ซาเช่ได้อย่างชัดเจน มีถุงผ้าค่ะ ✅line: brandnamecity

1

Thumbs up Celine Vintage

Celine Crossbody Bag SALE 7,900 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Celine Macadam Crossbody Bag รุ่นหายากค่ะ ญี่ปุ่นขายกัน 12,xxx บาทเลยนะคะ ขนาดประมาณ 9.5 นิ้วค่ะ สายยาวสะพายครอสบอดี้ได้ ใบนี้สายเก๋มาก ด้านนอกเป็นคาวไฮด์ ท้องสายเป็นลายmacadam **เปลี่ยนซับด้านใน กับเก็บสีคาวไฮด์มาค่ะ** ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Celine Macadam Hobo SALE 6,900 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Celine Macadam Hobo Crossbody Bag ขนาดประมาณ 12.5 นิ้วค่ะ **สปาเก็บสีตรงมุมมานะคะ** ใบนี้ใบใหญ่จุของมากค่ะ แคนวาสสวยลายชัด คาวไฮด์นิ่มลงแล้ว + มีรอยใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Celine Pochette Bag SHW SALE 2,900 บาท งดต่อค่ะ
    Celine Pouch C Monogram Cream-Grey Suede Silver Hardware ซีลีนตุ้มใหญ่ ใบนี้อะไหล่เงินค่ะ หนังกลับมีรอยดำบ้างค่ะ โดยรวมยังถือสวยๆได้อีกนานค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ ✅line: brandnamecity

Celine Crossbody (I) SALE 5,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Celine Macadam Crossbody Bag ขนาดประมาณ 9.5 นิ้วค่ะ **ป้ายแทคด้านในโดนตัดออก** แคนวาสยังสวย ลายชัด คาวไฮด์ตรงขอบกระเป๋ามีถลอก มีแตกค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Celine Crossbody (II) SALE 8,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Celine Macadam Crossbody Bag ขนาดประมาณ 9.5 นิ้วค่ะ ใบนี้ได้มาแพงมากๆค่ะ นี่ก็ขายขาดทุนแล้วค่ะ ตำหนิมีตรงสายสะพายด้านขวาเจ้าของเดิมเจาะรูเพิ่มเอง 1 รูค่ะ (แต่จะใส่เข็มกลัดปิดรอยตำหนิให้ค่ะ) นอกนั้นก็ร่องรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Celine Shoulder Bag SALE 5,000 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Celine Macadam Shoulder Bag ขนาดประมาณ 9.5 นิ้วค่ะ สายสะพายสั้น สะพายข้างได้ สะพายครอสบอดี้ไม่ได้ค่ะ กระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิร้ายแรงอะไร สีนี้สวยค่ะ หายากกว่าลายสีเข้มนะคะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

1

Thumbs up Gucci Vintage

Vintage Gucci Ophidia SALE 14,900 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Gucci Ophidia Clutch & Shoulder Bag ที่สุด!ของความหายากค่ะ รุ่นนี้ที่อื่นขายกัน 25,000 นะคะ เป็นวินเทจที่สวยคลาสสิกจริงๆค่ะ แถบเขียวแดงโดดเด่นแสดงความเป็นกุชชี่สุดๆ กระเป๋า 2way bag จะเก็บสายถือเป็นคลัชท์หรือสะพายไหล่ก็ได้ค่ะ (สายสะพายไม่ยาวมาก ถ้าคนตัวสูงจะสะพายครอสบอดี้ไม่ได้นะคะ) มีร่องรอยการใช้งานบ้างค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Gucci Jackie O SALE 5,900 บาท งดต่อค่ะ
    Gucci Jackie O Bag สีแดงแซ่บๆค่ะ ใบเล็กประมาณ 10” ใส่กระเป๋าตังค์ใบยาวได้อยู่ค่ะ ซีรี่ย์แจ็คกี้กำลังกลับมาฮิตนะคะ สาวๆควรมีไว้ใช้ค่ะ ใบนี้มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Vintage Gucci Clutch SALE 7,900 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Gucci Large Clutch ถือแล้วเด่นสะใจไปเลยค่ะ ขนาดประมาณ 13.5 นิ้ว สาวรักวินเทจแต่งตัวเก่งควรมีค่ะ ต้นกำเนิดพื้นลาย Mickey Mouse 2020 มีร่องรอยการใช้งานบ้าง มีการ์ดเล็ก ไม่มีอุปกรณ์อย่างอื่น ✅line: brandnamecity

Gucci Jackie SALE 5,900 บาท งดต่อค่ะ
    Gucci Jackie Hobo Piston Lock ซีรี่ย์แจ็คกี้กำลังกลับมาฮิตนะคะ สาวๆควรมีไว้ใช้ค่ะ ใบนี้มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ผ้าด้านข้างมีรอยดำค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Gucci Boston Bag SALE 7,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Gucci Boston Bag ขนาดประมาณสปีดี้40 มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ตรงหนังสีน้ำตาลมีรอยหยดน้ำ โดยรวมยังสวยตามประสาวินเทจค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Gucci Plus Tote SALE 6,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Gucci Plus Shopping Tote ขนาดใหญ่จุใจ กว้าง 19.5 นิ้ว มีร่องรอยการใช้งานบ้างตามประสาของมือสอง โดยรวมยังสวยค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ✅line: brandnamecity

Gucci Diamante Tote SALE 5,000 บาท งดต่อค่ะ
    Used Gucci Orange Diamante Canvas Medium Craft Tote Bag (46x28x16 cm) มาแต่ตัวกระเป๋า ใบลูกไม่มีค่ะ สภาพใช้งาน ด้านในมีเลอะหมึกค่ะ หมุดตรงสายสะพายหาย 1 ตัว แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน ไม่มีอุปกรณ์ใดๆ (รุ่นนี้ตอนมือหนึ่งออกช็อป $1295~41,xxx บาท) ✅line: brandnamecity

Vintage Gucci Boston Bag SALE 12,500 บาท งดต่อค่ะ
    Vintage Gucci Boston Bag กว้าง 33 ซม. ไซส์ระหว่างสปีดี้30/35 มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป **สปาเก็บสีตรงมุมมาค่ะ** สวยพร้อมใช้งานค่ะ ไม่มีอุปกรณ์

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ