สนใจเข้ามาทักได้คะะสินค้าแม่ค้าใส่เองพิธีพิถันเลือกเองกับมือทุกตัวเลยจร้า

• สนใจหรือต้องการดูรูปเพิ่มเติมติดต่อ 091 5592423 หรือ line : itapoolได้ตลอดเวลาคะถ้าสนใจจริงๆราคาคุยกันได้ค่ะ
  • สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
  • EMS: 50 บาท
    REG: 30 บาท
    ซื้อสินค้าครบ 2 ชิ้น ส่งฟรี REG ซื้อ 3 ชิ้น ส่งฟรี EMS

Used-Longchamp size S หูยาว สภาพดีค่ะ
ราคาเพียง 1,800=>
SALE 1,300 บาทบาทค่ะ
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[COLOR=#0000cd]

Used-กระเป๋า Coach หนัง ใช้งานง่ายมีสายสะพายข้างและที่ถือค่ะ/COLOR]
ซื้อมา 10,000 บาท ส่งต่อราคาเพียง 5,000 บาทค่ะ =>
SALE 3,500 บาท sale 3,200 บาท
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used-กระเป๋า MOREGAN สีน้ำตาลอ่อนหนังกลับ
ราคาเพียง 300 บาทค่ะ
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used-กระเป๋า FLYNOW หนังวัวแท้ค่ะ ขนาด 16.5x13.5 นิ้ว สภาพดีค่ะ
ราคาเพียง 2,900 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used-กระเป๋า Lacost สีชมพูใสๆ สภาพดีมากค่ะ
ราคาเพียง 1,500 บาทค่ะ
SALE 1,200 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used-กระเป๋า TOUCH ช่องเยอะมากก จุได้เยอะคะ สภาพใช้งานคะ
ราคาเพียง 200 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]

New-กระเป๋า Naraya ยังไม่ได้แกะเลยค่ะ ซื้อฝากเพื่อนต่างประเทศได้เลยค่ะ
ราคาเพียง 180 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]

Used-ใบเดียวเอาอยู่กระเป๋าสตางค์ Coach ใบยาว ใช้งานง่ายค่ะมีที่ใส่เหรียญ ใส่บัตรได้เยอะ
ราคาเพียง 950 บาทค่ะ ลดต่อเนื่องเหลือ

แค่ 500 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used-กระเป๋าสตางค์ Nine West แบบสั้นแต่จุเยอะ มีช่องเยอะใส่เหรียญด้านหลังใช้งานสะดวกค่ะ
ราคาเพียง 150 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

-------------------Sold Out-------------------

ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ SBN มากๆค่ะ