‼️เปิดกรุ เริดๆค่ะ‼️Hermes Chanel LV Dior Gucci Loewe และอีกเพียบ,,,ของใหม่ก็มี มือ2 ก็สวย จัดเลยค๊า,,สินค้าพร้อมส่งนะคะ‼️

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ‼️เปิดกรุ เริดๆค่ะ‼️Hermes Chanel LV Dior Gucci Loewe และอีกเพียบ,,,ของใหม่ก็มี มือ2 ก็สวย จัดเลยค๊า,,สินค้าพร้อมส่งนะคะ‼️

Grouppachino is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    3

Default ‼️เปิดกรุ เริดๆค่ะ‼️Hermes Chanel LV Dior Gucci Loewe และอีกเพียบ,,,ของใหม่ก็มี มือ2 ก็สวย จัดเลยค๊า,,สินค้าพร้อมส่งนะคะ‼️

สวัสดีค่ะ,,,ยินดีต้อนรับลูกค้าทุกท่าน

สนใจสินค้าชิ้นไหน สามารถแอดไลน์ @Luxequeen.wg
    ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
    ร้านเรามีหน้าร้านนะคะ สามารถเข้ามาดูสินค้าก่อนได้ ฟรี‼️
    หรือไม่สะดวกมา สามารถช็อปออนไลน์กันได้เพลินๆค่ะ

ขอให้ทุกท่านสนุกกับการช็อปของสวยๆ ราคาดีๆค๊า

Hermes GP36 Noir #C @78500
    สีดำ สภาพสวยๆ ปีใหม่ๆด้วยนะคะ
    ชอปแสนสาม‼️

Hermes Toolbox26 #P Gris Perle
    @88888 สีสวยหรู ถูกกว่านี้ไม่มีแล้วนะคะ
    เดิมๆทุกจุด จัดด่วนมาก‼️

Hermes Everlyne PM Epsom #X
    @79999 สีสวยมาก กริบมาก อปก.ยกกล่องเลยค่ะ

Hermes Everlyne PM #T
    สีสวยน่ารักมาก @79999 สภาพดีงาม
    สีฟ้าเรียกทรัพย์ (อิอิ) อปก.ท่วมๆค๊า

Hermes Picotin26 Crevette #Q
    @58900 สีสวยๆ สภาพดีงาม
    มาพร้อมชุดกุญแจ ถุงผ้า จัดเลย‼️น้องม้าราคานี้ เริดๆ

Hermes Picitin 26 #T Gris Perle
    @49999 สีสวยมาก น้องม้าราคานี้ ยอมใจ
    จัดเถอะค่ะ หาไม่ได้แย้ววววว

Hermes Herbag PM #R
    @42500 สภาพสวยมาก
    ยังกะของใหม่เลยค่ะ สีซิกเนเจอร์ด้วยน๊า
    must have ค่ะ

Hermes Double Sens Etain / Blue E @55400
    สภาพสวยมากๆ สีเริดสุดๆ ใช้ได้ 2 ด้านนะคะ คุ้มมาก‼️
    ขายกันหกหมื่นกว่านะคะ

Hermes Reversible Belt Size 90 #P
    หัว medor หายาก สภาพดี ใช้ได้ 2 ด้านนะคะ คุ้มมาก
    @18999

Monat 20 @69999 สีสวย ทรงเป๊ะ สภาพดีงาม
    ชอปแสนสามนะคะ จัดเลย‼️หายากแล้วค่ะรุ่นนี้

Chanel Boy Caviar10” Holo23
    สภาพสวยเป๊ะ ทรงเป๊ะปังสุดๆ เบจคาเวียร์สวยหรูมาก
    @126500 พร้อมส่งค่ะ ราคานี้หาไม่ได้แล้วน๊า

Chanel Boy New Medium (11”) Holo19
    @119500 สีสวยลิมิเตด หายาก สภาพดีงาม
    ชอปสองแสนกว่านะคะ

Chanel Classic Cavair 10” Holo168
    @126500 สีสวย ทรงเป๊ะมาก คลาสสิคราคาไปไกลยันโลกพระจันทร์แล้วค่ะ
    Must have นะคะ

Kept Unused Chanel Drawstring Medium
    Holo23 @88800 สวยมาก เท่ห์เลยค่ะ
    สายปรับได้ ชอปแสนสี่ ปล่อยขาดทุนมหาศาล

Like new Chanel Clutch Caviar Holo25
    @49999 สวยปิ๊ง สภาพดีมาก ถือเลยค่ะชิคสุดๆ
    อปก.ยกกล่องเลยค่ะ

เท‼️‼️ Chanel Round As Earth Holo26
    @56900 สวยมาก หายากนะคะ
    มีสายยาวสะพายได้ค่ะ ใช้น้อยมากๆ
    ชอป 121500 แหนะ

Chanel Classic Limited 10” Holo20
    @129500 ถูกมาก สวยอลังการ ชอปเกือบสามแสนนะคะ

Chanel Classic Jumbo Suede Caviar
    Holo18 @67900 สีสวยน่าเอ็นดู
    ชอปสองแสนกว่าแล้วนะคะ

Chanel Boy10” limited Holo16 สีสวยปังมาก
    สายกระเบนนะคะ ถอดได้/ปรับได้ หายากแล้วค่ะ
    ทรงเป๊ะๆเลย @99999 เท่านั้น‼️

Chanel Chain Around Large Size Holo18
    @45555 สีสวยผู้ดีมาก จุสุดๆเลยค่ะ
    ใบเดียวจบ‼️คุ้ม

Chanel Cosmetics Box Holo22
    @58500 สวยงาม สภาพดี มีสายคลอสได้เลยนะคะ
    จะใส่เครื่องสำอาง สะพายเก๋ๆก็ได้ ดีงามสุดๆค่ะ

Chanel Woc Lightgold Metallic Holo18
    @36999 สีสวยหรู ชอปแปดหมื่นกว่าแล้วนะคะ
    จัดเลย‼️

Chanel Vintage 7.5” สภาพสวย
    ม่วง/ทองปังมาก การ์ด ถุงผ้า ใบลูกมาครบๆเลยค่ะ
    @495000

Chanel Zippy Wallet Caviar Holo 19
    @18999 คาเวียร์สีสวยมาก
    ไม่สปา หรือทำสีใดๆ ชอปสี่หมื่นแล้วนะคะ

LV Speedy Damier30 2013
    @25550 ทรงเป๊ะมาก สภาพสวยๆ
    หูเงาแว็บ รุ่นฮิตติดตู้เลยค่ะ

LV Speedy Ban30 2012 @27999
    รุ่นมีสายที่ทุกคนต้องมี เดิมๆทุกจุด
    พร้อมส่งเลยค่ะ

LV Belmont Damier 2014 @29999
    เดิมๆทุกจุด หรูหรามาก ออกชอปไทย 71500 นะคะ
    จัดเลย‼️ราคาดีมาก

LV Pallas MM 2014 @36900
    สภาพสวย เดิมๆทุกจุด ชอปแปดหมื่นนะคะ

LV Palermo PM 2011 @18999
    อะไหล่สวยมาก สปามาพร้อมใช้

LV Britanny BB Damier 2017 @32990
    เดิมๆทุกจุด ไม่สปาใดๆ ไซน์กำลังดี
    ถือได้ สะพายได้สวยค่ะ

LV Keepall 45 2012 @44999
    ลายนี้สวยเท่ห์มาก ยิ่งเฉพาะไซน์นี้คือ ถือขึ้นเครื่องได้ค่ะ
    ฟินๆ พร้อมส่งนะคะ

LV Speedy Ban35 2011 @26999
    เดินทาง ฟิตเนสได้หมดค่ะ คุ้มมากๆๆๆ

LV Tivoli PM07 @19999 สวยฮิตตลอดกาล
    เดิมๆไม่ผ่านสปาใดๆนะคะ

LV Olav PM 2006 @18999
    หล่อมาก ไซน์นี้ Everyday look
    เบา ใช้ได้ตลอดๆเลยค่ะ

LV Romen Taiga MM 2013
    @14999 Taiga ทั้งใบ สภาพใช้งาน
    จัดไปราคาดี๊ดี

LV Papilon 02 @12999
    สวยฮิตตลอดกาล เดิมๆไม่สปา
    ด้านในเอี่ยมๆเลยค่ะ

LV Taiga Luka 2011 @16999
    หล่อๆเลยค่ะ สายปรับได้ ไซน์กำลังดีด้วยนะคะ
    ราคาน่ารักมากอีกตะหาก คุณผู้ชายจัดได้เลยค่ะ
    ส่วนคุณผู้หญิงซื้อให้แฟนได้เลยน๊า สภาพดีงามค่ะ

LV Scotte Box 2018 สวยปิ๊ง
    @23900 หรูหราไฮโซ หายากนะคะ

LV Noe EPI Vintage
    @11500 สีสวย ทรงเป๊ะ สภาพดีงามนะคะ

Gucci Emily Medium Shoulder Bag @34500
    สีสวย นน.เบา หรูหรามาก จัดเลยค่ะ
    ไซน์นี้กำลังดี ใช้งานได้จริง คุ้มค่ามากค่ะ

Fendi Peekaboo Regular Size 2015
    สีสวยผู้ดีมาก อะไหล่สวยแมทกับกระเป๋าเริดเลย
    ใช้ได้ทุกวัน เข้าได้ทุกชุด ชอปแสนกว่า
    จัดให้ @39999 พอค่ะ

Lady Dior 10” 2012 @68800
    สวยกริบเลยค่ะ แดงแซ่บมาก ชอปแสนสามเลยน๊า
    จัดให้ราคาดีสะท้านอารมณ์สุดๆ

YSL Large Envelope Chain Shoulder 2017
    @52999 สีสวย หนังหอม สภาพดีงาม
    ชอปแปดหมื่นกว่าน๊า

Fendi Peekaboo Mini @46555
    สภาพสวยมาก ชอปแสนกว่านะคะ อยากให้ได้ไปจริงๆ
    must have เลยค่ะ

Balenciaga Town 2013 @27900
    สีสวยมาก สภาพดีเว่อร์ ไซน์กำลังดี
    สายคลอสได้นะคะ อปก.ท่วมๆ ชุดการ์ดครบๆค่ะ

Balenciaga City Limited
    ยอมใจในความเก๋ ไม่ชนใคร
    ราคาชอปลมแทบจับ จัดให้ @22200 พอค่ะ

Celine Belt bag Mini 2014
    Light Taupe สีสวยผู้ดีมาก
    มาพร้อมสาย + ถุงผ้า @42500 เริดๆ

Prada Saffiano 30 @18999
    Cemmeo Color สียอดฮิต ชอปเจ็ดหมื่นกว่านะคะ

Prada Mini Camera 2012 Papaya
    สีสวยมาก สภาพดีนะคะ รุ่นฮิตเลย
    สายปรับคลอสได้สวยๆ @12500 เท่านั้น‼️

MCM Ella Boston Medium With Strap
    @12999 สีสวยน่ารักมาก ถือได้/สะพายได้สวย
    จุด้วยนะคะ ใบเดียวจบ‼️คุ้มมาก

MCM Blue Ladder Handbag
    @6999 สีสวยๆ สภาพดี เก๋สุดๆ จุมาก
    ราคาเป๋าตังเลยค่ะ

Mulberry Alexa Regular Size
    @11999 สีสวยสดใส น่ารักมาก สภาพใช้งาน
    เอาปายยย‼️ราคาดี๊ดี

Mulberry Bayswater สีดำ หนังสวย
    อะไหล่เงินวิ้งๆ จุมาก

9999 ราคาดีลมแทบจับ

สาวกความคลาสสิก เราก็มีน๊า
    Mulberry Bayswater 9999
    สีสวยคลาสสิค สภาพดี จุม้วกกกกกก

Prada Sunglasses Minimal Braoque
    @5500 รุ่นฮิตของเซเลปเลยค่ะ ไม่อยากให้พลาดน๊า

Fendi Strap @22500 สีสวยๆ
    สภาพดี ชอปสี่หมื่นนะคะ

New‼️LV Soft Tunk Taiga 2019
    @88500 สวย ถูกมาก
    เซลๆใบสุดท้ายค่ะ‼️ราคาดีแบบนี้ไม่มีแล้วนะคะ

New‼️LV Mini Luggage 2019 @78500
    หายากแล้วนะคะ ของใหม่นะคะ สวยเซเลปมาก
    อปก.ยกกล่องค๊า

New‼️Unused Gucci Dionysus Crystal Small
    @49999 ไซน์ยอดฮิต ปังมาก ไม่ชนใคร ขายเทสุดพลัง
    ออกชอปแปดหมื่นกว่า

Kept Unused Gucci Neo Small Messenger bag
    @49999 รุ่นฮิตเลยค่ะ สวยมาก จัดเลยค่ะ ช็อปห้าหมื่นกว่านะคะ

New‼️Gucci Belt Bag Size 85
    @26990 สีสวยมาก รุ่นยอดฮิต
    คาดอก คาดเอวได้หมดค๊า เก๋ๆ

New‼️Gucci Ophidia GG @42900
    ของใหม่เลยค่ะ หรูหรา เซเลปมาก

New‼️Gucci Kid Tote @17999
    ลายดาวน่ารักมาก Must have นะคะ

Unused‼️Gucci Messenger Bag
    @33500 ใบใหญ่จุมาก สายถอดถือเป็นคลัทใบใหญ่ได้เลยค่ะ

Kept Unused‼️ Burberry Beltbag @19999
    ลายสวยสะใจมาก คาดอก คาดเอวได้หมด
    เท่ห์ๆเลยค่ะ

New‼️Prada Racing Camera Bag 2019
    @26900 เท่ห์มาก ของใหม่หนังหอมฟุ้ง สายสปอร์ตนะคะ
    เก๋ไปอีก

New‼️Lorwe Hammock Mini Brick color
    @39999 สีสวยมาก ของใหม่ไม่เคยใช้
    พรีมาผิดไซน์ ปล่อยขาดทุนไปอีกกกกก

สนใจชิ้นไหน สอบถามขอรูปเพิ่มได้ที่
    https://line.me/R/ti/p/%40luxequeen.wg

หรือ Line ID : @Luxequeen.wg
    Last edited by Grouppachino; 14-07-20 at 12:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ