[CENTER]PS WATCH นาฬิกาดีดีจากใจ ยินดีรับใช้ 24ชม.[ซื้อ ขาย รับเทรดแลกเปลี่ยนนาฬิกา ครับ]ที่สุดของความสปอร์ต Luxury นาฬิการะดับโลกสถาพสวยกริ้ปกินใจมากๆครับ สวยเพอร์เฟค ของครบ ทิ้งห่างของใหม่เจ็ดแสน ดีต่อใจสุดๆ ประกันให้หนึ่งปี♛ Like New PATEK PHILIPPE 5712R ปี 2007 Fullset ♛กลไกอันละเอียดอ่อนฝาหลังเปลือยโชว์เครื่องสวยงาม มองดูรู้ทันทีว่านี่เป็นสิ่งที่แบรนด์อื่นๆทำไม่ได้สมศักดิ์ศรี TOP3 ของโลกนาฬิกาแนวสปอร์ตและหรูหรา ที่เป็นที่นิยมและคนสะสมกันเยอะมากไม่ต้องพูดเยอะสำหรับแบรนด์ระดับโลกอย่าง Patek Philippeขอบมุมสวยคมกริ้บๆ โดดเด่นด้วยโลโก้สง่างามเป็นเอกลักษณ์เม็ดมะยมเกลียวแน่นๆใช้งานได้ดีชัดเจนตัวล็อคสวยๆปิดสนิททนทานใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา ใส่แล้วดูมีรสนิยมอย่างเห็นได้ชัดโลโก้ PATEK PHILIPPE เด่นสวยสง่างามมากๆ เป็นนาฬิกาในอุดมคติของหลายๆท่านเรือนนี้ปี 2007 Fullset สวยหรูหราสมกับเป็นแบรนด์ดังระดับตำนาน ขนาดกำลังพอเหมาะขึ้นข้อ ตัวเรือนและสายสวยๆเหมือนใหม่ชัดเจนครับเรือนนี้มาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ Fullsetขอเสนอในราคาแบ่งปันจริงใจ 1,559,000.- ครับนาฬิกาเรือนนี้สภาพสวยกริ๊ป พร้อมราคาดีดี ลุยครับสนใจทักคุยกันง่ายๆสไตล์ Rolex Lover ครับ นาฬิกาสวยมากพลาดแล้วหาเรือนถัดไปยากมว๊ากกกครับเพื่อความสะดวกในการติดต่อจะไลน์หรือโทรคลิ๊กที่ชื่อเพื่อแอดLine >>> : mr.ravisutFacebook >>> : @pswatch9168IG >>> : pswatch.1993Kaidee >>> : PSwatchหรือกดโทร 0639911115 (พีซ) โทรได้ 24 ชม. หากไม่มีคนรับรบกวนรอสักครู่ครับจะรีบติดต่อกลับ[B][SIZE=4][color=navy][url=https://forum.expert-watch.com/index.php?action=profile;area=showposts;u=139871]>>> ผมพีซพ่อค้าน้ำดีมีเครดิต ตรวจเช้คประวัติการซื้อขายได้โดยการคลิ๊กที่นี่ครับ